
பிஎன்டபில்யூ 3 சீரிஸ் 2014-2019 இன் விவரக்குறிப்புகள்
இந்த பிஎன்டபில்யூ 3 சீரிஸ் 2014-2019 லில் 1 டீசல் என்ஜின் மற்றும் 1 பெட்ரோல் இன்ஜின் சலுகை கிடைக்கிறது. டீசல் என்ஜின் 1995 சிசி while பெட்ரோல் இன்ஜின் 1998 சிசி இது ஆட்டோமெட்டிக் டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது.இந்த ஆனது 3 சீரிஸ் 2014-2019 என்பது 5 இருக்கை கொண்ட 4 சிலிண்டர் கார் மற்றும் நீளம் 4824mm, அகலம் 2047mm மற்றும் வீல்பேஸ் 2920mm ஆகும்.
Shortlist
Rs.36.90 - 49.40 லட்சம்*
this மாடல் has been discontinued*last recorded விலை
பிஎன்டபில்யூ 3 சீரிஸ் 2014-2019 இன் முக்கிய குறிப்புகள்
| அராய் மைலேஜ் | 15.34 கேஎம்பிஎல் |
| சிட்டி மைலேஜ் | 9.64 கேஎம்பிஎல் |
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| இன்ஜின் டிஸ்பிளேஸ்மென்ட் | 1998 சிசி |
| no. of cylinders | 4 |
| அதிகபட்ச பவர் | 248.08@5200rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 350nm@1450-4800rpm |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 60 லிட்டர்ஸ் |
| உடல் அமைப்பு | செடான் |
| தரையில் அனுமதி வழங்கப்படாதது | 165 (மிமீ) |
பிஎன்டபில்யூ 3 சீரிஸ் 2014-2019 விவரக்குறிப்புகள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | twinpower டர்போ 4-cylinde |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1998 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 248.08@5200rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 350nm@1450-4800rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| வால்வு அமைப்பு | டிஓஹெச்சி |
| ஃபியூல் சப்ளை சிஸ்டம் | டேரக்ட் இன்ஜெக்ஷன் |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | ஆம் |
| சுப்பீரியர் | no |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| gearbox | 8 வேகம் |
| டிரைவ் டைப் | ரியர் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் மைலேஜ் அராய் | 15.34 கேஎம்பிஎல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 60 லிட்டர்ஸ் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | euro vi |
| டாப் வேகம் | 250 கிமீ/மணி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |