
ஜாகுவார் இ பேஸ் இன் முக்கிய குறிப்புகள்
| ஃபியூல் வகை | டீசல் |
| இன்ஜின் டிஸ்பிளேஸ்மென்ட் | 1999 சிசி |
| no. of cylinders | 4 |
| அதிகபட்ச பவர் | 148bhp@3500rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 380nm@1750rpm |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | மேனுவல் |
| உடல் அமைப்பு | எஸ்யூவி |
ஜாகுவார் இ பேஸ் விவரக்குறிப்புகள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1999 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 148bhp@3500rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 380nm@1750rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | ஆம் |
| சுப்பீரியர் | no |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | மேனுவல் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | டீசல் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| no. of doors | 5 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
டாப் எஸ்யூவி cars
ஜாகுவார் இ பேஸ் அறிமுகத்திற்கு முந்தைய பயனர் கருத்துகள் மற்றும் எதிர்பார்ப்புகள்
share your வின்ஃபாஸ்ட்
பிரபலமானவை mentions
- அனைத்தும் (2)
- மைலேஜ் (1)
- இன்ஜின் (1)
- நவீனமானது
- பயனுள்ளது
- Decent CarThis is overall a good car but the mileage is a little bit lower. The engine capacity was is standard.மேலும் படிக்க2 1
- Good Car.I am very excited. Good Work but I am so very happy.2
கேள்விகளும் பதில்களும்
Q ) What is the ground clearance?
By CarDekho Experts on 14 Jun 2021
A ) It would be too early to give a verdict here as the Jaguar E Pace is yet to be l...மேலும் படிக்க
Reply on th ஐஎஸ் answerAnswer இன் எல்லாவற்றையும் காண்க
Q ) Is Jaguar a manual car?
By CarDekho Experts on 16 Sep 2020
A ) As of now, the brand hasn't revealed the complete details. So we would sugge...மேலும் படிக்க
Reply on th ஐஎஸ் answerAnswers (2) இன் எல்லாவற்றையும் காண்க
Q ) When Jaguar E Pace is coming as I am waiting for more then 2 years.
By CarDekho Experts on 23 Dec 2019
A ) As of now, the brand hasn't revealed the complete details for the launch of ...மேலும் படிக்க
Reply on th ஐஎஸ் answerAnswer இன் எல்லாவற்றையும் காண்க
Q ) Who is the competitor of Jaguar E Pace?
By CarDekho Experts on 16 Dec 2019
A ) It would be too early to give any verdict as it is not launched yet. So, we woul...மேலும் படிக்க
Reply on th ஐஎஸ் answerAnswer இன் எல்லாவற்றையும் காண்க
Q ) Is the E Pace fully electric car?
By CarDekho Experts on 20 Jun 2019
A ) The Jaguar E Pace is petrol and diesel-powered vehicle.
Reply on th ஐஎஸ் answerAnswers (2) இன் எல்லாவற்றையும் காண்க
did இசட்-ஷேப்டு 3டி ரேப்-அரவுண்ட் எல்இடி டெயில் லேம்ப்கள் மற்றும் யூனிஃபார்ம் எட்ஜ் லைட் find this information helpful?
போக்கு ஜாகுவார் கார்கள்
ஜாகுவார் எஃப்-பேஸ்Rs.72.90 லட்சம்*
Other upcoming கார்கள்
விஐபி எக்ஸிகியூட்டிவ் லவுஞ்ச் vf எம்பிவி 7Rs.19 - 24 லட்சம்estimatedஏப்ரல் 15, 2026 அறிமுக எதிர்பார்ப்பு