ஹூண்டாய் சாண்ட்ரோ
<cityName> -யில் பரிந்துரைக்கப்படும் யூஸ்டு ஹூண்டாய் சாண்ட்ரோ கார்கள்
ஹூண்டாய் சாண்ட்ரோ விவரங்கள் மற்றும் பிட்டுறேஸ்
| இன்ஜின் | 999 சிசி - 1086 சிசி |
| பவர் | 58 - 68.07 பிஹச்பி |
| டார்சன் பீம் | 84.33 என்எம் - 99.07 என்எம் |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | மேனுவல் / ஆட்டோமெட்டிக் |
| மைலேஜ் | 20.3 கேஎம்பிஎல் |
| எரிபொருள் | பெட்ரோல் / சிஎன்ஜி |

பின்புற பார்க்கிங் சென்சார்கள் மற்றும் கேமரா: இது மேல் ஸ்பெக் ஆஸ்டா மாறுபாடு மட்டுமே கிடைக்கும் என்றாலும் இறுக்கமான புள்ளிகள் எளிதாக பார்க்கிங் செய்கிறது.

பின்புற ஏசி செல்ஸ்: சாண்ட்ரோ அதன் பிரிவில் உள்ள ஒரே கார் மட்டுமே. பின்புற ஏசி செல்வழிகள் குளிர்ந்த காற்றை விரைவாக அடைய அனுமதிக்கின்றன, மேலும் சீரான குளிர்ச்சியை உறுதி செய்கின்றன.

பசுமை அறை நுழைவு,சீட்பேல்ட்: பச்சை உடல் நிறம் உள்ள ஹூண்டாய் சாண்ட்ரோ பல இடங்களில் பச்சை செருகும் ஒரு கருப்பு உள்துறை வருகிறது. இது பிரகாசமான, உடலில் நிறமுள்ள சீட்பேல்ட் வழங்கப்படும் மற்றும் கேபின் ஸ்போர்ட்டி தன்மை கொண்டது..

ஆப்பிள் கார்பன் மற்றும் அண்ட்ராய்டு ஆட்டோ கொண்ட 7-அங்குல தொடுதிரை இன்போடெயின்மென்ட் அமைப்பு இசைவான ஸ்மார்ட்போன் இணைப்பை அனுமதிக்கிறது.
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- highlights
ஹூண்டாய் சாண்ட்ரோ விலை பட்டியல் (மாறுபாடுகள்)
following details are the last recorded, மற்றும் the prices மே vary depending on the car's condition.
| சாண்ட்ரோ ஜிஎல்எஸ் ii euro ஐ(பேஸ் மாடல்)999 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல் | ₹2.72 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ ஜிஎல்எஸ் ஐ euro ஐ1086 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல் | ₹2.75 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ ஜிஎல்எஸ் ii euro iiமேனுவல், பெட்ரோல் | ₹2.79 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ ஜிஎல்எஸ் ஐ euro ii999 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல் | ₹2.80 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ எல்2999 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல் | ₹3.05 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ ஜிஎஸ் zipdrive euro ii999 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல் | ₹3.15 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ எல்இ999 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல் | ₹3.20 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ எல்பி euro ii999 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல் | ₹3.27 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ டிஎக்ஸ்999 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல் | ₹3.37 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ எல்இ சிப்பிளஸ்999 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல் | ₹3.38 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ 2018 நியூமேனுவல், பெட்ரோல் | ₹3.50 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ எல்எஸ்999 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல் | ₹3.50 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ எல்எஸ் சிப்டிரைவ் யூரோ ஐஐ999 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல் | ₹3.50 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ எல்பி - யூரோ ஐ1086 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல் | ₹3.51 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ எல்எஸ் சிப்பிளஸ்1086 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல் | ₹3.58 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ எல்எஸ் சிப்டிரைவ் யூரோ ஐ999 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல் | ₹3.77 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ எல்பி999 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல் | ₹3.80 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ எல்பி சிப்பிளஸ்மேனுவல், பெட்ரோல் | ₹3.80 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ எல்1999 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல் | ₹3.80 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ டி லைட்1086 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல், 20.3 கேஎம்பிஎல் | ₹3.90 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ ஜிஎஸ் சிப்டிரைவ் - யூரோ ஐ999 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல் | ₹4.01 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ ஜிஎஸ் சிப்பிளஸ்999 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல் | ₹4.03 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ ஏடி999 சிசி, ஆட்டோமெட்டிக், பெட்ரோல் | ₹4.19 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ ஏடி சிஎன்ஜி(பேஸ் மாடல்)999 சிசி, மேனுவல், சிஎன்ஜி | ₹4.19 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ ஏரா1086 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல், 20.3 கேஎம்பிஎல் | ₹4.25 