+ 136படங்கள்

ரெனால்ட் கைகர் எமோஷன் டர்போ dt
கைகர் எமோஷன் டர்போ dt மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 999 சிசி |
| ground clearance | 205 mm |
| பவர் | 98.63 பிஹச்பி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Manual |
| டிரைவ் டைப் | FWD |
| மைலேஜ் | 20.38 கேஎம்பிஎல் |
- ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல்
- பின்புற ஏசி செல்வழிகள்
- ஏர் ஃபியூரிபையர்
- பார்க்கிங் சென்ஸர்கள்
- cooled glovebox
- க்ரூஸ் கன்ட்ரோல்
- 360 degree camera
- வயர்லெஸ் சார்ஜ்ர்
- advanced internet பிட்டுறேஸ்
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
ரெனால்ட் கைகர் எமோஷன் டர்போ dt லேட்டஸ்ட் அப்டேட்கள்
ரெனால்ட் கைகர் எமோஷன் டர்போ dt விலை விவரங்கள்: புது டெல்லி யில் ரெனால்ட் கைகர் எமோஷன் டர்போ dt -யின் விலை ரூ 9.33 லட்சம் (எக்ஸ்-ஷோரூம்) ஆகும்.
ரெனால்ட் கைகர் எமோஷன் டர்போ dt மைலேஜ் : இது 20.38 kmpl சான்றளிக்கப்பட்ட மைலேஜை கொடுக்கிறது.
ரெனால்ட் கைகர் எமோஷன் டர்போ dt இன்ஜின் மற்றும் டிரான்ஸ்மிஷன்: இது 999 cc இன்ஜின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது Manual டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது. 999 cc இன்ஜின் ஆனது 98.63bhp@5000rpm பவரையும் 160nm@2800-3600rpm டார்க்கையும் கொடுக்கிறது.
ரெனால்ட் கைகர் எமோஷன் டர்போ dt மற்றும் இதே விலையில் கிடைக்கும் போட்டியாளர்களின் வேரியன்ட்கள்: இந்த விலை வரம்பில், நீங்கள் இவற்றையும் கருத்தில் கொள்ளலாம் நிசான் மக்னிதே டெக்னா டவுன் சிவிடி, இதன் விலை ரூ.9.54 லட்சம். டாடா பன்ச் அக்கம்பிளிஸ்டு பிளஸ் எஸ், இதன் விலை ரூ.9.05 லட்சம் மற்றும் மாருதி சுசூகி ஃபிரான்க்ஸ் ஸடா டர்போ, இதன் விலை ரூ.9.71 லட்சம்.
கைகர் எமோஷன் டர்போ dt விவரங்கள் & வசதிகள்:ரெனால்ட் கைகர் எமோஷன் டர்போ dt என்பது 5 இருக்கை பெட்ரோல் கார்.
கைகர் எமோஷன் டர்போ dt ஆனது மல்டி-ஃபங்ஷன் ஸ்டீயரிங் வீல், பவர் அட் யுவர் ஃபிங்கர்டிப்ஸ் ரீ-டிசைன்டு ஸ்டீயரிங் வீல், touchscreen, ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல், இன்ஜின் ஸ்டார்ட் ஸ்டாப் பட்டன், ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs), அலாய் வீல்கள், பவர் விண்டோஸ் பின்புறம், பவர் விண்டோஸ் முன்பக்கம் கொண்டுள்ளது.ரெனால்ட் கைகர் எமோஷன் டர்போ dt விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.9,33,000 |
| ஆர்டிஓ | Rs.65,310 |
| காப்பீடு | Rs.40,599 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.10,38,909 |
கைகர் எமோஷன் டர்போ dt விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | 1.0l டர்போ |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 999 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 98.63bhp@5000rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 160nm@2800-3600rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| ஃபியூல் சப்ளை சிஸ்டம் | எம்பிஎப்ஐ |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | ஆம் |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | மேனுவல் |
| gearbox | 5-ஸ்பீடு |
| டிரைவ் டைப் | ஃபிரன்ட் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் மைலேஜ் அராய் | 20.38 கேஎம்பிஎல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 40 லிட்டர்ஸ் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | மேக்பெர்சன் ஸ்ட்ரட் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | பின்புறம் twist beam |
| ஸ்டீயரிங் type | எலக்ட்ரிக் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிரம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 3990 (மிமீ) |
| அகலம் | 1750 (மிமீ) |
| உயரம் | 1605 (மிமீ) |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 405 லிட்டர்ஸ் |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| தரையில் அனுமதி வழங்கப்படாதது | 205 (மிமீ) |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2500 (மிமீ) |
| பிராண்ட் டிரேட் | 1536 (மிமீ) |
| பின்புறம் tread | 1535 (மிமீ) |
| no. of doors | 5 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | ஆம் |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| காற்று தர கட்டுப்பாட்டு | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| வெனிட்டி மிரர் | ஆம் |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | ஆம் |
| சரிசெய்யக்கூட ிய ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ரியர் சீட் சென்டர் ஆர்ம் ரெஸ்ட் | ஆம் |
| பின்புற ஏசி செல்வழிகள் | ஆம் |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | பின்புறம் |
| ஃபோல்டபிள் பின்புற இருக்கை | 60:40 ஸ்பிளிட் |
| ஸ்மார்ட் ஆக்சஸ் கார்டு என்ட்ரி | ஆம் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப ் பொத்தான் | ஆம் |
| cooled glovebox | ஆம் |
| யூஎஸ்பி சார்ஜர் | முன்புறம் |
| சென்ட்ரல் கன்சோல் ஆர்ம்ரெஸ்ட் | வொர்க்ஸ் |
| ஹேண்ட்ஸ் ஃப்ரீ டெயில்கேட் | not available |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஃபாலோ மீ ஹோம் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| பவர் விண்டோஸ் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| c அப் holders | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| glove box | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் size | 7 |
| அப்பர் க்ளோவ் பாக்ஸ் | லெதரைட் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
வெளி அமைப்பு
| மழை உணரும் வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வாஷர் | ஆ ம் |
| ரியர் விண்டோ டிஃபோகர் | ஆம் |
| வீல்கள் | not available |
| அலாய் வீல்கள் | ஆம் |
| பின்புற ஸ்பாய்லர் | ஆம் |
| அவுட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்டிகேட்டர்ஸ் | ஆம் |
| integrated ஆண்டெனா | ஆம் |
| குரோம் கிரில் | ஆம் |
| ஆலசன் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | not available |
| roof rails | ஆம் |
| ஆண்டெனா | ஷார்ப் & ஸ்லீக் ஃபிரன்ட் கிரில் வித் பியானோ பிளாக் ஆக்ஸென்ட்ஸ் |
| பூட் ஓபனிங் | எலக்ட்ரானிக் |
| outside பின்புற கண்ணாடி (orvm) | powered & folding |
| டயர் அளவு | 195/60 |
| டயர் வகை | ரேடியல் டியூப்லெஸ் |
| எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல் | ஆம் |
| led headlamps | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி டெயில்லைட்ஸ் | ஆம் |
| எ ல்.ஈ.டி மூடுபனி விளக்குகள் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| பிரேக் அசிஸ்ட் | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக்ஸ் | ஆம் |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 6 |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| side airbag | ஆம் |
| சைடு ஏர்பேக்-பின்புறம் | not available |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | ஆம் |
| கர்ட்டெய்ன் ஏர்பேக் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் பிரேக்ஃபோர்ஸ் டிஸ்ட்ரிபியூசன் (ebd) | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| டோர் அஜார் வார்னிங் | ஆம் |
| டிராக்ஷன் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| டயர் பிரஷர் மானிட்டர் monitoring system (tpms) | ஆம் |
| இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிலிட்டி கன்ட்ரோல் (esc) | ஆம் |
| பின்பக்க கேமரா | ஸ்டோரேஜ் உடன் |
| வேக எச்சரிக்கை | ஆம் |
| ஸ்பீடு சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் லாக் | ஆம் |
| ஈசோபிக்ஸ் சைல்டு சீட் மவுண்ட்ஸ் | ஆம் |
| ஃப்ரீடென்ஸனர்ஸ் & ஃபோர்ஸ் லிமிட்டர் சீட் பெல்ட்ஸ் | டிரைவர் |
| மலை இறக்க உதவி | ஆம் |
| இம்பேக்ட் சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் அன்லாக் | ஆம் |
| 360 டிகிரி வியூ கேமரா | ஆம் |
| global ncap பாதுகாப்பு rating | 4 ஸ்டார் மேப் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் வித் இன்டெகிரேட்டட் டேர்ன் சிக்னல் |
| global ncap child பாதுகாப்பு rating | 2 ஸ்டார் மேப் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் வித் இன்டெகிரேட்டட் டேர்ன் சிக்னல் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| வானொலி | ஆம் |
| இன்டெகிரேட்டட் 2DIN ஆடியோ | not available |
| வயர்லெஸ் தொலைபேசி சார்ஜிங் | ஆம் |
| ப்ளூடூத் இணைப்பு | ஆம் |
| touchscreen | ஆம் |
| touchscreen size | 8 இன்ச் |
| இணைப்பு | android auto, ஆப்பிள் கார்ப்ளே |
| ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ | ஆம் |
| ஆப்பிள் கார்ப்ளே | ஆம் |
| no. of speakers | 4 |
| யுஎஸ்பி ports | ஆம் |
| ட்வீட்டர்கள் | 2 |
| கூடுதல் வசதிகள் | வய்ர்லெஸ் ஸ்மார்ட்போன் ரெப்ளிகேஷன் |
| speakers | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
நவீன இணைய வசதிகள்
| ரிமோட் வெஹிகிள் ஸ்டேட்டஸ் செக் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |

