+ 12ಚಿತ್ರಗಳು
+ 6ಬಣ್ಣಗಳು
ಬಿಎಂಡವೋ ಎಕ್ಸ4 ಎಕ್ಸ್ಡ್ರೈವ್30ಡಿ xline
ಎಕ್ಸ4 ಎಕ್ಸ್ಡ್ರೈವ್30ಡಿ xline ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 2993 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 281.68 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Automatic |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 243 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | 4ಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Diesel |
- 360 degree camera
- memory function for ಸೀಟುಗಳು
- ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್
- panoramic ಸನ್ರೂಫ್
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಬಿಎಂಡವೋ ಎಕ್ಸ4 ಎಕ್ಸ್ಡ್ರೈವ್30ಡಿ xline ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಬಿಎಂಡವೋ ಎಕ್ಸ4 ಎಕ್ಸ್ಡ್ರೈವ್30ಡಿ xline ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಬಿಎಂಡವೋ ಎಕ್ಸ4 ಎಕ್ಸ್ಡ್ರೈವ್30ಡಿ xline ಬೆಲೆ 95.50 ಲಕ್ಷ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಬಿಎಂಡವೋ ಎಕ್ಸ4 ಎಕ್ಸ್ಡ್ರೈವ್30ಡಿ xline ಮೈಲೇಜ್ : ಇದು 12 kmpl ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಮೈಲೇಜ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
ಬಿಎಂಡವೋ ಎಕ್ಸ4 ಎಕ್ಸ್ಡ್ರೈವ್30ಡಿ xlineಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 6 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಸ್ಕೈಸ್ಕ್ರೇಪರ್ ಗ್ರೇ ಮೆಟಾಲಿಕ್, ಇಂಡಿವಿಜುವಲ್ ಟಾಂಜಾನೈಟ್ ಬ್ಲೂ, ಮಿನರಲ್ ವೈಟ್ ಮೆಟಾಲಿಕ್, ಎಂ ಕಾರ್ಬನ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಮೆಟಾಲಿಕ್, ಎಂ ಬ್ರೂಕ್ಲಿನ್ ಗ್ರೇ ಮೆಟಾಲಿಕ್ and ಕಪ್ಪು ನೀಲಮಣಿ ಲೋಹೀಯ.
ಬಿಎಂಡವೋ ಎಕ್ಸ4 ಎಕ್ಸ್ಡ್ರೈವ್30ಡಿ xline ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 2993 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Automatic ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 2993 cc ಎಂಜಿನ್ 281.68bhp@4000rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 650nm@1500-2500rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಬಿಎಂಡವೋ ಎಕ್ಸ4 ಎಕ್ಸ್ಡ್ರೈವ್30ಡಿ xline Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಆಡಿ ಕ್ಯೂ7 ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಇದರ ಬೆಲೆ 96.15 ಲಕ್ಷ ರೂ.. ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಗ್ಲೆ 300d 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಎಎಮ್ಜಿ ಲೈನ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 96.14 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮತ್ತು ರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ವೇಲರ್ ಲ್ಯಾಂಡ್ ರೋವರ್ 2.0 ಎಲ್ ಡೀಸಲ್ ಆಟೋಬಯೋಗ್ರಫಿ, ಇದರ ಬೆಲೆ 85.90 ಲಕ್ಷ ರೂ..
ಎಕ್ಸ4 ಎಕ್ಸ್ಡ್ರೈವ್30ಡಿ xline ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಬಿಎಂಡವೋ ಎಕ್ಸ4 ಎಕ್ಸ್ಡ್ರೈವ್30ಡಿ xline ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ ಡೀಸಲ್ ಕಾರು.
ಎಕ್ಸ4 ಎಕ್ಸ್ಡ್ರೈವ್30ಡಿ xline ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್, ಪವರ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟಬಲ್ ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ ರಿಯರ್ ವ್ಯೂ ಮಿರರ್, touchscreen, ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು, ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಗಳು - ಮುಂಭಾಗ, ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಗಳು-ಹಿಂಭಾಗ, ಹಿಂಬದಿಯ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು ಹೊಂದಿದೆ.ಬಿಎಂಡವೋ ಎಕ್ಸ4 ಎಕ್ಸ್ಡ್ರೈವ್30ಡಿ xline ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.95,50,000 |
| rto | Rs.11,93,750 |
| ವಿಮೆ | Rs.3,97,494 |
| ಇತರೆ | Rs.95,500 |
| optional | Rs.57,300 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.1,12,94,044 |
ಎಕ್ಸ4 ಎಕ್ಸ್ಡ್ರೈವ್30ಡಿ xline ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | twinpower ಟರ್ಬೊ 6-cylinder ಇಂಜಿನ್ |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 2993 ಸಿಸಿ |
| ಮೋಟಾರ್ ಟೈಪ್ | 48v ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ motor |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 281.68bhp@4000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 650nm@1500-2500rpm |
| no. of cylinders | 6 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | ಅವಳಿ |
| ಸೂಪರ್ ಚಾರ್ಜ್ | no |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 8-speed steptronic |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | 4ಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಡೀಸಲ್ |
| ಡೀಸಲ್ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 12 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಡೀಸಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 80 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 243 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | air suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | air suspension |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ವೇಗವರ್ಧನೆ | 6.1 ಎಸ್ |
| 0-100ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ | 6.1 ಎಸ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 21 ಇಂಚ್ |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 21 ಇಂಚ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 4922 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 2004 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1745 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 645 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2975 (ಎಂಎಂ) |
| ಹಿಂಭಾಗ tread | 1686 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 2060 kg |
| no. of doors | 5 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಪವರ್ ಬೂಟ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟೀಯರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಗಾಳಿ ಗುಣಮಟ್ಟ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಟ್ ಟ್ರಂಕ್ ಓಪನರ್ | ಹೌದು |
| ಇಂಧನ ಕಡಿಮೆಯಾದಾಗ ವಾರ್ನಿಂಗ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ನ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ಸೀಟಿನ ಮಧ್ಯದ ಆರ್ಮ್ ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮುಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| lumbar support | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ system | ಹೌದು |
| ಮಡಚಬಹುದಾದ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ | 40:20:40 ಸ್ಪ್ಲಿಟ್ |
| ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಆಕ್ಸೆಸ್ ಕಾರ್ಡ್ ಎಂಟ್ರಿ | ಹೌದು |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| voice commands | ಹೌದು |
| paddle shifters | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | ಮುಂಭಾಗ |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಬಾಲಬಾಗಿಲು ajar warning | ಹೌದು |
| ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್-ಫ್ರೀ ಟೈಲ್ಗೇಟ್ | ಹೌದು |
| ಲೇನ್ ಚೇಂಜ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡ್ರೈವ್ ಮೋಡ್ಗಳು | 4 |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | servotronic ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ assist, ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ with ಬ್ರೆಕಿಂಗ್ function, xline package(bmw kidney grille with exclusively designed vertical slats with ಮುಂಭಾಗ sides in aluminium with satinised look, air breather aluminium satinated with high-gloss ಕಪ್ಪು elements, ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ line aluminium satinated, roof rails aluminium satinated, tailpipe trims aluminium satinated, ಬಿಎಂಡವೋ inscription ಮುಂಭಾಗ ಮತ್ತು rear, illuminated), ಬಿಎಂಡವೋ gesture control |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಮಲ್ಟಿ-ಟ್ರಿಪ್ಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಲೆದರ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫ್ಯಾಬ್ರಿಕ್ ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟೆರಿ | not available |
| leather wrapped ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ | ಹೌದು |
| glove box | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಗಡಿಯಾರ | ಹೌದು |
| ಹೊರಗಿನ ತಾಪಮಾನ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಓಡೋಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡ್ರೈವಿಂಗ್ ಎಕ್ಸ್ಪಿ ರೀಯೆನ್ಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಇಕೋ | ಹೌದು |
