
ಲ್ಯಾಂಬೋರ್ಘಿನಿ ರೆವಲ್ಟೊ ನ ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಲ್ಯಾಂಬೋರ್ಘಿನಿ ರೆವಲ್ಟೊ ನಲ್ಲಿ 1 ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ ಆಫರ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ 6498 ಸಿಸಿ ಇದು ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ರೆವಲ್ಟೊ ಒಂದು 2 ಸೀಟರ್ 12 ಸಿಲಿಂಡರ್ ಕಾರ್ ಮತ್ತು ಉದ್ದ 4947 mm, ಅಗಲ 2266 (ಎಂಎಂ) ಮತ್ತು ವೀಲ್ ಬೇಸ್ 2651 (ಎಂಎಂ) ಆಗಿದೆ.
Shortlist
Rs.8.89 ಸಿಆರ್*
ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು starts @ ₹23.23Lakh
ಲ್ಯಾಂಬೋರ್ಘಿನಿ ರೆವಲ್ಟೊ ನ ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
| secondary ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಎಂಜಿನ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 6498 ಸಿಸಿ |
| no. of cylinders | 12 |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 1001.11bhp@9250rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 725nm@6750rpm |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 2 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| ಬಾಡಿ ಟೈಪ್ | ಕೂಪ್ |
ಲ್ಯಾಂಬೋರ್ಘಿನಿ ರೆವಲ್ಟೊ ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | ವಿ12 na 6.5l |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 6498 ಸಿಸಿ |
| ಮೋಟಾರ್ ಟೈಪ್ | p2-p 3 emotor |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 1001.11bhp@9250rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 725nm@6750rpm |
| no. of cylinders | 12 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ ಗಳು | 4 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 8-speed dtc |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಎಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| secondary ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 350 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಡಬಲ್ ವಿಶ್ಬೋನ್ suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಡಬಲ್ ವಿಶ್ಬೋನ್ suspension |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ & ಟೆಲಿಸ್ಕೋಪಿಕ್ |
| ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಗೇರ್ ಪ್ರಕಾರ | ರ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು ಪಿನಿಯನ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಕಾರ್ಬನ್ ceramic brakes |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಕಾರ್ಬನ್ ceramic brakes |
| ವೇಗವರ್ಧನೆ | 2.5 ಎಸ್ |
| 0-100ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ | 2.5 ಎಸ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 4947 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 2266 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1160 (ಎಂಎಂ) |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 2 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2651 (ಎಂಎಂ) |
| ಫ್ರಂಟ್ ಟ್ರೇಆಡ್ | 1536 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1772 kg |
| no. of doors | 2 |
| reported ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 158 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| reported ground clearance (unladen) | 107 (ಎಂಎಂ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