+ 15ಚಿತ್ರಗಳು
+ 7ಬಣ್ಣಗಳು
ಫೆರಾರಿ 12cilindri ಕೂಪ್
Rs.8.50 ಸಿಆರ್*
*ಅಂದಾಜು ಬೆಲೆ in ನವ ದೆಹಲಿ
ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಲಾಂಚ್ - ಮೇ 02, 2028
12cilindri ಕೂಪ್ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 6496 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 818 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Automatic |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Petrol |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 2 |
ಫೆರಾರಿ 12cilindri ಕೂಪ್ ಬೆಲೆ
| ಅಂದಾಜು ಬೆಲೆ | Rs.8,50,00,000 |
ಪೆಟ್ರೋಲ್
*estimated ಬೆಲೆ/ದಾರ via verified sources. the ಬೆಲೆ/ದಾರ quote does not include any additional discount offered by the dealer.
12cilindri ಕೂಪ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 6496 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 818bhp@9500rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 678nm@7250rpm |
| no. of cylinders | 12 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| regenerative ಬ್ರೆಕಿಂಗ್ | no |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 8 ಸ್ಪೀಡ್ dct |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 92 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 340 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಪವರ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ವೇಗವರ್ಧನೆ | 2.9 ಎಸ್ |
| 0-100ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ | 2.9 ಎಸ್ |
| ಮು ಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 275/35 r21j10.0 ಇಂಚ್ |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 315/35 r21j11.5 ಇಂಚ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 4733 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 2176 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1292 (ಎಂಎಂ) |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 2 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2700 (ಎಂಎಂ) |
| ಫ್ರಂಟ್ ಟ್ರೇಆಡ್ | 1686 (ಎಂಎಂ) |
| ಹಿಂಭಾಗ tread | 1645 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1560 kg |
| no. of doors | 2 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |

