+ 31படங்கள்
+ 6நிறங்கள்
ஹோண்டா சிட்டி Hybrid ZX CVT
சிட்டி ஹைபிரிடு இசட்எக்ஸ் சிவிடி மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 1498 சிசி |
| பவர் | 96.55 பிஹச்பி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Automatic |
| மைலேஜ் | 27.13 கேஎம்பிஎல் |
| எரிபொருள் | Petrol |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 410 Litres |
- ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபி ள் டிரைவர் சீட்
- wireless அன்றொஇட் ஆட்டோ/ஆப்பிள் கார்ப்பிலே
- வயர்லெஸ் சார்ஜ்ர்
- டயர்புரோ ஆன்லைன்
- சன்ரூப்
- ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல்
- voice commands
- ஏர் ஃபியூரிபையர்
- advanced internet பிட்டுறேஸ்
- adas
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
ஹோண்டா சிட்டி ஹைபிரிடு இசட்எக்ஸ் சிவிடி லேட்டஸ்ட் அப்டேட்கள்
ஹோண்டா சிட்டி ஹைபிரிடு இசட்எக்ஸ் சிவிடி விலை விவரங்கள்: புது டெல்லி யில் ஹோண்டா சிட்டி ஹைபிரிடு இசட்எக்ஸ் சிவிடி -யின் விலை ரூ 20 லட்சம் (எக்ஸ்-ஷோரூம்) ஆகும்.
ஹோண்டா சிட்டி ஹைபிரிடு இசட்எக்ஸ் சிவிடி மைலேஜ் : இது 27.13 kmpl சான்றளிக்கப்பட்ட மைலேஜை கொடுக்கிறது.
ஹோண்டா சிட்டி ஹைபிரிடு இசட்எக்ஸ் சிவிடி நிறங்கள்: இந்த வேரியன்ட் 6 நிறங்களில் கிடைக்கிறது: பிளாட்டினம் வெள்ளை முத்து, லூனார் சில்வர் மெட்டாலிக், கோல்டன் பிரவுன் மெட்டாலிக், அப்சிடியன் ப்ளூ பேர்ல், மீட்டியராய்ட் கிரே மெட்டாலிக் and கதிரியக்க சிவப்பு உலோகம்.
ஹோண்டா சிட்டி ஹைபிரிடு இசட்எக்ஸ் சிவிடி இன்ஜின் மற்றும் டிரான்ஸ்மிஷன்: இது 1498 cc இன்ஜின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது Automatic டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது. 1498 cc இன்ஜின் ஆனது 96.55bhp@5600-6400rpm பவரையும் 127nm@4500-5000rpm டார்க்கையும் கொடுக்கிறது.
ஹோண்டா சிட்டி ஹைபிரிடு இசட்எக்ஸ் சிவிடி மற்றும் இதே விலையில் கிடைக்கும் போட்டியாளர்களின் வேரியன்ட்கள்: இந்த விலை வரம்பில், நீங்கள் இவற்றையும் கருத்தில் கொள்ளலாம் டொயோட்டா அர்பன் க்ரூஸர் ஹைரைடர் வி ஹைபிரிட் ஃபெஸ்டிவல் எடிஷன், இதன் விலை ரூ.19.99 லட்சம். டொயோட்டா இனோவா கிரிஸ்டா 2.4 ஜிஎக்ஸ் பிளஸ் 7சீட்டர் பிளாட்டினம் வெள்ளை முத்து, இதன் விலை ரூ.20.61 லட்சம் மற்றும் மஹிந்திரா பிஇ 6 பேக் ஒன் அபோவ் 11.2kw charger, இதன் விலை ரூ.19.65 லட்சம்.
சிட்டி ஹைபிரிடு இசட்எக்ஸ் சிவிடி விவரங்கள் & வசதிகள்:ஹோண்டா சிட்டி ஹைபிரிடு இசட்எக்ஸ் சிவிடி என்பது 5 இருக்கை பெட்ரோல் கார்.
சிட்டி ஹைபிரிடு இசட்எக்ஸ் சிவிடி ஆனது மல்டி-ஃபங்ஷன் ஸ்டீயரிங் வீல், பவர் அட் யுவர் ஃபிங்கர்டிப்ஸ் ரீ-டிசைன்டு ஸ்டீயரிங் வீல், touchscreen, ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல், இன்ஜின் ஸ்டார்ட் ஸ்டாப் பட்டன், ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs), அலாய் வீல்கள், பவர் விண்டோஸ் பின்புறம், பவர் விண்டோஸ் முன்பக்கம், பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் கொண்டுள்ளது.ஹோண்டா சிட்டி ஹைபிரிடு இசட்எக்ஸ் சிவிடி விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.19,99,900 |
| ஆர்டிஓ | Rs.1,99,990 |
| காப்பீடு | Rs.86,356 |
| மற்றவைகள் | Rs.19,999 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.23,06,245 |
சிட்டி ஹைபிரிட ு இசட்எக்ஸ் சிவிடி விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | i-vtec |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1498 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 96.55bhp@5600-6400rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 127nm@4500-5000rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| gearbox | e-cvt |
| டிரைவ் டைப் | ஃபிரன்ட் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரே ால் |
| பெட்ரோல் மைலேஜ் அராய் | 27.13 கேஎம்பிஎல் |
| பெட்ரோல் ஹைவே மைலேஜ் | 23.38 கேஎம்பிஎல் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| டாப் வேகம் | 176 கிமீ/மணி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | மேக்பெர்சன் ஸ்ட்ரட் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | பின்புறம் twist beam |
| ஷாக் அப்ஸார்பர்ஸ் வகை | telescopic ஹைட்ராலிக் nitrogen gas-filled |
| ஸ்டீயரிங் type | எலக்ட்ரிக் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் & டெலஸ்கோபிக் |
| turnin g radius | 5.3 எம் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | வென்டிலேட்டட் டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | solid டிஸ்க் |
| பிரேக்கிங் (100-0 கி.மீ) | 40.95 எஸ் |
| முன்பக்க அலாய் வீல் அளவு | r16 இன்ச் |
| சிட்டி டிரைவபிலிட்டி (20-80 கி.மீ) | 6.33 எஸ் |
| பிரேக்கிங் (80-0 கிமீ) | 25.87 எஸ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 4583 (மிமீ) |
| அகலம் | 1748 (மிமீ) |
| உயரம் | 1489 (மிமீ) |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 410 லிட்டர்ஸ் |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2600 (மிமீ) |
| பிராண்ட் டிரேட் | 1496 (மிமீ) |
| பின்புறம் tread | 1485 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 1280 kg |
| மொத்த எடை | 1655 kg |
| no. of doors | 4 |
| reported ground clearance (unladen) | 165 (மிமீ) |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | ஆம் |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| காற்று தர கட்டுப்பாட்டு | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| ட்ரங் லைட் | ஆம் |
| வெனிட்டி மிரர் | ஆம் |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | ஆம் |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ரியர் சீட் சென்டர் ஆர்ம் ரெஸ்ட் | ஆம் |
| பின்புற ஏசி செல்வழிகள் | ஆம் |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | பின்புறம் |
| ஸ்மார்ட் ஆக்சஸ் கார்டு என்ட்ரி | ஆம் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | ஆம் |
| voice commands | ஆம் |
| paddle shifters | ஆம் |
| யூஎஸ்பி சார்ஜர் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| சென்ட்ரல் கன்சோல் ஆர்ம்ரெஸ்ட் | வொர்க்ஸ் |
| டெயில்கேட் ajar warning | ஆம் |
| idle start-stop system | ஆம் |
| பின்புறம் window sunblind | ஆம் |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஃபாலோ மீ ஹோம் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| leather wrapped ஸ்டீயரிங் சக்கர | ஆம் |
| தோல் மடக்கு கியர்-ஷிப்ட் தேர்வாளர் | ஆம் |
| glove box | ஆம் |
| டிஜிட்டர் ஓடோமீட்டர் | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் | semi |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் size | 7 இன்ச் |
| அப்பர் க்ளோவ் பாக்ஸ் | leather |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
வெளி அமைப்பு
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் headlamps | ஆம் |
| மழை உணரும் வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வாஷர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ டிஃபோகர் | ஆம் |
| அலாய் வீல்கள் | ஆம் |
| பின்புற ஸ்பாய்லர் | ஆம் |
| அவுட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்டிகேட்டர்ஸ் | ஆம் |
| integrated ஆண்டெனா | ஆம் |
| ப்ரொஜெக்டர் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | not available |
| ஃபாக் லைட்ஸ் | முன்புறம் |
| ஆண்டெனா | ஷார்ப் & ஸ்லீக் ஃபிரன்ட் கிரில் வித் பியானோ பிளாக் ஆக்ஸென்ட்ஸ் |
| சன்ரூப் | சைட் |
| பூட் ஓபனிங் | எலக்ட்ரானிக் |
| படில் லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| டயர் அளவு | 185/55 r16 |
| டயர் வகை | tubeless, ரேடியல் |
| எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல் | ஆம் |
| led headlamps | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி டெயில்லைட்ஸ் | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி மூடுபனி விளக்குகள் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| பிரேக் அசிஸ்ட் | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக்ஸ் | ஆம் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் அலாரம் | ஆம் |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 6 |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| side airbag | ஆம் |
| சைடு ஏர்பேக்-பின்புறம் | not available |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | ஆம் |
| கர்ட்டெய்ன் ஏர்பேக் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் பிரேக்ஃபோர்ஸ் டிஸ்ட்ரிபியூசன் (ebd) | ஆம் |
| acoustic vehicle alert system | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| டோர் அஜார் வார்னிங் | ஆம் |
| டிராக்ஷன் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| டயர் பிரஷர் மானிட்டர் monitoring system (tpms) | ஆம் |
| இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிலிட்டி கன்ட்ரோல் (esc) | ஆம் |
| பின்பக்க கேமரா | ஸ்டோரேஜ் உடன் |
| ஆன்டி-பின்ச் பவர் விண்டோஸ் | அனைத்தும் விண்டோஸ் |
| வேக எச்சரிக்கை | ஆம் |
| ஸ்பீடு சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் லாக் | ஆம் |
| ஈசோபிக்ஸ் சைல்டு சீட் மவுண்ட்ஸ் | ஆம் |
| ஃப்ரீடென்ஸனர்ஸ் & ஃபோர்ஸ் லிமிட்டர் சீட் பெல்ட்ஸ் | டிரைவர் அண்ட் பாசஞ்சர் |
| blind spot camera | ஆம் |
| மலை இறக்க உதவி | ஆம் |
| இம்பேக்ட் சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் அன்லாக் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| வானொலி | ஆம் |
| இன்டெகிரேட்டட் 2DIN ஆடியோ | ஆம் |
| வயர்லெஸ் தொலைபேசி சார்ஜிங் | ஆம் |
| ப்ளூடூத் இணைப்பு | ஆம் |
| touchscreen | ஆம் |
| touchscreen size | 8 இன்ச் |
| இணைப்பு | android auto, ஆப்பிள் கார்ப்ளே |
| ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ | ஆம் |
| ஆப்பிள் கார்ப்ளே | ஆம் |
| no. of speakers | 4 |
| யுஎஸ்பி ports | ஆம் |
| ட்வீட்டர்கள் | 4 |
| கூடுதல் வசதிகள் | பிரீமியம் surround sound system, wireless smartphone connectivity (android auto, apple carplay) |
| speakers | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஏடிஏஸ் வசதிகள்
| ஃபார்வர்ட் கொலிஷன் வார்னிங் | ஆம் |
| lane keep assist | ஆம் |
| road departure mitigation system | ஆம் |
| adaptive க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| leadin g vehicle departure alert | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
நவீன இணைய வசதிகள்
| google/alexa connectivity | ஆம் |
| smartwatch app | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஒத்த கார்களுடன் ஹோண்டா சிட்டி ஹைபிரிடு ஒப்பீடு
Rs.10.99 - 19.99 லட்சம்*
Rs.18.99 - 25.98 லட்சம்*
Rs.18.90 - 28.49 லட்சம்*
Rs.21.90 - 31.25 லட்சம்*
Rs.18.70 - 31.84 லட்சம்*
புது டெல்லி -யில் பரிந்துரைக்கப்படும் ஹோண்டா சிட்டி ஹைபிரிடு மாற்று கார்கள்
சிட்டி ஹைபிரிடு இசட்எக்ஸ் சிவிடி கருத்தில் கொள்ள மாற்று வழிகள்
Rs.19.99 லட்சம்*

