
பிஎன்டபில்யூ எம்2 இன் விவரக்குறிப்புகள்
இந்த பிஎன்டபில்யூ எம்2 லில் 1 பெட்ரோல் இன்ஜின் சலுகை கிடைக்கிறது. பெட்ரோல் இன்ஜின் 2993 சிசி இது ஆட்டோமெட்டிக் & மேனுவல் டி ரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது.இந்த ஆனது எம்2 என்பது 4 இருக்கை கொண்ட 6 சிலிண்டர் கார் மற்றும் நீளம் 4587 mm, அகலம் 1887 (மிமீ) மற்றும் வீல்பேஸ் 2747 (மிமீ) ஆகும்.
Shortlist
Rs.1.02 - 1.66 சிஆர்*
இஎம்ஐ starts @ ₹2.68Lakh
பிஎன்டபில்யூ எம்2 இன் முக்கிய குறிப்புகள்
| அராய் மைலேஜ் | 10.19 கேஎம்பிஎல் |
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| இன்ஜின் டிஸ்பிளேஸ்மென்ட் | 2993 சிசி |
| no. of cylinders | 6 |
| அதிகபட்ச பவர் | 523bhp@6250rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 650nm@2750-5730rpm |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 4 |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 390 லிட்டர்ஸ் |
| ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 52 லிட்டர்ஸ் |
| உடல் அமைப்பு | கூப் |
| தரையில் அனுமதி வழங்கப்படாதது | 119 (மிமீ) |
பிஎன்டபில்யூ எம்2 விவரக்குறிப்புகள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | 3.0 எம் twinpower டர்போ inline |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 2993 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 523bhp@6250rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 650nm@2750-5730rpm |
| no. of cylinders | 6 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | ட்வின் பார்சல் ஷெஃல்ப் |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| gearbox | 6-ஸ்பீடு |
| டிரைவ் டைப் | ரியர் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் மைலேஜ் அராய் | 10.19 கேஎம்பிஎல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 52 லிட்டர்ஸ் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| டாப் வேகம் | 302 கிமீ/மணி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | மேக்பெர்சன் ஸ்ட்ரட் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | பின்புறம் twist beam |
| ஸ்டீயரிங் type | எலக்ட்ரிக் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் & டெலஸ்கோபிக் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| ஆக்ஸிலரேஷன் | 3.8 எஸ் |
| 0-100 கிமீ/மணி | 3.8 எஸ் |
| முன்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 19 இன்ச் |
| பின்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 20 இன்ச் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 4587 (மிமீ) |
| அகலம் | 1887 (மிமீ) |
| உயரம் | 1395 (மிமீ) |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 390 லிட்டர்ஸ் |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 4 |
| தரையில் அனுமதி வழங்கப்படாதது | 119 (மிமீ) |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2747 (மிமீ) |
| பிராண்ட் டிரேட் | 1617 (மிமீ) |
| பின்புறம் tread | 1605 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 1700 kg |
| மொத்த எடை | 1775 kg |
| no. of doors | 2 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் ஸ்டீயரிங் | உயரம் & reach |
| ஹ ெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | ஆம் |
| எலக்ட்ரிக்கலி அட்ஜஸ்ட்டபிள் சீட்ஸ் | முன்புறம் |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| காற்று தர கட்டுப்பாட்டு | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| ட்ரங் லைட் | ஆம் |
| வெனிட்டி மிரர் | ஆம் |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | ஆம் |
| பின்புற இருக்கை ஹெட்ரெஸ்ட் | அட்ஜெஸ்ட்டபிள் |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் ஃபிரன்ட் சீட் பெல்ட்ஸ் | ஆம் |
| lumbar support | ஆம் |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | optional |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| நிகழ்நேர வாகன கண்காணிப்பு | ஆம் |
| ஸ்மார்ட் ஆக்சஸ் கார்டு என்ட்ரி | ஆம் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | ஆம் |
| voice commands | ஆம் |
| paddle shifters | ஆம் |
| யூஎஸ்பி சார்ஜர் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| சென்ட்ரல் கன்சோல் ஆர்ம்ரெஸ்ட் | வொர்க்ஸ் |
| டெயில்கேட் ajar warning | ஆம் |
| glove box light | ஆம் |
| idle start-stop system | ஆம் |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஃபாலோ மீ ஹோம் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| பவர் விண்டோஸ் | முன்புறம் only |
| c அப் holders | முன்புறம் only |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| leather wrapped ஸ்டீயரிங் சக்கர | ஆம் |
| glove box | ஆம் |
| லைட்டிங் | ஆம்பியன்ட் லைட் |
| கூடுதல் வசதிகள் | தரை விரிப்பான்கள் in velour, உள்ளமைப்பு rear-view mirror with ஆட்டோமெட்டிக் anti-dazzle function, எம் ஸ்போர்ட் இருக்கைகள் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் size | 12.3 |
| அப்பர் க்ளோவ் பாக்ஸ் | leather |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
வெளி அமைப்பு
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் headlamps | ஆம் |
| மழை உணரும் வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வாஷர் | ஆம் |
| வீல்கள் | not available |
| அலாய் வீல்கள் | ஆம் |
| பின்புற ஸ்பாய்லர் | ஆம் |
| அவுட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்டிகேட்டர்ஸ் | ஆம் |
| integrated ஆண்டெனா | ஆம் |
| ப்ரொஜெக்டர் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஃபாக் லைட்ஸ் | முன்புறம் |
| பூட் ஓபனிங் | எலக்ட்ரானிக் |
| outside பின்புற கண்ணாடி (orvm) | powered & folding |
| டயர் அளவு | f-275/35 zr19 r-285/30 zr20 |
| டயர் வகை | டியூப்லெஸ் |
| எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல் | ஆம் |
| led headlamps | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி டெயில்லைட்ஸ் | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி மூடுபனி விளக்குகள் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| பிரேக் அசிஸ்ட் | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக்ஸ் | ஆம் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் அலாரம் | ஆம் |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 6 |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| side airbag | ஆம் |
| சைடு ஏர்பேக்-பின்புறம் | not available |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் பிரேக்ஃபோர்ஸ் டிஸ்ட்ரிபியூசன் (ebd) | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| டோர் அஜார் வார்னிங் | ஆம் |
| டிராக்ஷன் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| டயர் பிரஷர் மானிட்டர் monitoring system (tpms) | ஆம் |
| இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிலிட்டி கன்ட்ரோல் (esc) | ஆம் |
| பின்பக்க கேமரா | ஸ்டோரேஜ் உடன் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் டிவைஸ் | ஆம் |
| வேக எச்சரிக்கை | ஆம் |
| ஸ்பீடு சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் லாக் | ஆம் |
| ஈசோபிக்ஸ் சைல்டு சீட் மவுண்ட்ஸ் | ஆம் |
| heads- அப் display (hud) | ஆம் |
| ஃப்ரீடென்ஸனர்ஸ் & ஃபோர்ஸ் லிமிட்டர் சீட் பெல்ட்ஸ் | டிரைவர் அண்ட் பாசஞ்சர் |
| இம்பேக்ட் சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் அன்லாக் | ஆம் |
| 360 டிகிரி வியூ கேமரா | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| வானொலி | ஆம் |
| ப்ளூடூத் இணைப்பு | ஆம் |
| வைஃபை இணைப்பு | ஆம் |
| touchscreen | ஆம் |
| touchscreen size | 14.9 இன்ச் |
| ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ | ஆம் |
| ஆப்பிள் கார்ப்ளே | ஆம் |
| no. of speakers | 14 |
| யுஎஸ்பி ports | ஆம் |
| கூடுதல் வசதிகள் | harman kardon surround sound system |
| speakers | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
ஏடிஏஸ் வசதிகள்
| லேன் டிபார்ச்சர் வார்னிங் | ஆம் |
| lane keep assist | ஆம் |
| lane departure prevention assist | ஆம் |
| டிரைவர் attention warning | ஆம் |
| adaptive க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| adaptive உயர் beam assist | ஆம் |
| பின்புறம் கிராஸ் traffic alert | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்