| ಡುಯಲ್ ಟೋನ್ ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ac(separate control for ಹಿಂಭಾಗ left ಮತ್ತು right passengers ಮತ್ತು 2 extra vents in b-pillars), ನೆಲ ಹಾಸಿಗೆಗಳು in velour, irvm with ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ anti-dazzle function, roller sunblind, ಹಿಂಭಾಗ side windows, ಬಿಎಂಡವೋ ಲೈವ್ cockpit plus(high-resolution (1920x720 pixels) 14.9 control display, ಬಿಎಂಡವೋ operating system 8.0 with variable configurable widgets, ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ function with rtti, touch functionality, idrive controller) |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ | widescreen curved display fully digital 12. 3 instrument display |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ size | 12.3 |
| ಆಂಬಿಯೆಂಟ್ ಲೈಟ್ colour (numbers) | 6 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ headlamps | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಗಳು - ಮುಂಭಾಗ | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಗಳು-ಹಿಂಭಾಗ | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂ ಡೋದ ವೈಪರ್ | not available |
| ಹಿಂದಿನ ವಿಂಡೋ ಡಿಫಾಗರ್ | ಹೌದು |
| ಚಕ್ರ ಕವರ್ಗಳು | not available |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | ಹೌದು |
| ಪವರ್ ಆಂಟೆನಾ | not available |
| ಟಿಂಡೆಂಡ್ ಗ್ಲಾಸ್ | not available |
| ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಪೋಯ್ಲರ್ | ಹೌದು |
| ರೂಫ್ ಕ್ಯಾರಿಯರ್ | not available |
| ಸೈಡ್ ಸ್ಟೆಪ್ಪರ್ | not available |
| ಹೊರಗಿನ ಹಿಂಬದಿಯ ನೋಟದ ಮಿರರ್ನ ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| ಕ್ರೋಮ್ ಗ್ರಿಲ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ರೋಮ್ ಗಾರ್ನಿಶ್ | ಹೌದು |
| ಹ್ಯಾಲೊಜೆನ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ಕಾರ್ನರಿಂಗ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| roof rails | ಹೌದು |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಓಪನರ್ | ಸ್ಮಾರ್ಟ್ |
| ಹೀಟೆಡ್ ವಿಂಗ್ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಸನ್ರೂಫ್ | panoramic |
| heated outside ಹಿಂದಿನ ನೋಟ ಕನ್ನಡಿ | ಹೌದು |
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | 21 |
| ಟೈಯರ್ ಟೈಪ್ | tubeless, runflat |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು | ಹೌದು |
| led headlamps | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲೈಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಮಂಜು ದೀಪಗಳು | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | sun protection glazing, aluminium running board, ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ mirrors(anti-dazzle function (driver's side) ಮತ್ತು parking function for passenger side ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ mirror), two-part tailgate, roof rails aluminium satinated |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| ಬ್ರೇಕ್ ಅಸಿಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತಾ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ ವಿರೋಧಿ ಅಲಾರಂ | ಹೌದು |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 6 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | ಹೌದು |
| ಸೈಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | not available |
| ಕ್ಸೆನಾನ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಬ್ರೇಕ್ಫೋರ್ಸ್ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (ebd) | ಹೌದು |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಎಳೆತ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಟೈರ್ ಒತ್ತಡ monitoring system (tpms) | ಹೌದು |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸ್ಟೆಬಿಲಿಟಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್ (esc) | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಮಾರ್ಗಸೂಚಿಗಳೊಂದಿಗೆ |
| ಕಳ್ಳತನ-ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಸಾಧನ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಅಲರ್ಟ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಮೊಣಕಾಲಿನ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ಗಳು | not available |
| ಐಸೋಫಿಕ್ಸ್ ಮಕ್ಕಳ ಸೀಟ್ ಆರೋಹಣಗಳು | ಹೌದು |
| heads- ಅಪ್ display (hud) | not available |
| ಬೆಟ್ಟದ ಮೂಲದ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಬೆಟ್ಟದ ಸಹಾಯ | not available |
| ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಅನ್ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| 360 ವ್ಯೂ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಹೌದು |
| global ncap ಸುರಕ್ಷತೆ rating | 5 ಸ್ಟಾರ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಆಡಿಯೋ ಸಿಸ್ಟಮ್ ರಿಮೋಟ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಸಂಯೋಜಿತ 2ಡಿನ್ ಆಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ಫೋನ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ & ಸಹಾಯಕ ಇನ್ಪುಟ್ | ಹೌದು |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| touchscreen | ಹೌದು |
| ಸಂಪರ್ಕ | android auto, ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ |
| ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ | not available |
| ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| ಆಂತರಿಕ ಶೇಖರಣೆ | ಹೌದು |
| no. of speakers | 16 |
| ಹಿಂಬದಿಯ ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ports | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | 464 w harman kardon surround sound system, ಬಿಎಂಡವೋ connected package professional(teleservices, intelligent e-call, ರಿಮೋಟ್ software upgrade, mybmw app with ರಿಮೋಟ್ services, intelligent personal assistant), digital ಕೀ ಪ್ಲಸ್ |
| speakers | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಡಿಎಎಸ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| Autonomous Parking | |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |

