discontinued on dec, 2022
ಹುಂಡೈ ಸ್ಯಾಂಟೋ
Rs. 2.72 ಲಕ್ಷ - 6.45 ಲಕ್ಷ*
last recorded ಬೆಲೆ/ದಾರ in 2022
ಹುಂಡೈ ಸ್ಯಾಂಟೋ ಸ್ಪೇಷಿಫಿಕೇಶನ್ ಮತ್ತು ಫೆಅತುರ್ಸ್
| ಇಂಜಿನ್ | 999 ಸಿಸಿ - 1086 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 58 - 68.07 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟಾರ್ಕ್ | 84.33 ಎನ್ಎಮ್ - 99.07 ಎನ್ಎಮ್ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ / ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| ಮೈಲೇಜ್ | 20.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ / ಸಿಎನ್ಜಿ |
ಹುಂಡೈ ಸ್ಯಾಂಟೋ ಬೆಲೆ ಪಟ್ಟಿ (ರೂಪಾಂತರಗಳು)
following details are the last recorded, ಮತ್ತು the prices ಮೇ vary depending on the car's condition.
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಜಿಎಲ್ಎಸ್ ii euro ಐ(ಬೇಸ್ ಮಾಡೆಲ್)999 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್ | ₹2.72 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಜಿಎಲ್ಎಸ್ ಐ euro ಐ1086 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್ | ₹2.75 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಜಿಎಲ್ಎಸ್ ii euro iiಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್ | ₹2.79 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಜಿಎಲ್ಎಸ್ ಐ euro ii999 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್ | ₹2.80 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಎಲ್2999 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್ | ₹3.05 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ gs zipdrive euro ii999 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್ | ₹3.15 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಎಲ್ಇ999 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್ | ₹3.20 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಐಪಿ euro ii999 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್ | ₹3.27 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಡಿಕ್ಸ್999 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್ | ₹3.37 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಎಲ್ಇ ಝಿಪ್ ಪ್ಲಸ್999 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್ | ₹3.38 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ 2018 ನ್ಯೂಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್ | ₹3.50 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಐಎಸ್999 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್ | ₹3.50 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಎಲ್ಎಸ್ ಝಿಪ್ಡ್ರೈವ್ ಯುರೋ ii999 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್ | ₹3.50 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಐಪಿ - ಯುರೋ ಐ1086 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್ | ₹3.51 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಎಲ್ಎಸ್ ಝಿಪ್ ಪ್ಲಸ್1086 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್ | ₹3.58 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಎಲ್ಎಸ್ ಝಿಪ್ಡ್ರೈವ್ ಯುರೋ ಐ999 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್ | ₹3.77 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಐಪಿ999 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್ | ₹3.80 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಐಪಿ ಝಿಪ್ ಪ್ಲಸ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್ | ₹3.80 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಎಲ್1999 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್ | ₹3.80 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಡಿ ಲೈಟ್1086 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 20.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹3.90 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಜಿಎಸ್ ಝಿಪ್ಡ್ರೈವ್ - ಯುರೋ ಐ999 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್ | ₹4.01 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಜಿಎಸ್ ಝಿಪ್ ಪ್ಲಸ್999 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್ | ₹4.03 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಎಟಿ999 ಸಿಸಿ, ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್ | ₹4.19 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಅಟ್ ಸಿಎನ್ಜಿ(ಬೇಸ್ ಮಾಡೆಲ್)999 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಸಿಎನ್ಜಿ | ₹4.19 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಯ್ಯಾರಾ1086 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 20.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹4.25 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ gs999 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್ | ₹4.40 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಎರಾ ಎಕ್ಸ್ಝಿಕ್ಯುಟಿವ್ bsiv1086 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 20.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹4.57 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಎರಾ ಎಕ್ಸ್ಝಿಕ್ಯುಟಿವ್1086 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 20.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹4.90 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಮ್ಯಾಗ್ನಾ bsiv1086 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 20.