+ 146படங்கள்
+ 5நிறங்கள்
நிசான் மக்னிதே வாய்ஸ் அசிஸ்டட் சன்ரூஃப்
மக்னிதே வாய்ஸ் அசிஸ்டட் சன்ரூஃப் மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 999 சிசி |
| ground clearance | 205 mm |
| பவர் | 71 பிஹச்பி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Manual |
| டிரைவ் டைப் | FWD |
| மைலேஜ் | 19.4 கேஎம்பிஎல் |
- ஏர் ஃபியூரிபையர்
- பார்க்கிங் சென்ஸர்கள்
- advanced internet பிட்டுறேஸ்
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
நிசான் மக்னிதே வாய்ஸ் அசிஸ்டட் சன்ரூஃப் லேட்டஸ்ட் அப்டேட்கள்
நிசான் மக்னிதே வாய்ஸ் அசிஸ்டட் சன்ரூஃப் விலை விவரங்கள்: புது டெல்லி யில் நிசான் மக்னிதே வாய்ஸ் அசிஸ்டட் சன்ரூஃப் -யின் விலை ரூ 6.16 லட்சம் (எக்ஸ்-ஷோரூம்) ஆகும்.
நிசான் மக்னிதே வாய்ஸ் அசிஸ்டட் சன்ரூஃப் மைலேஜ் : இது 19.4 kmpl சான்றளிக்கப்பட்ட மைலேஜை கொடுக்கிறது.
நிசான் மக்னிதே வாய்ஸ் அசிஸ்டட் சன்ரூஃப் நிறங்கள்: இந்த வேரியன்ட் 11 நிறங்களில் கிடைக்கிறது: ஃபிளேர் கார்னெட் ரெட் வித ஓனிக்ஸ் பிளாக், முத்து வெள்ளை, sunrise காப்பர் ஆரஞ்சு, பிளேட் வெள்ளி with ஓனிக்ஸ் பிளாக், ஓனிக்ஸ் பிளாக், ஃபிளேர் கார்னெட் ரெட், பிளேட் வெள்ளி, sunrise காப்பர் ஆரஞ்சு with ஓனிக்ஸ் பிளாக், ஒனிக்ஸ் பிளாக் உடன் வெள்ளை, சாம்பல் உலோகம் and புயல் வெள்ளை.
நிசான் மக்னிதே வாய்ஸ் அசிஸ்டட் சன்ரூஃப் இன்ஜின் மற்றும் டிரான்ஸ்மிஷன்: இது 999 cc இன்ஜின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது Manual டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது. 999 cc இன்ஜின் ஆனது 71bhp@6250rpm பவரையும் 96nm@3400 -3600rpm டார்க்கையும் கொடுக்கிறது.
நிசான் மக்னிதே வாய்ஸ் அசிஸ்டட் சன்ரூஃப் மற்றும் இதே விலையில் கிடைக்கும் போட்டியாளர்களின் வேரியன்ட்கள்: இந்த விலை வரம்பில், நீங்கள் இவற்றையும் கருத்தில் கொள்ளலாம் டாடா பன்ச் பியூர், இதன் விலை ரூ.6.55 லட்சம். ரெனால்ட் கைகர் evolution, இதன் விலை ரூ.6.50 லட்சம் மற்றும் நிசான் gravite அசென்டா, இதன் விலை ரூ.6.59 லட்சம்.
மக்னிதே வாய்ஸ் அசிஸ்டட் சன்ரூஃப் விவரங்கள் & வசதிகள்:நிசான் மக்னிதே வாய்ஸ் அசிஸ்டட் சன்ரூஃப் என்பது 5 இருக்கை பெட்ரோல் கார்.
மக்னிதே வாய்ஸ் அசிஸ்டட் சன்ரூஃப் ஆனது, touchscreen, ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs), பயணிகளுக்கான ஏர்பேக், டிரைவர் ஏர்பேக், பவர் ஸ்டீயரிங் கொண்டுள்ளது.நிசான் மக்னிதே வாய்ஸ் அசிஸ்டட் சன்ரூஃப் விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.6,16,000 |
| ஆர்டிஓ | Rs.43,120 |
| காப்பீடு | Rs.29,487 |
| optional | Rs.23,100 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.7,11,707 |
மக்னிதே வாய்ஸ் அசிஸ்டட் சன்ரூஃப் விவரக ்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | 1.0 b4d |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 999 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 71bhp@6250rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 96nm@3400 -3600rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | no |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | மேனுவல் |
| gearbox | 5-ஸ்பீடு |
| டிரைவ் டைப் | ஃபிரன்ட் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் மைலேஜ் அராய் | 19.4 கேஎம்பிஎல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 40 லிட்டர்ஸ் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | மேக்பெர்சன் ஸ்ட்ரட் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | பின்புற ம் twist beam |
| ஷாக் அப்ஸார்பர்ஸ் வகை | டபுள் ஆக்டிங் |
| ஸ்டீயரிங் type | எலக்ட்ரிக் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் |
| turnin g radius | 5 எம் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிரம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 3994 (மிமீ) |
| அகலம் | 1758 (மிமீ) |
| உயரம் | 1572 (மிமீ) |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 336 லிட்டர்ஸ் |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| தரையில் அனுமதி வ ழங்கப்படாதது | 205 (மிமீ) |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2500 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 1019 kg |
| மொத்த எடை | 1402 kg |
| no. of doors | 5 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் ஸ்டீயரிங் | உயரம் only |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | not available |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | not available |
| காற்று தர கட்டுப்பாட்டு | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| ட்ரங் லைட் | not available |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | ஆம் |
| பின்புற இருக்கை ஹெட்ரெஸ்ட் | அட்ஜெஸ்ட்டபிள் |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ரியர் சீட் சென்டர் ஆர்ம் ரெஸ்ட் | ஆம் |
| பின்புற ஏசி செல்வழிகள் | not available |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | not available |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | பின்புறம் |
| ஃபோல்டபிள் பின்புற இருக்கை | 60:40 ஸ்பிளிட் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | not available |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | not available |
| cooled glovebox | not available |
| voice commands | not available |
| யூஎஸ்பி சார்ஜர் | not available |
| சென்ட்ரல் கன்சோல் ஆர்ம்ரெஸ்ட் | not available |
| glove box light | not available |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெ ட்லேம்ப்ஸ் | not available |
| பவர் விண்டோஸ் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| c அப் holders | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| leather wrapped ஸ்டீயரிங் சக்கர | not available |
| glove box | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் size | 3.5 |
| அப்பர் க்ளோவ் பாக்ஸ் | பாப்பிரிக் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |

