+ 20ಚಿತ್ರಗಳು
+ 7ಬಣ್ಣಗಳು
ಬಿಎಂಡವೋ Z4 ಎಂ 40 ಐ
Z4 ಎಂ 40 ಐ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 2998 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 335 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Automatic |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 250 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಹಿಂಬದಿ ವೀಲ್ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Petrol |
- 360 degree camera
- memory function for ಸೀಟುಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಬಿಎಂಡವೋ Z4 ಎಂ 40 ಐ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಬಿಎಂಡವೋ Z4 ಎಂ 40 ಐ ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಬಿಎಂಡವೋ Z4 ಎಂ 40 ಐ ಬೆಲೆ 90.50 ಲಕ್ಷ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಬಿಎಂಡವೋ Z4 ಎಂ 40 ಐಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 7 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಸ್ಕೈಸ್ಕ್ರೇಪರ್ ಗ್ರೇ ಮೆಟಾಲಿಕ್, ಆಲ್ಪೈನ್ ವೈಟ್, ಎಂ ಪೋರ್ಟಿಮಾವೊ ಬ್ಲೌ ಮೆಟಾಲಿಕ್, ಪೋರ್ಟಿಮಾವೊ ಬ್ಲ್ಯೂ ಮೆಟಾಲಿಕ್, ಸ್ಯಾನ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ಕೊ ರೆಡ್ ಮೆಟಾಲಿಕ್, ಥಂಡರ್ನೈಟ್ ಮೆಟಾಲಿಕ್ and ಕಪ್ಪು ನೀಲಮಣಿ ಲೋಹೀಯ.
ಬಿಎಂಡವೋ Z4 ಎಂ 40 ಐ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 2998 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Automatic ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 2998 cc ಎಂಜಿನ್ 335bhp@5000-6500rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 500nm@1600-4500rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಬಿಎಂಡವೋ Z4 ಎಂ 40 ಐ Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಎಂಜಿ ಸೈಬರ್ಸ್ಟರ್ ಜಿಟಿ;, ಇದರ ಬೆಲೆ 75 ಲಕ್ಷ ರೂ.. ಡಿಫೆಂಡರ್ 2.0 ಎಲ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ 110 ಎಕ್ಸ್-ಡೈನಾಮಿಕ್ ಹೆಚ್ಎಸ್ಇ, ಇದರ ಬೆಲೆ 1.03 ಸಿಆರ್ ರೂ. ಮತ್ತು ರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ವೇಲರ್ ಲ್ಯಾಂಡ್ ರೋವರ್ 2.0 ಎಲ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಆಟೋಬಯೋಗ್ರಫಿ, ಇದರ ಬೆಲೆ 85.90 ಲಕ್ಷ ರೂ..
Z4 ಎಂ 40 ಐ ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಬಿಎಂಡವೋ Z4 ಎಂ 40 ಐ ಒಂದು 2 ಸೀಟರ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಕಾರು.
Z4 ಎಂ 40 ಐ ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್, ಪವರ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟಬಲ್ ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ ರಿಯರ್ ವ್ಯೂ ಮಿರರ್, touchscreen, ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು, ಮುಂಭಾಗದ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು, ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಹೊಂದಿದೆ.ಬಿಎಂಡವೋ Z4 ಎಂ 40 ಐ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.90,50,000 |
| rto | Rs.9,05,000 |
| ವಿಮೆ | Rs.3,78,213 |
| ಇತರೆ | Rs.90,500 |
| optional | Rs.51,600 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.1,04,75,313 |
Z4 ಎಂ 40 ಐ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | twinpower ಟರ್ಬೊ 6-cylinder |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 2998 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 335bhp@5000-6500rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 500nm@1600-4500rpm |
| no. of cylinders | 6 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | ಅವಳಿ |
| ಸೂಪರ್ ಚಾರ್ಜ್ | no |
| regenerative ಬ್ರೆಕಿಂಗ್ | no |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 8-speed steptronic |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಹಿಂಬದಿ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 52 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಹೈವೇ ಮೈಲೇಜ್ | 12.09 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 250 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | multi-link suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | multi-link suspension |
| turnin g radius | 5.5 ಎಂ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಡಿಸ್ಕ್ |
| ವೇಗವರ್ಧನೆ | 4.5 ಎಸ್ |
| 0-100ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ | 4.5 ಎಸ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 4324 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1864 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1304 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 281 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 2 |
| ನೆಲದ ತೆರವುಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ | 114 (ಎಂಎಂ) |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2740 (ಎಂಎಂ) |
| ಹಿಂಭಾಗ tread | 1616 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1610 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 1860 kg |
| no. of doors | 2 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟೀಯರ ಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ |
| ಗಾಳಿ ಗುಣಮಟ್ಟ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಟ್ ಟ್ರಂಕ್ ಓಪನರ್ | not available |
| ಇಂಧನ ಕಡಿಮೆಯಾದಾಗ ವಾರ್ನಿಂಗ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣ ಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮುಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| lumbar support | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ system | ಹೌದು |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| voice commands | ಹೌದು |
| paddle shifters | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | ಮುಂಭಾಗ |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಬಾಲಬಾಗಿಲು ajar warning | ಹೌದು |
| ಲೇನ್ ಚೇಂಜ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡ್ರೈವ್ ಮೋಡ್ಗಳು | 3 |
| idle start-stop system | ಹೌದು |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫಾಲೋ ಮಿ ಹೋಂ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ ಯಗಳು | ಬ್ರೆಕ್ ಎನರ್ಜಿ ರೆಜೆನೆರೇಷನ್ |
| ಪವರ್ ವಿಂಡೋಸ್ | ಮುಂಭಾಗ only |
| c ಅಪ್ holders | ಮುಂಭಾಗ only |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಮಲ್ಟಿ-ಟ್ರಿಪ್ಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಲೆದರ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| leather wrapped ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ | ಹೌದು |
| glove box | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಗಡಿಯಾರ | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಓಡೋಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡ್ರೈವಿಂಗ್ ಎಕ್ಸ್ಪಿರೀಯೆನ್ಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಇಕೋ | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | fully digital 10.25” instrument cluster with individual character design for drive modes., ಎಂ seat belts(o), ಎಂ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಸೀಟುಗಳು for ಚಾಲಕ ಮತ್ತು passenger, storage compartment package, multifunction ಎಂ leather ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ wheel, ambient lights(o), ಇಂಟೀರಿಯರ್ rear-view mirror with ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ anti-dazzle function, ವಾದ್ಯ ಫಲಕ in sensatec, ನೆಲ ಹಾಸಿಗೆಗಳು in velour |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ headlamps | ಹೌದು |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | ಹೌದು |
| ಹೊರಗಿನ ಹಿಂಬದಿಯ ನೋಟದ ಮಿರರ್ನ ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| ಕ್ರೋಮ್ ಗ್ರಿಲ್ | ಹೌದು |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಓಪನರ್ | ಸ್ಮಾರ್ಟ್ |
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | 255/35 zr19 |
| ಟೈಯರ್ ಟೈಪ್ | radial, run flat |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು | ಹೌದು |
| led headlamps | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲೈಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | (m light ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು double-spoke style, bicolour with mixed tyres, ಎಂ light ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು double-spoke style, bicolour with mixed tyres, ಎಂ light ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು double-spoke style, ಕಡುಗಪ್ಪು with mixed tyres (f: 255/35 r19, r: 275/35 r19) (o))3rd brake light, ಡೈನಾಮಿಕ್ ಬ್ರೆಕಿಂಗ್ lights, lights package, soft ಟಾಪ್ in black, ಬಿಎಂಡವೋ kidney grille in mesh design, ಇಂಟೀರಿಯರ್ ಮತ್ತು ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ mirror package (exterior mirror on ಚಾಲಕ side with anti-dazzle function, fold-in function of ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ mirrors, ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್, mirror memory for ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ mirrors, ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ parking function on ಮುಂಭಾಗ passenger's ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ mirror) (o), soft ಟಾಪ್ ಆಂಥ್ರಾಸೈಟ್ ಬೆಳ್ಳಿ effect(o), ಬಿಎಂಡವೋ individual high-gloss shadow line with extended contents (all cerium ಬೂದು parts in ಕಪ್ಪು except ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ badging)(o), ಎಂ aerodynamic package, ಎಕ್ಸ್ಕ್ಲೂಸಿವ್ content in cerium ಬೂದು finish (blades on air intakes, mirror caps, kidney grille (frame ಮತ್ತು mesh), roll-bar, exhaust tailpipe, ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ badging), mirror caps ಕಪ್ಪು high-gloss (only with ಬಿಎಂಡವೋ individual ಹೈ gloss finish with extended content)(o), high-beam assistant (only with adaptive led headlights)(o), adaptive ಎಲ್ಇಡಿ ಹೆಡ್ಲೈಟ್ಗಳು (only with ಹೈ beam assistant + driving assistant/ ಆಕ್ಟಿವ್ ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ with stop&go) (o), wind deflector, ಹಿಂಭಾಗ fog lights, led ಹಿಂಭಾಗ lights, ಎಲ್ಇಡಿ ಹೆಡ್ಲೈಟ್ಗಳು with daytime running lights ಮತ್ತು turn indicators in led |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| ಬ್ರೇಕ್ ಅಸಿಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ ವಿರೋಧಿ ಅಲಾರಂ | ಹೌದು |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 4 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | ಹೌದು |
| ಸೈಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | not available |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಎಳೆತ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಟೈರ್ ಒತ್ತಡ monitoring system (tpms) | ಹೌದು |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ-ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಸಾಧನ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಅಲರ್ಟ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಬೆಟ್ಟದ ಮೂಲದ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಬೆಟ್ಟದ ಸಹಾಯ | ಹೌದು |
| ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಅನ್ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| 360 ವ್ಯೂ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಆಡಿಯೋ ಸಿಸ್ಟಮ್ ರಿಮೋಟ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಸಂಯೋಜಿತ 2ಡಿನ್ ಆಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ & ಸಹಾಯಕ ಇನ್ಪುಟ್ | ಹೌದು |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| touchscreen | ಹೌದು |
| touchscreen size | 10.25 |
| ಸಂಪರ್ಕ | android auto, apple carplay |
| ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ | ಹೌದು |
| ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| ಆಂತರಿಕ ಶೇಖರಣೆ | ಹೌದು |
| no. of speakers | 12 |
| ಹಿಂಬದಿಯ ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ | not available |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ports | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | optional (harman kardon surround system (408 w, 7 channels, 12 loudspeakers), wireless charging), hifi loudspeaker system (205 w), idrive controller, ಬಿಎಮ್ಡಬ್ಲ್ಯೂ ಲೈವ್ ಕಾಕ್ಪಿಟ್ ಪ್ರೊಫೆಷನಲ್ (bmw operating system 7.0, ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ with 3d maps, 10.25” display screen with touch functionality, configurable ಯೂಸರ್ interface), wireless apple carplay, bluetooth with audio streaming, hands-free ಮತ್ತು ಯುಎಸ್ಬಿ connectivity |
| speakers | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಡಿಎಎಸ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ಬ್ಲೈಂಡ್ ಸ್ಪಾಟ್ ಮಾನಿಟರ್ | ಹೌದು |
| Autonomous Parking | Full |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |

