
ಬಿಎಂಡವೋ 6 ಸರಣಿ ನ ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಬಿಎಂಡವೋ 6 ಸರಣಿ ನಲ್ಲಿ 3 ಡೀಸೆಲ್ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು 3 ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ ಆಫರ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಡೀಸೆಲ್ ಎಂಜಿನ್ 2993 ಸಿಸಿ ಮತ್ತು 1995 ಸಿಸಿ ಮತ್ತು 1998 ಸಿಸಿ while ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ 1998 ಸಿಸಿ ಮತ್ತು 4395 ಸಿಸಿ ಮತ್ತು 4799 ಸಿಸಿ ಇದು ಮ್ಯಾನುಯಲ್ & ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 6 ಸರಣಿ ಒಂದು 4 ಸೀಟರ್ 6 ಸಿಲಿಂಡರ್ ಕಾರ್ ಮತ್ತು ಉದ್ದ 5007mm, ಅಗಲ 2090mm ಮತ್ತು ವೀಲ್ ಬೇಸ್ 2968mm ಆಗಿದೆ.
Shortlist
Rs.61.80 ಲಕ್ಷ - 1.22 ಸಿಆರ್*
this ಮಾಡೆಲ್ has been discontinued*last recorded ಬೆಲೆ/ದಾರ
ಬಿಎಂಡವೋ 6 ಸರಣಿ ನ ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
| ಎಆರ್ಎಐ ಮೈಲೇಜ್ | 17.54 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಡೀಸಲ್ |
| ಎಂಜಿನ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 2993 ಸಿಸಿ |
| no. of cylinders | 6 |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 313bhp@4400rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 630nm@1500-2500rpm |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ ್ಯ | 4 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 70 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಬಾಡಿ ಟೈಪ್ | ಸೆಡಾನ್ |
| ನೆಲದ ತೆರವುಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ | 124 (ಎಂಎಂ) |
ಬಿಎಂಡವೋ 6 ಸರಣಿ ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | ಡೀಸೆಲ್ ಎಂಜಿನ್ |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 2993 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 313bhp@4400rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 630nm@1500-2500rpm |
| no. of cylinders | 6 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ವಾಲ್ವ್ ಸಂರಚನೆ | ಡಿಒಹೆಚ್ಸಿ |
| ಇಂಧನ ಸಪ್ಲೈ ಸಿಸ್ಟಮ್ | ಸಿಆರ್ಡಿಐ |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | ಹೌದು |
| ಸೂಪರ್ ಚಾರ್ಜ್ | no |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋ ಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 8 ಸ್ಪೀಡ್ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಫ್ರಂಟ್ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಡೀಸಲ್ |
| ಡೀಸಲ್ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 17.54 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಡೀಸಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 70 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 250 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಡೈನಾಮಿಕ್ damper control |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಡೈನಾಮಿಕ್ damper control |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಪವರ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ |
| ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಗೇರ್ ಪ್ರಕಾರ | rack & pinon |
| turnin g radius | 5.9 ಮೀಟರ್ಗಳು |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ವೇಗವರ್ಧನೆ | 5.4 ಸೆಕೆಂಡ್ ಗಳು |
| 0-100ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ | 5.4 ಸೆಕೆಂಡ್ ಗಳು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 5007 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 2090 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1392 (ಎಂಎಂ) |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 4 |
| ನೆಲದ ತೆರವುಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ | 124 (ಎಂಎಂ) |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2968 (ಎಂಎಂ) |
| ಫ್ರಂಟ್ ಟ್ರೇಆಡ್ | 1600 (ಎಂಎಂ) |
| ಹಿಂಭಾಗ tread | 1665 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1885 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 2410 kg |
| no. of doors | 4 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟೀಯರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು | not available |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಗಾಳಿ ಗುಣಮಟ್ಟ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಟ್ ಟ್ರಂಕ್ ಓಪನರ್ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಲ್ ಇಂಧನ ಲಿಡ್ ಓಪನರ್ | ಹೌದು |
| ಇಂಧನ ಕಡಿಮೆಯಾದಾಗ ವಾರ್ನಿಂಗ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ನ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ಸೀಟಿನ ಮಧ್ಯದ ಆರ್ಮ್ ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮುಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | not available |
| ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| lumbar support | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಮುಂಭ ಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ system | ಹೌದು |
| ಮಡಚಬಹುದಾದ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ | 60:40 ಸ್ಪ್ಲಿಟ್ |
| ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಆಕ್ಸೆಸ್ ಕಾರ್ಡ್ ಎಂಟ್ರಿ | not available |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| cooled glovebox | not available |
| voice commands | not available |
| paddle shifters | ಹೌದು |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | not available |
| ಬಾಲಬಾಗಿಲು ajar warning | not available |
| ಗೇರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | not available |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕರ್ಟನ್ | not available |
| ಲಗೇಜ್ ಹುಕ್ & ನೆಟ್ | not available |
| ಬ್ಯಾಟರಿ ಸೇವರ್ | not available |
| ಲೇನ್ ಚೇಂಜ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | not available |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫಾಲೋ ಮಿ ಹೋಂ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಮಲ್ಟಿ-ಟ್ರಿಪ್ಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಲೆದರ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫ್ಯಾಬ್ರಿಕ್ ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟೆರಿ | not available |
| leather wrapped ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ | ಹೌದು |
| glove box | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಗಡಿಯಾರ | ಹೌದು |
| ಹೊರಗಿನ ತಾ ಪಮಾನ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| ಸಿಗರೇಟ್ ಲೈಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಓಡೋಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡ್ರೈವಿಂಗ್ ಎಕ್ಸ್ಪಿರೀಯೆನ್ಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಇಕೋ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮಡಚಬಹುದಾದ ಟೇಬಲ್ | not available |
| ಡುಯಲ್ ಟೋನ್ ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ | not available |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಕಪ್ಪು, leather ‘dakota’ ಕಾಗ್ನ್ಯಾಕ್ ಎಕ್ಸ್ಕ್ಲೂಸಿವ್ stitching/piping in contrast |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |