
நிசான் மக்னிதே இன் விவரக்குறிப்புகள்
இந்த நிசான் மக்னிதே லில் 1 பெட்ரோல் இன்ஜின் மற்றும் 1 சிஎன்ஜி இன்ஜின் சலுகை கிடைக்கிறது. பெட்ரோல் இன்ஜின் 999 சிசி while சிஎன்ஜி இன்ஜின் 999 சிசி இது மேனுவல் & ஆட்டோமெட்டிக் டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது.இந்த ஆனது மக்னிதே என்பது 5 இருக்கை கொண்ட 3 சிலிண்டர் கார் மற்றும் நீளம் 3994 mm, அகலம் 1758 (மிமீ) மற்றும் வீல்பேஸ் 2500 (மிமீ) ஆகும்.
Shortlist
Rs.5.65 - 10.96 லட்சம்*
இஎம்ஐ starts @ ₹14,490
நிசான் மக்னிதே இன் முக்கிய குறிப்புகள்
| அராய் மைலேஜ் | 17.9 கேஎம்பிஎல் |
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| இன்ஜின் டிஸ்பிளேஸ்மென்ட் | 999 சிசி |
| no. of cylinders | 3 |
| அதிகபட்ச பவர் | 99bhp@5000rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 152nm@2200-4400rpm |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 336 லிட்டர்ஸ் |
| ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 40 லிட்டர்ஸ் |
| உடல் அமைப்பு | எஸ்யூவி |
| தரையில் அனுமதி வழங்கப்படாதது | 205 (மிமீ) |
நிசான் மக்னிதே விவரக்குறிப்புகள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | 1.0 hra0 டர்போ |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 999 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 99bhp@5000rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 152nm@2200-4400rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | ஆம் |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| gearbox | சிவிடி |
| டிரைவ் டைப் | ஃபிரன்ட் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
எரிபொருள் மற்றும் செய ல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் மைலேஜ் அராய் | 17.9 கேஎம்பிஎல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 40 லிட்டர்ஸ் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | மேக்பெர்சன் ஸ்ட்ரட் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | பின்புறம் twist beam |
| ஷாக் அப்ஸார்பர்ஸ் வகை | டபுள் ஆக்டிங் |
| ஸ்டீயரிங் type | எலக்ட்ரிக் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் |
| turnin g radius | 5 எம் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிரம் |
| முன்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 16 இன்ச் |
| பின்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 16 இன்ச் |
| பூட் ஸ்பேஸ ் பின்புறம் seat folding | 690 லிட்டர்ஸ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 3994 (மிமீ) |
| அகலம் | 1758 (மிமீ) |
| உயரம் | 1572 (மிமீ) |
| பூட் ஸ்பேஸ ் | 336 லிட்டர்ஸ் |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| தரையில் அனுமதி வழங்கப்படாதது | 205 (மிமீ) |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2500 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 110 3 kg |
| மொத்த எடை | 1486 kg |
| no. of doors | 5 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் ஸ்டீயரிங் | உயரம் only |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | ஆம் |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| காற்று தர கட்டுப்பாட்டு | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| ட்ரங் லைட் | ஆம் |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | ஆம் |
| பின்புற இருக்கை ஹெட்ரெஸ்ட் | அட்ஜெஸ்ட்டபிள் |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ரியர் சீட் சென்டர் ஆர்ம் ரெஸ்ட் | ஆம் |
| பின்புற ஏசி செல்வழிகள் | ஆம் |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | பின்புறம் |
| ஃபோல்டபிள் பின்புற இருக்கை | 60:40 ஸ்பிளிட் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | ஆம் |
| cooled glovebox | ஆம் |
| voice commands | ஆம் |
| யூஎஸ்பி சார்ஜர் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| சென்ட்ரல் கன்சோல் ஆர்ம்ரெஸ்ட் | வொர்க்ஸ் |
| ஹேண்ட்ஸ் ஃப்ரீ டெயில்கேட் | not available |
| glove box light | ஆம் |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| பவர் விண்டோஸ் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| c அப் holders | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந் த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| leather wrapped ஸ்டீயரிங் சக்கர | ஆம் |
| glove box | ஆம் |
| கூடுதல் வசதிகள் | பின்புற பார்சல் டிரே |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் size | 7 |
| அப்பர் க்ளோவ் பாக்ஸ் | பாப்பிரிக் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
வெளி அமைப்பு
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் headlamps | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வாஷர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ டிஃபோகர் | ஆம் |
| வீல்கள் | not available |
| அலாய் வீல்கள் | ஆம் |
| பின்புற ஸ்பாய்லர் | ஆம் |
| அவுட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்டிகேட்டர்ஸ் | ஆம் |
| ப்ரொஜெக்டர் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| roof rails | ஆம் |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஃபாக் லைட்ஸ் | முன்புறம் |
| ஆண்டெ னா | ஷார்ப் & ஸ்லீக் ஃபிரன்ட் கிரில் வித் பியானோ பிளாக் ஆக்ஸென்ட்ஸ் |
| பூட் ஓபனிங் | மேனுவல் |
| outside பின்புற கண்ணாடி (orvm) | powered & folding |
| டயர் அளவு | 195/60 r16 |
| டயர் வகை | டியூப்லெஸ் ரேடியல் |
| எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல் | ஆம் |
| led headlamps | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி டெயில்லைட்ஸ் | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி மூடுபனி விளக்குகள் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| பிரேக் அசிஸ்ட் | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக்ஸ் | ஆம் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் அலாரம் | ஆம் |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 6 |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| side airbag | ஆம் |
| சைடு ஏர்பேக்-பின்புறம் | not available |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | ஆம் |
| கர்ட்டெய்ன் ஏர்பேக் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் பிரேக்ஃபோர்ஸ் டிஸ்ட்ரிபிய ூசன் (ebd) | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| டோர் அஜார் வார்னிங் | ஆம் |
| டிராக்ஷன் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| டயர் பிரஷர் மானிட்டர் monitoring system (tpms) | ஆம் |
| இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர் | ஆம் |
| பின்பக்க கேமரா | ஸ்டோரேஜ் உடன் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் டிவைஸ் | ஆம் |
| ஆன்டி-பின்ச் பவர் விண்டோஸ் | டிரைவரின் விண்டோ |
| வேக எச்சரிக்கை | ஆம் |
| ஸ்பீடு சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் லாக் | ஆம் |
| ஈசோபிக்ஸ் சைல்டு சீட் மவுண்ட்ஸ் | ஆம் |
| ஃப்ரீடென்ஸனர்ஸ் & ஃபோர்ஸ் லிமிட்டர் சீட் பெல்ட்ஸ் | டிரைவர் அண்ட் பாசஞ்சர் |
| மலை இறக்க உதவி | ஆம் |
| இம்பேக்ட் சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் அன்லாக் | ஆம் |
| 360 டிகிரி வியூ கேமரா | ஆம் |
| global ncap பாதுகாப ்பு rating | 5 ஸ்டார் மேப் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் வித் இன்டெகிரேட்டட் டேர்ன் சிக்னல் |
| global ncap child பாதுகாப்பு rating | 3 ஸ்டார் மேப் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் வித் இன்டெகிரேட்டட் டேர்ன் சிக்னல் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| வானொலி | ஆம் |
| வயர்லெஸ் தொலைபேசி சார்ஜிங் | not available |
| ப்ளூடூத் இணைப்பு | ஆம் |
| வைஃபை இணைப்பு | ஆம் |
| touchscreen | ஆம் |
| touchscreen size | 8 இன்ச் |
| ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ | ஆம் |
| ஆப்பிள் கார்ப்ளே | ஆம் |
| no. of speakers | 4 |
| யுஎஸ்பி ports | ஆம் |
| ட்வீட்டர்கள் | 2 |
| கூடுதல் வசதிகள் | 3d sound by arkamys, wireless connectivity க்கு android auto™ மற்றும் apple carplay™ |
| speakers | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
நவீன இணைய வசதிகள்
| ரிமோட் வெஹிகிள் ஸ்டேட்டஸ் செக் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
நிசான் மக்னிதே -ன் வேரியன்ட்களை ஒப்பிடவும்
- பெட்ரோல்
- சிஎன்ஜி
- மக்னிதே விசியா எஎம்டிcurrently viewingRs.5,65,000*இஎம்ஐ: Rs.12,12919.4 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்கி பிட்டுறேஸ்
- halogen headlights
- 16-inch ஸ்டீல் wheels
- அனைத்தும் four பவர் விண்டோஸ்
- 6 ஏர்பேக்குகள்
- பின்புறம் பார்க்கிங் சென்ஸர்கள்
- மக்னிதே வாய்ஸ் அசிஸ்டட் சன்ரூஃப்currently viewingRs.6,19,500*இஎம்ஐ: Rs.13,61319.4 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்pay ₹54,500 மேலும் க்கு get
- 9-inch touchscreen
- 4-speaker sound system
- பின்புறம் defogger
- பின்புறம் parking camera
- ஷார் பேடில் ஆண்டெனா
- மக்னிதே விசியா பிளஸ்currently viewingRs.6,24,000*இஎம்ஐ: Rs.13,69919.7 கேஎம்பிஎல்ஆட்டோமெட்டிக்pay ₹59,000 மேலும் க்கு get
- 5-ஸ்பீடு அன்ட்
- halogen headlights
- அனைத்தும் four பவர் விண்டோஸ்
- 6 ஏர்பேக்குகள்
- பின்புறம் பார்க்கிங் சென்ஸர்கள்
- மக்னிதே அசென்டாcurrently viewingRs.6,80,500*இஎம்ஐ: Rs.14,91619.4 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்pay ₹1,15,500 மேலும் க்கு get
- auto ஏசி
- ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட்
- push button start/stop
- ஸ்டீயரிங் mounted controls
- கீலெஸ் என்ட்ரி
- மக்னிதே அசென்டா ஏஎம்டிcurrently viewingRs.7,36,000*இஎம்ஐ: Rs.16,08219.7 கேஎம்பிஎல்ஆட்டோமெட்டிக்pay ₹1,71,000 மேலும் க்கு get
- 5-ஸ்பீடு அன்ட்
- auto ஏசி
- ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட்
- push button start/stop
- ஸ்டீயரிங் mounted controls
- மக்னிதே என் கனெக்டாcurrently viewingRs.7,43,500*இஎம்ஐ: Rs.16,23619.4 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்pay ₹1,78,500 மேலும் க்கு get
- எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல்
- 16-inch அலாய் வீல்கள்
- 8-inch touchscreen
- 6 speakers
- 7-inch digital டிரைவர் display
- மக்னிதே என் கனெக்டா ஏஎம்டிcurrently viewingRs.7,99,000*இஎம்ஐ: Rs.17,40219.7 கேஎம்பிஎல்ஆட்டோமெட்டிக்pay ₹2,34,000 மேலும் க்கு get
- 5-ஸ்பீடு அன்ட்
- 16-inch அலாய் வீல்கள்
- 8-inch touchscreen
- 6 speakers
- 7-inch digital டிரைவர் display
- மக்னிதே kuro எடிஷன் அன்ட்currently viewingRs.8,34,000*இஎம்ஐ: Rs.17,69119.7 கேஎம்பிஎல்ஆட்டோமெட்டிக்
- மக்னிதே டெக்னா ஏஎம்டிcurrently viewingRs.8,36,500*இஎம்ஐ: Rs.18,22819.4 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்pay ₹2,71,500 மேலும் க்கு get
- auto headlights
- எல்இடி ஃபாக் லைட்ஸ்
- க்ரூஸ் கன்ட்ரோல்
- cooled glove box
- 360-degree camera
- மக்னிதே டெக்னா பிளஸ் ஏஎம்டிcurrently viewingRs.8,69,500*இஎம்ஐ: Rs.18,93519.4 க ேஎம்பிஎல்மேனுவல்pay ₹3,04,500 மேலும் க்கு get
- ambient lighting
- எல்இடி ஃபாக் லைட்ஸ்
- க்ரூஸ் கன்ட்ரோல்
- cooled glove box
- 360-degree camera
- மக்னிதே என் கனெக்டா டர்போcurrently viewingRs.8,74,500*இஎம்ஐ: Rs.19,02919.9 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்pay ₹3,09,500 மேலும் க்கு get
- எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல்
- 16-inch அலாய் வீல்கள்
- 8-inch touchscreen
- 6 speakers
- 7-inch digital டிரைவர் display
- மக்னிதே டெக்னா பிளஸ்currently viewingRs.8,92,000*இஎம்ஐ: Rs.19,40219.7 கேஎம்பிஎல்ஆட்டோமெட்டிக்pay ₹3,27,000 மேலும் க்கு get
- 5-ஸ்பீடு அன்ட்
- எல்இடி ஃபாக் லைட்ஸ்
- க்ரூஸ் கன்ட்ரோல்
- cooled glove box
- 360-degree camera
- மக்னிதே அசென்டா டர்போ சிவிட்currently viewingRs.9,25,000*இஎம்ஐ: Rs.20,07617.9 கேஎம்பிஎல்ஆட்டோமெட்டிக்pay ₹3,60,000 மேலும் க்கு get
- சிவிடி ஆட்டோமெட்டிக்
- auto ஏசி
- push button start/stop
- ஸ்டீயரிங் mounted controls
- கீலெஸ் என்ட்ரி
- மக்னிதே டெக்னா பிளஸ் டவுன்currently viewingRs.9,25,000*இஎம்ஐ: Rs.20,08919.7 கேஎம்பிஎல்ஆட்டோமெட்டிக்pay ₹3,60,000 மேலும் க்கு get
- 5-ஸ்பீடு அன்ட்
- ambient lighting
- க்ரூஸ் கன்ட்ரோல்
- cooled glove box
- 360-degree camera
- மக்னிதே டெக்னா டவுன் சிவிடிcurrently viewingRs.9,54,500*இஎம்ஐ: Rs.20,71219.9 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்pay ₹3,89,500 மேலும் க்கு get
- auto headlights
- எல்இடி ஃபாக் லைட்ஸ்
- க்ரூஸ் கன்ட்ரோல்
- cooled glove box
- 360-degree camera
- மக்னிதே என் கனெக்டா டர்போ சிவிடிcurrently viewingRs.9,67,400*இஎம்ஐ: Rs.20,98217.9 கேஎம்பிஎல்ஆட்டோமெட்டிக்pay ₹4,02,400 மேலும் க்கு get
- சிவிடி ஆட்டோமெட்டிக்
- 16-inch அலாய் வீல்கள்
- 8-inch touchscreen
- 6 speakers
- 7-inch digital டிரைவர் display
- மக்னிதே டெக்னா பிளஸ் டவுன் சிவிடிcurrently viewingRs.9,88,400*இஎம்ஐ: Rs.21,46519.9 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்pay ₹4,23,400 மேலும் க்கு get
- ambient lighting
- எல்இடி ஃபாக் லைட்ஸ்
- க்ரூஸ் கன்ட்ரோல்
- cooled glove box
- 360-degree camera
- மக்னிதே kuro எடிஷன் டர்போ சிவிடிcurrently viewingRs.9,99,400*இஎம்ஐ: Rs.21,17617.9 கேஎம்பிஎல்ஆட்டோமெட்டிக்
- மக்னிதே தொலைபேசிcurrently viewingRs.10,62,300*இஎம்ஐ: Rs.23,83017.9 கேஎம்பிஎல்ஆட்டோமெட்டிக்pay ₹4,97,300 மேலும் க்கு get
- சிவிடி ஆட்டோமெட்டிக்
- எல்இடி ஃபாக் லைட்ஸ்
- க்ரூஸ் கன்ட்ரோல்
- cooled glove box
- 360-degree camera
- மக்னிதே டெக்னா டவுன்currently viewingRs.10,96,000*இஎம்ஐ: Rs.24,56217.9 கேஎம்பிஎல்ஆட்டோமெட்டிக்pay ₹5,31,000 மேலும் க்கு get
- சிவிடி ஆட்டோமெட்டிக்
- ambient lighting
- க்ரூஸ் கன்ட்ரோல்
- cooled glove box
- 360-degree camera
- மக்னிதே வாய்ஸ் அசிஸ்டட் சன்ரூஃப் சிஎன்ஜிcurrently viewingRs.6,79,379*இஎம்ஐ: Rs.14,43724 கிமீ / கிலோமேனுவல்