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹5.04 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಎಸ್ಇ1086 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 20.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹5.17 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಎಸ್ಇ bsiv1086 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 20.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹5.17 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಮ್ಯಾಗ್ನಾ ಕಾರ್ಪ್ ಎಡಿಷನ್1086 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 20.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹5.24 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಮ್ಯಾಗ್ನಾ1086 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 20.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹5.36 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ bsiv1086 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 20.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹5.40 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಮ್ಯಾಗ್ನಾ ಸಿಎನ್ಜಿ bsiv1086 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಸಿಎನ್ಜಿ, 30.48 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ | ₹5.48 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಮ್ಯಾಗ್ನಾ ಎಎಂಟಿ bsiv1086 ಸಿಸಿ, ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 20.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹5.53 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಮ್ಯಾಗ್ನಾ ಕಾರ್ಪ್ ಎಡಿಷನ್ ಎಎಂಟಿ1086 ಸಿಸಿ, ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 20.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹5.73 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಸ್ಪೋರ್ಟ್1086 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 20.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹5.73 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಎಸ್ಇ ಎಎಂಟಿ1086 ಸಿಸಿ, ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 20.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹5.75 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಎಸ್ಇ ಎಎಂಟಿ bsiv1086 ಸಿಸಿ, ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 20.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹5.75 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಅಸ್ತ bsiv1086 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 20.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹5.78 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಸಿಎನ್ಜಿ bsiv1086 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಸಿಎನ್ಜಿ, 30.48 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ | ₹5.79 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಮ್ಯಾಗ್ನಾ ಎಎಂಟಿ1086 ಸಿಸಿ, ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 20.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹5.82 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಮ್ಯಾಗ್ನಾ ಎಕ್ಸಿಕ್ಯೂಟಿವ್ ಸಿಎನ್ಜಿ1086 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಸಿಎನ್ಜಿ, 30.48 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ | ₹5.87 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಎಎಂಟಿ bsiv1086 ಸಿಸಿ, ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 20.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹5.98 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಎಎಂಟಿ1086 ಸಿಸಿ, ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 20.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹6 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಎಕ್ಸಿಕ್ಯೂಟಿವ್ ಸಿಎನ್ಜಿ1086 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಸಿಎನ್ಜಿ, 30.48 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ | ₹6 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಅಸ್ತ1086 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 20.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹6.01 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಮ್ಯಾಗ್ನಾ ಸಿಎನ್ಜಿ1086 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಸಿಎನ್ಜಿ, 30.48 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ | ₹6.10 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಸಿಎನ್ಜಿ(ಟಾಪ್ ಮೊಡೆಲ್)1086 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಸಿಎನ್ಜಿ, 30.48 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ | ₹6.42 ಲಕ್ಷ* | |
| ಸ್ಯಾಂಟೋ ಅಸ್ತ ಎಎಂಟಿ(ಟಾಪ್ ಮೊಡೆಲ್)1086 ಸಿಸಿ, ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 20.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹6.45 ಲಕ್ಷ* |
ಹುಂಡೈ ಸ್ಯಾಂಟೋ ವಿಮರ್ಶೆ
ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
ಇಂಟೀರಿಯರ್
ಸುರಕ್ಷತೆ
ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
ರೂಪಾಂತರಗಳು
ವರ್ಡಿಕ್ಟ್
ಹುಂಡೈ ಸ್ಯಾಂಟೋ 2026: ಲೇಟೆಸ್ಟ್ ಸುದ್ದಿ articles
- ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿ
- ರೋಡ್ ಟೆಸ್ಟ್
ಹುಂಡೈ ಸ್ಯಾಂಟೋ ಬಳಕೆದಾರರ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು
ಆಧಾರಿತ543 ಬಳಕೆದಾರರ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು
ಪಾಪ್ಯುಲರ್ mentions
- ಎಲ್ಲಾ (543)
- ಲುಕ್ಸ್ (100)
- ಕಂಫರ್ಟ್ (158)
- ಮೈಲೇಜ್ (140)
- ಇಂಜಿನ್ (108)
- ಇಂಟೀರಿಯರ್ (87)
- space (71)
- ಬೆಲೆ/ದಾರ (71)
- ಹೆಚ್ಚು ...
- ಇತ್ತೀಚಿನ
- ಸಹಾಯಕವಾಗಿದೆಯೆ
- Verified
- critical
- My Favourite Car Nice CarMy favourite car very cool and comfortable, reliable, spacious, easy to drive city car. Frequently praised for its smooth engine. comfotable upright seating and good air conditioner. The low maintenance costs and strong service networking. Good effective A/c.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು1
- Best Milage CarBest car for small family, best mileage. I'm driving this car for 4 years and I realised very comfortable in compare to another car. This car has some unique features, very unique dashboard but this car staybility is bad, designing is very beautiful in this price range and some diffrent colour options are avalabile and pick up is very fast in this car.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು1
- My Favourite Car Nice CarMy favourite car nice car and very cool and comfortable,reliable, spacious,easy to drive city car. Frequently praised for its smooth engine.comfotable upright seating and good air conditioner. The low maintenance costs and strong service networking. Good effective ac and good value for money. I first time driven this in 2019.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
- Car Is Good But The Mileage Of This Car TroublesThe car is not good in the mileage as it gives barely 12-13 of mileage and it is ok in the comfort but the car has the awesome pickup as it falls in the sportz varient of the hyundai and the performance of the car is decent and overall look is ok and good for the family to carry 5 members of the family easily without any discomfort.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು1
- Excellent Lovely DrivePerfect performance Love this lovely performance and driving so beautiful smooth drive and comfortable seat cover and driving seat very excellent the Hyundai is best Hyundai is best price centro Honda service centre is best service and workshop excellent every customer so comment excellent job *****ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು2 1
- ನೋಡಿ ಇನ್ನಷ್ಟು
ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು & ಉತ್ತರಗಳು
Q ) Does this car have navigation system ?
By CarDekho Experts on 29 Apr 2022
A ) You get Navigation System from the Asta variants of Hyundai Santro.
Reply on this answerಎಲ್ಲಾ Answer ವೀಕ್ಷಿಸಿ
Q ) What is the waiting period of Hyundai Santro?
By CarDekho Experts on 12 Apr 2022
A ) For the availability and waiting period, we would suggest you to please connect ...ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
Reply on this answerಎಲ್ಲಾ Answers (2) ವೀಕ್ಷಿಸಿ
Q ) Will it be available in automatic with CNG fitted?
By CarDekho Experts on 8 Jan 2022
A ) Hyundai has equipped it with a 1.1-litre four-cylinder petrol engine (69PS/99Nm)...ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
Reply on this answerಎಲ್ಲಾ Answers (3) ವೀಕ್ಷಿಸಿ
Q ) I have 2007 Santro Xing Model sparingly used. Can I reuse its AC and Music Set i...
By CarDekho Experts on 7 Jan 2022
A ) For this, we would suggest you get in touch with the nearest authorized service ...ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
Reply on this answerಎಲ್ಲಾ Answer ವೀಕ್ಷಿಸಿ
Q ) Does Era Executive variant feature Central Locking
By Mohammad on 23 Nov 2021
A ) Santro era executive have power socket for mobile charging or not ?
Reply on this answerಎಲ್ಲಾ Answers (2) ವೀಕ್ಷಿಸಿ
ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು
ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್ ಹುಂಡೈ ಕಾರುಗಳು
- ಪಾಪ್ಯುಲರ್
- ಉಪಕಮಿಂಗ್
ಹುಂಡೈ ಕ್ರೆಟಾRs.10.91 - 20.46 ಲಕ್ಷ*
ಹುಂಡೈ ವೆನ್ಯೂRs.8 - 15.83 ಲಕ್ಷ*
ಹುಂಡೈ ವೆರ್ನಾRs.10.99 - 18.46 ಲಕ್ಷ*
ಹುಂಡೈ I20Rs.6 - 10.68 ಲಕ್ಷ*
ಹುಂಡೈ ಎಕ್ಸ್ಟರ್Rs.5.81 - 9.65 ಲಕ್ಷ*
*ex-showroom <cityname> ನಲ್ಲಿ ಬೆಲೆ
×
we need your ನಗರ ಗೆ customize your experience

