
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ amg ಎಸ್ 63 ನ ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ amg ಎಸ್ 63 ನಲ್ಲಿ 1 ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ ಆಫರ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ 3982 ಸಿಸಿ ಇದು ಆಟ ೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. amg ಎಸ್ 63 ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ 8 ಸಿಲಿಂಡರ್ ಕಾರ್ ಮತ್ತು ಉದ್ದ 5336 mm, ಅಗಲ 2130 (ಎಂಎಂ) ಮತ್ತು ವೀಲ್ ಬೇಸ್ 3216 (ಎಂಎಂ) ಆಗಿದೆ.
Shortlist
Rs.3.27 - 3.80 ಸಿಆರ್*
ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು starts @ ₹8.55Lakh
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ amg ಎಸ್ 63 ನ ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
| ಎಆರ್ಎಐ ಮೈಲೇಜ್ | 9.5 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| wltp ಮೈಲೇಜ್ | 19.4 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| secondary ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಎಂಜಿನ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 3982 ಸಿಸಿ |
| no. of cylinders | 8 |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 791bhp |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 1430nm |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 305 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಬಾಡಿ ಟೈಪ್ | ಸೆಡಾನ್ |
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ amg ಎಸ್ 63 ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | ವಿ8 ಇಂಜಿನ್ |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 3982 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 791bhp |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 1430nm |
| no. of cylinders | 8 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | am g speedshift mct 9g |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಎಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿ ಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 9.5 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಮೈಲೇಜ್ wltp | 19.4 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| secondary ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 250 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | air suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | air suspension |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ & ಟೆಲಿಸ್ಕೋಪಿಕ್ |
| turnin g radius | 6.19 ಎಂ |
| ವೇಗವರ್ಧನೆ | 3.3 ಎಸ್ |
| 0-100ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ | 3.3 ಎಸ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 20 ಇಂಚ್ |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 20 ಇಂಚ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 5336 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 2130 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1515 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 305 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 3216 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 2595 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 3145 kg |
| no. of doors | 4 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹು ದಾದ ಸ್ಟೀಯರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಗಾಳಿ ಗುಣಮಟ್ಟ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ನ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ಸೀಟಿನ ಮಧ್ಯದ ಆರ್ಮ್ ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮುಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| lumbar support | ಹೌದು |
| ಸಕ್ರಿಯ ಶಬ್ದ ರದ ್ದತಿ | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ರಿಯಲ್-ಟೈಮ್ ವೆಹಿಕಲ್ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| cooled glovebox | ಹೌದು |
| voice commands | ಹೌದು |
| paddle shifters | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | ಶೇಖರಣೆಯೊಂದಿಗೆ |
| ಬಾಲಬಾಗಿಲು ajar warning | ಹೌದು |
| ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್-ಫ್ರೀ ಟೈಲ್ಗೇಟ್ | not available |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕರ್ಟನ್ | ಹೌದು |
| ಲಗೇಜ್ ಹುಕ್ & ನೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಲೇನ್ ಚೇಂಜ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | ಹೌದು |
| glove box light | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗ windscreen sunblind | ಹೌದು |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫಾಲೋ ಮಿ ಹೋಂ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ವಾಯ್ಸ್ ನೆರವಿನ ಸನ್ರೂಫ್ | ಹೌದು |
| voice controlled ambient lighting | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಇಂಟೀ ರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| leather wrapped ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ | ಹೌದು |
| glove box | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟೆರಿ | leather |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ headlamps | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವಾಷರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ವಿಂಡೋ ಡಿಫಾಗರ್ | ಹೌದು |
| ಚಕ್ರ ಕವರ್ಗಳು | not available |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | ಹೌದು |
| ಹೊರಗಿನ ಹಿಂಬದಿಯ ನೋಟದ ಮಿರರ್ನ ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ಲೈಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಸನ್ರೂಫ್ | panoramic |
| ಬೂಟ್ ಓಪನಿಂಗ್ | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ |
| heated outside ಹಿಂದಿನ ನೋಟ ಕನ್ನಡಿ | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು | ಹೌದು |
| led headlamps | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಟ ೈಲೈಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಮಂಜು ದೀಪಗಳು | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | amg trapezoidal ಅವಳಿ tailpipes in model-specific design, amg side skirts, amg-specific ರೇಡಿಯೇಟರ್ grille in ಕಪ್ಪು ಕ್ರೋಮ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| ಬ್ರೇಕ್ ಅಸಿಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತಾ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ ವಿರೋಧಿ ಅಲಾರಂ | ಹೌದು |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 7 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | ಹೌದು |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಕರ್ಟನ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಬ್ರೇಕ್ಫೋರ್ಸ್ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (ebd) | ಹೌದು |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಎಳೆತ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಟೈರ್ ಒತ್ತಡ monitoring system (tpms) | ಹೌದು |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸ್ಟೆಬಿಲಿಟಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್ (esc) | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಮಾರ್ಗಸೂಚಿಗಳೊಂದಿಗೆ |
| ಕಳ್ಳತನ-ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಸಾಧನ | ಹೌದು |
| ಆಂಟಿ-ಪಿಂಚ್ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು | ಎಲ್ಲಾ ವಿಂಡೋಸ್ |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಅಲರ್ಟ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಮೊಣಕಾಲಿನ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ಗಳು | ಚಾಲಕ |
| ಐಸೋಫಿಕ್ಸ್ ಮಕ್ಕಳ ಸೀಟ್ ಆರೋಹಣಗಳು | ಹೌದು |
| ಪ್ರಿಟೆನ್ಷನರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಸ್ ಲಿಮಿಟರ್ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಎಲ್ಲಾ |
| blind spot camera | ಹೌದು |
| ಬೆಟ್ಟದ ಮೂಲದ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಬೆಟ್ಟದ ಸಹಾಯ | ಹೌದು |
| ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಅನ್ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| 360 ವ್ಯೂ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಆಡಿಯೋ ಸಿಸ್ಟಮ್ ರಿಮೋಟ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | not available |
| ಸಂಯೋಜಿತ 2ಡಿನ್ ಆಡಿಯೋ | not available |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ಫೋನ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ & ಸಹಾಯಕ ಇನ್ಪುಟ್ | not available |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| ವೈ-ಫೈ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| ಕಾಂಪಸ್ | not available |
| touchscreen | ಹೌದು |
| ಸಂಪರ್ಕ | android auto, apple carplay |
| ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ | ಹೌದು |
| ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿಯ ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ports | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗ touchscreen | ಹೌದು |
| speakers | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಎಡಿಎಎಸ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ಮುಂದಕ್ಕೆ ಘರ್ಷಣೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಲೇನ್ ನಿರ್ಗಮನ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| lane keep assist | ಹೌದು |
| ಚಾಲಕ attention warning | ಹೌದು |
| adaptive ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಬ್ಲೈಂಡ್ ಸ್ಪಾಟ್ ಮಾನಿಟರ್ | ಹೌದು |
| Autonomous Parking | Full |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಅಡ್ವಾನ್ಸ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ಲೈವ್ location | ಹೌದು |
| ಲೈವ್ ಹವಾಮಾನ | ಹೌದು |
| ಇ-ಕಾಲ್ ಮತ್ತು ಐ-ಕಾಲ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ರಸಾರದ ಮೂಲಕ (ಒಟಿಎ) ನವೀಕರಣಗಳು | ಹೌದು |
| goo ಗ್ಲೆ / alexa connectivity | ಹೌದು |
| ಎಸ್ಒಎಸ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| ಆರ್ಎಸ್ಎ | ಹೌದು |
| over speedin g alert | ಹೌದು |
| in ಕಾರ್ ರಿಮೋಟ್ control app | ಹೌದು |
| smartwatch app | ಹೌದು |
| ವಾಲೆಟ್ ಮೋಡ್ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಟ್ ಎಸಿ ಆನ್/ಆಫ್ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಟ್ ಡೋರ್ ಲಾಕ್/ಅನ್ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಟ್ ವೆಹಿಕಲ್ ಇಗ್ನಿಷನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಟ್ boot open | ಹೌದು |
| ಎಸ್ಒಎಸ್ / ತುರ್ತು ಸಹಾಯ | ಹೌದು |
| ಜಿಯೋ-ಬೇಲಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