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ ஜிஎஸ்999 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல் | ₹4.40 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ எற ஐஸேகுடிவே bsiv1086 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல், 20.3 கேஎம்பிஎல் | ₹4.57 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ எற ஐஸேகுடிவே1086 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல், 20.3 கேஎம்பிஎல் | ₹4.90 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ மேக்னா bsiv1086 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல், 20.3 கேஎம்பிஎல் | ₹5.04 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ ஸ்போர்ட்ஸ் சே1086 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல், 20.3 கேஎம்பிஎல் | ₹5.17 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ ஸ்போர்ட்ஸ் சே bsiv1086 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல், 20.3 கேஎம்பிஎல் | ₹5.17 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ மேக்னா கார்ப் எடிஷன்1086 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல், 20.3 கேஎம்பிஎல் | ₹5.24 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ மேக்னா1086 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல், 20.3 கேஎம்பிஎல் | ₹5.36 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ ஸ்போர்ட்ஸ் bsiv1086 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல், 20.3 கேஎம்பிஎல் | ₹5.40 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ மேக்னா சிஎன்ஜி bsiv1086 சிசி, மேனுவல், சிஎன்ஜி, 30.48 கிமீ / கிலோ | ₹5.48 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ மேக்னா ஏஎம்பி bsiv1086 சிசி, ஆட்டோமெட்டிக், பெட்ரோல், 20.3 கேஎம்பிஎல் | ₹5.53 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ மேக்னா கார்ப் எடிஷன் ஏஎம்டீ1086 சிசி, ஆட்டோமெட்டிக், பெட்ரோல், 20.3 கேஎம்பிஎல் | ₹5.73 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ ஸ்போர்ட்ஸ்1086 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல், 20.3 கேஎம்பிஎல் | ₹5.73 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ ஸ்போர்ட்ஸ் சே அன்ட்1086 சிசி, ஆட்டோமெட்டிக், பெட்ரோல், 20.3 கேஎம்பிஎல் | ₹5.75 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ ஸ்போர்ட்ஸ் சே அன்ட் bsiv1086 சிசி, ஆட்டோமெட்டிக், பெட்ரோல், 20.3 கேஎம்பிஎல் | ₹5.75 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ ஆஸ்டா bsiv1086 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல், 20.3 கேஎம்பிஎல் | ₹5.78 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ ஸ்போர்ட்ஸ் சிஎன்ஜி bsiv1086 சிசி, மேனுவல், சிஎன்ஜி, 30.48 கிமீ / கிலோ | ₹5.79 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ மேக்னா ஏஎம்பி1086 சிசி, ஆட்டோமெட்டிக், பெட்ரோல், 20.3 கேஎம்பிஎல் | ₹5.82 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ மேக்னா எக்ஸிக்யூட்டீவ் சிஎன்ஜி1086 சிசி, மேனுவல், சிஎன்ஜி, 30.48 கிமீ / கிலோ | ₹5.87 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ ஸ்போர்ட்ஸ் ஏஎம்பி bsiv1086 சிசி, ஆட்டோமெட்டிக், பெட்ரோல், 20.3 கேஎம்பிஎல் | ₹5.98 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ ஸ்போர்ட்ஸ் ஏஎம்பி1086 சிசி, ஆட்டோமெட்டிக், பெட்ரோல், 20.3 கேஎம்பிஎல் | ₹6 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ ஸ்போர்ட்ஸ் எக்ஸிக்யூட்டீவ் சிஎன்ஜி1086 சிசி, மேனுவல், சிஎன்ஜி, 30.48 கிமீ / கிலோ | ₹6 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ ஆஸ்டா1086 சிசி, மேனுவல், பெட்ரோல், 20.3 கேஎம்பிஎல் | ₹6.01 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ மேக்னா சிஎன்ஜி1086 சிசி, மேனுவல், சிஎன்ஜி, 30.48 கிமீ / கிலோ | ₹6.10 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ ஸ்போர்ட்ஸ் சிஎன்ஜி(டாப் மாடல்)1086 சிசி, மேனுவல், சிஎன்ஜி, 30.48 கிமீ / கிலோ | ₹6.42 லட்சம்* | |
| சாண்ட்ரோ ஆஸ்டா அன்ட்(டாப் மாடல்)1086 சிசி, ஆட்டோமெட்டிக், பெட்ரோல், 20.3 கேஎம்பிஎல் | ₹6.45 லட்சம்* |
ஹூண்டாய் சாண்ட்ரோ விமர்சனம்
மேற்பார்வை
வெளி அமைப்பு
உள்ளமைப்பு
பாதுகாப்பு
செயல்பாடு
வகைகள்
ஹூண்டாய் சாண்ட்ரோ இன் சாதகம் & பாதகங்கள்
நாம் விரும்பும் விஷயங்கள்
- தரம்: ஹூண்டாய் சாண்ட்ரோ அறைக்குள் பயன்படுத்தப்படும் பொருட்களின் தரத்தின் அடிப்படையில் ஒரு புதிய பெஞ்ச்மார்க் அமைக்கிறது
- ஆன்-ரோட் மேனேஜர்ஸ்: சாண்ட்ரோ சவாரி மற்றும் கையாளுவதற்கு வரும்போது மிகவும் முதிர்ந்த தொகுப்பாக உள்ளது. அது அதிக வேகத்தில் நடப்படுகிறது, அங்கு ஸ்டீயரிங் கூட நீங்கள் நம்பிக்கையுடன் செய்ய எடையும். பார்க்கிங் மற்றும் நகர வேகத்தில், ஸ்டீயரிங் ஒளி மற்றும் சவாரி வசதியாக உள்ளது
- விசாலமான: ஹூண்டாய் சாண்ட்ரோ கிராண்ட் I10 இன் தளத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டது, இது 2400 மி. மீ. 1645 மிமீ, ஹூண்டாய் சாண்ட்ரோ செலீரியோவை விட பரந்ததாகும். அதன் அறை அறை உள்ளது, வசதியாக மற்ற பின்னால் இரண்டு ஆறு அடிக்குறிப்புகள் ஒரு இருக்க வேண்டும் போதுமான இடம். முன் மற்றும் பின்புற தலை அறை ஒன்று இல்லை.
நாம் விரும்பாத விஷயங்கள்
- இடங்கள்: முன் மற்றும் பின்புற இடங்களுக்கான நிலையான தலையணை
- இரட்டை ஏர்பாக்ஸ் தரநிலையாக இல்லை: ஹூண்டாய் சாண்ட்ரோ மட்டுமே ஒரு இயக்கி பக்க ஏர்பேக் தரமாக பெறுகிறார். இரட்டை ஏர்பேக்குகள் ஆஸ்டா மாறுபாடுகளில் மட்டுமே வழங்கப்படுகின்றன.
- முக்கிய அம்சங்கள் இல்லை: அலாய் சக்கரங்கள், மின்சாரம் மடக்கக்கூடிய orvms, சாய்-அனுசரிப்பு ஸ்டீயரிங் மற்றும் தானியங்கி காலநிலை கட்டுப்பாடு எந்த வகைகளில் சலுகை இல்லை. ஹூண்டாய் குறைந்தபட்சம் இந்த ஸ்பெக் ஆஸ்டா மாறுபாடு இந்த வழங்கப்படும்.
ஹூண்டாய் சாண்ட்ரோ 2026: லேட்டஸ்ட் செய்திகள் articles
- நவீன செய்திகள்
- Must Read Articles
- ரோடு டெஸ்ட்
ஹூண்டாய் சாண்ட்ரோ பயனர் மதிப்புரைகள்
- அனைத்தும் (543)
- தெரிகிறது (100)
- கம்பர்ட் (158)
- மைலேஜ் (140)
- இன்ஜின் (108)
- உள்ளமைப்பு (87)
- space (71)
- விலை (71)
- மேலும்...
- நவீனமானது
- பயனுள்ளது
- Verified
- critical
- My Favourite Car Nice CarMy favourite car very cool and comfortable, reliable, spacious, easy to drive city car. Frequently praised for its smooth engine. comfotable upright seating and good air conditioner. The low maintenance costs and strong service networking. Good effective A/c.மேலும் படிக்க1
- Best Milage CarBest car for small family, best mileage. I'm driving this car for 4 years and I realised very comfortable in compare to another car. This car has some unique features, very unique dashboard but this car staybility is bad, designing is very beautiful in this price range and some diffrent colour options are avalabile and pick up is very fast in this car.மேலும் படிக்க1
- My Favourite Car Nice CarMy favourite car nice car and very cool and comfortable,reliable, spacious,easy to drive city car. Frequently praised for its smooth engine.comfotable upright seating and good air conditioner. The low maintenance costs and strong service networking. Good effective ac and good value for money. I first time driven this in 2019.மேலும் படிக்க
- Car Is Good But The Mileage Of This Car TroublesThe car is not good in the mileage as it gives barely 12-13 of mileage and it is ok in the comfort but the car has the awesome pickup as it falls in the sportz varient of the hyundai and the performance of the car is decent and overall look is ok and good for the family to carry 5 members of the family easily without any discomfort.மேலும் படிக்க1
- Excellent Lovely DrivePerfect performance Love this lovely performance and driving so beautiful smooth drive and comfortable seat cover and driving seat very excellent the Hyundai is best Hyundai is best price centro Honda service centre is best service and workshop excellent every customer so comment excellent job *****மேலும் படிக்க2 1
- காண்க மேலும்
கேள்விகளும் பதில்களும்
A ) You get Navigation System from the Asta variants of Hyundai Santro.
A ) For the availability and waiting period, we would suggest you to please connect ...மேலும் படிக்க
A ) Hyundai has equipped it with a 1.1-litre four-cylinder petrol engine (69PS/99Nm)...மேலும் படிக்க
A ) For this, we would suggest you get in touch with the nearest authorized service ...மேலும் படிக்க
A ) Santro era executive have power socket for mobile charging or not ?
போக்கு ஹூண்டாய் கார்கள்
- பிரபலமானவை
- உபகமிங்
ஹூண்டாய் கிரெட்டாRs.10.91 - 20.46 லட்சம்*
ஹூண்டாய் வேணுRs.8 - 15.83 லட்சம்*
ஹூண்டாய் வெர்னாRs.10.99 - 18.46 லட்சம்*
ஹூண்டாய் ஐ20Rs.6 - 10.68 லட்சம்*
ஹூண்டாய் எக்ஸ்டர்Rs.5.81 - 9.65 லட்சம்*

