+ 19ಚಿತ್ರಗಳು
+ 1colour
ಇಸುಜು ಡಿ-ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಫ್ಲಾಟ್ ಡೆಕ್ ಹೆಚ್ಆರ್ ಎಸಿ 2.0
ಡಿ-ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಫ್ಲಾಟ್ ಡೆಕ್ ಹೆಚ್ಆರ್ ಎಸಿ 2.0 ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 2499 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 77.77 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Manual |
| ಮೈಲೇಜ್ | 12 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Diesel |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ ್ಯ | 2 |
ಇಸುಜು ಡಿ-ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಫ್ಲಾಟ್ ಡೆಕ್ ಹೆಚ್ಆರ್ ಎಸಿ 2.0 ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಇಸುಜು ಡಿ-ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಫ್ಲಾಟ್ ಡೆಕ್ ಹೆಚ್ಆರ್ ಎಸಿ 2.0 ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಇಸುಜು ಡಿ-ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಫ್ಲಾಟ್ ಡೆಕ್ ಹೆಚ್ಆರ್ ಎಸಿ 2.0 ಬೆಲೆ 10.88 ಲಕ್ಷ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಇಸುಜು ಡಿ-ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಫ್ಲಾಟ್ ಡೆಕ್ ಹೆಚ್ಆರ್ ಎಸಿ 2.0ಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 1 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಸ್ಪ್ಲಾಶ್ ವೈಟ್.
ಇಸುಜು ಡಿ-ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಫ್ಲಾಟ್ ಡೆಕ್ ಹೆಚ್ಆರ್ ಎಸಿ 2.0 ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 2499 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Manual ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 2499 cc ಎಂಜಿನ್ 77.77bhp@3800rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 176nm@1500-2400rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಇಸುಜು ಡಿ-ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಫ್ಲಾಟ್ ಡೆಕ್ ಹೆಚ್ಆರ್ ಎಸಿ 2.0 Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ b8, ಇದರ ಬೆಲೆ 9.90 ಲಕ್ಷ ರೂ.. ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಎಸಿ, ಇದರ ಬೆಲೆ 9.86 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮತ್ತು ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ ಕ್ಯಾಂಪರ್ ಗೋಲ್ಡ್ rx 4ಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ, ಇದರ ಬೆಲೆ 10.49 ಲಕ್ಷ ರೂ..
ಡಿ-ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಫ್ಲಾಟ್ ಡೆಕ್ ಹೆಚ್ಆರ್ ಎಸಿ 2.0 ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಇಸುಜು ಡಿ-ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಫ್ಲಾಟ್ ಡೆಕ್ ಹೆಚ್ಆರ್ ಎಸಿ 2.0 ಒಂದು 2 ಸೀಟರ್ ಡೀಸಲ್ ಕಾರು.
ಡಿ-ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಫ್ಲಾಟ್ ಡೆಕ್ ಹೆಚ್ಆರ್ ಎಸಿ 2.0, ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್, ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ ಹೊಂದಿದೆ.ಇಸುಜು ಡಿ-ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಫ್ಲಾಟ್ ಡೆಕ್ ಹೆಚ್ಆರ್ ಎಸಿ 2.0 ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.10,88,000 |
| rto | Rs.1,36,000 |
| ವಿಮೆ | Rs.71,179 |
| ಇತರೆ | Rs.10,880 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.13,06,059 |
ಡಿ-ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಫ್ಲಾಟ್ ಡೆಕ್ ಹೆಚ್ಆರ್ ಎಸಿ 2.0 ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | ವಿಜಿಟಿ intercooled ಡೀಸಲ್ |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 2499 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 77.77bhp@3800rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 176nm@1500-2400rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| gearbox | 5-ವೇಗ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಹಿಂಬದಿ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಡೀಸಲ್ |
| ಡೀಸಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 55 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಡೀಸಲ್ ಹೈವೇ ಮೈಲೇಜ್ | 12 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಡಬಲ್ ವಿಶ್ಬೋನ್ suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಲೀಫ್ spring suspension |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಪವರ್ |
| ಸ ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ |
| turnin g radius | 6.3 ಎಂ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡ್ರಮ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 5375 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1860 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1800 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 1495 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 2 |
| ನೆಲದ ತೆರವುಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ | 220 (ಎಂಎಂ) |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2590 (ಎಂಎಂ) |
| ಫ್ರಂಟ್ ಟ್ರೇಆಡ್ | 1640 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1750 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 2990 kg |
| no. of doors | 2 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟೀಯರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ಇಂಧನ ಕಡಿಮೆಯಾದಾಗ ವಾರ್ನಿಂಗ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮುಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಹಿಂಭಾಗ |
| ಗೇರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಧೂಳು ಮತ್ತು ಪೊಲೆನ್ ಫಿಲ್ಟರ್, inner ಮತ್ತು outer dash noise insulation, ಕ್ಲಚ್ ಫೂಟ್ರೆಸ್ಟ್, ಮುಂಭಾಗ wiper with intermittent mode, orvms with adjustment retension, co-driver seat sliding, sun visor for ಚಾಲಕ & co-driver, ಅವಳಿ 12v mobile ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ points, blower with heater |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |

