+ 170ಚಿತ್ರಗಳು
+ 5ಬಣ್ಣಗಳು
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ g ಐಎಸ್ 450 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್
ಜಿಎಲ್ಎಸ್ 450 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 2999 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 375.48 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 7 |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | AWD |
| ಮೈಲೇಜ್ | 12 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Petrol |
- powered ಮುಂಭಾಗ ಸೀಟುಗಳು
- ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು
- ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್
- ಏರ್ ಪ್ಯೂರಿಫೈಯರ್
- ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ
- ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್
- 360 degree camera
- ಸನ್ರೂಫ್
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಜಿಎಲ್ಎಸ್ 450 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಜಿಎಲ್ಎಸ್ 450 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಜಿಎಲ್ಎಸ್ 450 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಬೆಲೆ 1.32 ಸಿಆರ್ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಜಿಎಲ್ಎಸ್ 450 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 5 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಸೆಲೆನೈಟ್ ಗ್ರೆ, ಹೈಟೆಕ್ ಸಿಲ್ವರ್, ಸೋಡಾಲೈಟ್ ಬ್ಲ್ಯೂ, ಪೋಲಾರ್ ವೈಟ್ and ಅಬ್ಸಿಡಿಯನ್ ಕಪ್ಪು.
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಜಿಎಲ್ಎಸ್ 450 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 2999 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Automatic ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 2999 cc ಎಂಜಿನ್ 375.48bhp@5800-6100rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 500nm@800-5000rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಜಿಎಲ್ಎಸ್ 450 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಬಿಎಂಡವೋ ಎಕ್ಸ7 ಎಕ್ಸ್ಡ್ರೈವ್40ಐ ಎಮ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 1.28 ಸಿಆರ್ ರೂ.. ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಗ್ಲೆ 450 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 1.07 ಸಿಆರ್ ರೂ. ಮತ್ತು ಡಿಫೆಂಡರ್ 5.0 ಎಲ್ ವಿ8 ಪೆಟ್ರೋಲ್ 110 ಎಕ್ಸ್-ಡೈನಾಮಿಕ್ ಹೆಚ್ಎಸ್ಇ, ಇದರ ಬೆಲೆ 1.41 ಸಿಆರ್ ರೂ..
ಜಿಎಲ್ಎಸ್ 450 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಜಿಎಲ್ಎಸ್ 450 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಒಂದು 7 ಸೀಟರ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಕಾರು.
ಜಿಎಲ್ಎಸ್ 450 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್, ಪವರ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟಬಲ್ ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ ರಿಯರ್ ವ್ಯೂ ಮಿರರ್, touchscreen, ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು, ಹಿಂಬದಿಯ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು, ಮುಂಭಾಗದ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು, ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ ಹೊಂದಿದೆ.ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಜಿಎಲ್ಎಸ್ 450 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.1,32,06,667 |
| rto | Rs.13,20,666 |
| ವಿಮೆ | Rs.5,38,504 |
| ಇತರೆ | Rs.1,32,066 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.1,51,97,903 |
ಜಿಎಲ್ ಎಸ್ 450 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | m256m |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 2999 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 375.48bhp@5800-6100rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 500nm@800-5000rpm |
| no. of cylinders | 6 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 9-speed tronic ಎಟಿ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಎಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಹೈವೇ ಮೈಲೇಜ್ | 12 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 250 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | air suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | air suspension |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ & ಟೆಲಿಸ್ಕೋಪಿಕ್ |
| ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಗೇರ್ ಪ್ರಕಾರ | ರ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು ಪಿನಿಯನ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಡಿಸ್ಕ್ |
| ವೇಗವರ್ಧನೆ | 6.1 ಎಸ್ |
| 0-100ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ | 6.1 ಎಸ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | r21 ಇಂಚ್ |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | r21 ಇಂಚ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 5209 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 2157 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1823 (ಎಂಎಂ) |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 7 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2610 (ಎಂಎಂ) |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 3250 kg |
| approach angle | 27° |
| break-over angle | 15° |
| departure angle | 24° |
| no. of doors | 5 |
| reported ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 355 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| reported ground clearance (unladen) | 200 (ಎಂಎಂ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟೀಯರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಗಾಳಿ ಗುಣಮಟ್ಟ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ | ಹೌದು |
| ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ಸೀಟಿನ ಮಧ್ಯದ ಆರ್ಮ್ ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌ ದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮುಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| lumbar support | ಹೌದು |
| ಸಕ್ರಿಯ ಶಬ್ದ ರದ್ದತಿ | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ರಿಯಲ್-ಟೈಮ್ ವೆಹಿಕಲ್ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಮಡಚಬಹುದಾದ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ | 50:50 split |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| cooled glovebox | ಹೌದು |
| voice commands | ಹೌದು |
| paddle shifters | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಬಾಲಬಾಗಿಲು ajar warning | ಹೌದು |
| ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್-ಫ್ರೀ ಟೈಲ್ಗೇಟ್ | ಹೌದು |
| ಲಗೇಜ್ ಹುಕ್ & ನೆಟ್ | ಹೌದು |
| glove box light | ಹೌದು |
| idle start-stop system | ಹೌದು |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫಾಲೋ ಮಿ ಹೋಂ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | "airmatic package(adaptive damping system, level control, lowering the rear, ಕಾರ್ wash function), thermotronic ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ climate control(fine dust activated ಕಾರ್ಬನ್ filter, defrosting system ಮತ್ತು residual heat function ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗ passengers can determine the temperature ಮತ್ತು air distribution), ಮಲ್ಟಿಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ in nappa leather (3-spoke design with ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ shift paddles, ಬೆಳ್ಳಿ ಕ್ರೋಮ್ ಮತ್ತು touch control panels), memory package with seat kinematics( memory function: memory function allows drivers ಮತ್ತು passengers individual settings, including seat adjustment options like height, cushion, ಮತ್ತು headrest alignment, 4-way lumbar support: the ಮುಂಭಾಗ seats’ backrest curve can be adjusted individually for improved ಕಂಫರ್ಟ್ ಮತ್ತು ergonomics, with two air cushions integrated ಮತ್ತು ಎ 4-way switch for ಎತ್ತರ adjustment, 3-stage ventilation ಮತ್ತು 3-stage heating for ಎ comfortable seating climate, with the ability ಗೆ adjust the intensity of these functions separately ಅಥವಾ combined ), chauffeur package (rear passenger on the side of the ಮುಂಭಾಗ passenger can move the ಮುಂಭಾಗ passenger seat forward electrically), ಹಿಂಭಾಗ ಕಂಫರ್ಟ್ package plus(comfort headrests, ಕಂಫರ್ಟ್ center armrest, extended center armrest, extended center console), 2 ಯುಎಸ್ಬಿ ports for charging(rear), center armrest(storage compartment), 2 cup holders for the rear, ಕಂಫರ್ಟ್ headrests for the two outer ಹಿಂಭಾಗ ಸೀಟುಗಳು (padded additional cushions, ಟಿಲ್ಟ್ adjustment, extended ಕಂಫರ್ಟ್ center armrest integrated illuminated storage compartment, 2 ಯುಎಸ್ಬಿ interfaces (5 ವೋಲ್ಟ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ port) expanded center console, 2 cup holders), easy-pack tailgate(easily start opening ಮತ್ತು closing ಎಟಿ the push of ಎ button ಮತ್ತು interrupt it ಎಟಿ any time by pressing another button ಮತ್ತು lower the ಕಾರ್ from the rear. lowering the ಹಿಂಭಾಗ makes it easier for ನೀವು ಗೆ load ಮತ್ತು unload), acoustic ಕಂಫರ್ಟ್ package(laminated ಸುರಕ್ಷತೆ glass for the ಮುಂಭಾಗ ಮತ್ತು side ವಿಂಡೋಸ್ as well as additional insulation measures improve your noise comfort, acoustic ಕಂಫರ್ಟ್ package reduces outside noises with sound insulation ಮತ್ತು laminated ಸುರಕ್ಷತೆ glass, providing ಎ quiet travel atmosphere even ಎಟಿ ಹೈ speeds, the vehicle’s ವಿಂಡೋಸ್ are protected by an infrared film, blocking uva ಮತ್ತು uvb rays, reducing heat ಮತ್ತು maintaining pleasant temperatures even on hot summer days, sound insulation: the ಸುರಕ್ಷತೆ glass, coated with acoustic film ಮತ್ತು insulation, effectively minimizes external noise, such as those from vehicles, tunnel walls, ಅಥವಾ wet conditions, infrared-absorbing film: the infrared-absorbing film on the ವಿಂಡೋಸ್ effectively blocks uva ಮತ್ತು uvb rays, reducing heat ಮತ್ತು maintaining ಎ pleasant temperature even during warm summer days.), " |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| leather wrapped ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ | ಹೌದು |
| ಲೆದರ್ ರಾಪ್ ಗೇರ್-ಶಿಫ್ಟ್ ಸೆಲೆಕ್ಟರ್ | ಹೌದು |
| glove box | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಓಡೋಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡುಯಲ್ ಟೋನ್ ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ | ಹೌದು |
| ಲೈಟಿಂಗ್ | ಆಂಬಿಯೆಂಟ್ ಲೈಟ್, ಫೂಟ್ವೆಲ್ ಲ್ಯಾಂಪ್, ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್, ಬೂಟ್ ಲ್ಯಾಂಪ್, ಗ್ಲೋವ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | "mirror package (interior mirror can also register distracting headlights from behind, depending on the glare ಮತ್ತು ambient light, it dims automatically), ಇಂಟೀರಿಯರ್ ಕ್ರೋಮ್ package( controls ಮತ್ತು trim in the ಇಂಟೀರಿಯರ್ door ಪ್ರದೇಶ in ಬೆಳ್ಳಿ chrome, easy-entry switch in ಬೆಳ್ಳಿ chrome, controls ಗೆ the left of the ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ in ಬೆಳ್ಳಿ chrome, hand flatterer, control switch ಮತ್ತು cup holder on the center console are made ಅಥವಾ framed in ಬೆಳ್ಳಿ chrome, ಕ್ಲೈಮೇಟ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ panel in ಬೆಳ್ಳಿ chrome), widescreen cockpit (select the display from “classic”, “sport”, “progressive” ಮತ್ತು “subtle” display styles), ಮಲ್ಟಿಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ in nappa leather, easy-pack ಕಾರ್ಗೋ ಪ್ರದೇಶ cover(removable roller blind ಗೆ protect ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗ ಸೀಟುಗಳು protects your luggage, easy-pack ಕಾರ್ಗೋ ಪ್ರದೇಶ cover ಎಟಿ any time ಮತ್ತು store), velour floor mats(can be removed, vacuumed ಅಥವಾ cleaned), mbux ಹಿಂಭಾಗ tablet (7.4-inch mbux ಹಿಂಭಾಗ tablet, use ಎಲ್ಲಾ the mbux multimedia system ಮತ್ತು control ಕಂಫರ್ಟ್ features), " |
| ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟೆರಿ | leather |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ headlamps | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |

