+ 23ಚಿತ್ರಗಳು
+ 6ಬಣ್ಣಗಳು
ಮೇಸಾರತಿ ಕ್ವಾಟ್ರೋಪೋರ್ಟ್ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್
ಕ್ವಾಟ್ರೋಪೋರ್ಟ್ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 2999 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 275 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Automatic |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 310 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಹಿಂಬದಿ ವೀಲ್ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Diesel |
- 360 degree camera
- memory function for ಸೀಟುಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣ ಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಮಾಸೆರೋಟಿ ಕ್ವಾಟ್ರೋಪೋರ್ಟ್ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಮಾಸೆರೋಟಿ ಕ್ವಾಟ್ರೋಪೋರ್ಟ್ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಮಾಸೆರೋಟಿ ಕ್ವಾಟ್ರೋಪೋರ್ಟ್ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ ಬೆಲೆ 1.78 ಸಿಆರ್ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಮಾಸೆರೋಟಿ ಕ್ವಾಟ್ರೋಪೋರ್ಟ್ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ ಮೈಲೇಜ್ : ಇದು 11.76 kmpl ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಮೈಲೇಜ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
ಮಾಸೆರೋಟಿ ಕ್ವಾಟ್ರೋಪೋರ್ಟ್ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 6 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಬಿಳಿ, ರೆಬೆಲ್ ಬ್ಲೂ, ಕಪ್ಪು, ನೋಬಲ್ ಬ್ಲೂ, ಎಮೋಷನ್ ನೀಲಿ and ಬೂದು.
ಮಾಸೆರೋಟಿ ಕ್ವಾಟ್ರೋಪೋರ್ಟ್ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 2999 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Automatic ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 2999 cc ಎಂಜಿನ್ 275bhp ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 600nm@2000-4000rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಮಾಸೆರೋಟಿ ಕ್ವಾಟ್ರೋಪೋರ್ಟ್ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ರೋಲ್ಸ್-ರಾಯಸ್ ಕುಲ್ಲಿನನ್ ಸರಣಿ ii, ಇದರ ಬೆಲೆ 10.50 ಸಿಆರ್ ರೂ.. ರೋಲ್ಸ್-ರಾಯಸ್ ಗೋಸ್ಟ್ ಸರಣಿ ii ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 8.95 ಸಿಆರ್ ರೂ. ಮತ್ತು ರೋಲ್ಸ್-ರಾಯಸ್ ಫ್ಯಾಂಟಮ್ ಸರಣಿ ii, ಇದರ ಬೆಲೆ 8.99 ಸಿಆರ್ ರೂ..
ಕ್ವಾಟ್ರೋಪೋರ್ಟ್ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಮಾಸೆರೋಟಿ ಕ್ವಾಟ್ರೋಪೋರ್ಟ್ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ ಡೀಸಲ್ ಕಾರು.
ಕ್ವಾಟ್ರೋಪೋರ್ಟ್ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್, ಪವರ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟಬಲ್ ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ ರಿಯರ್ ವ್ಯೂ ಮಿರರ್, touchscreen, ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು, ಹಿಂಬದಿಯ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು ಹೊಂದಿದೆ.ಮಾಸೆರೋಟಿ ಕ್ವಾಟ್ರೋಪೋರ್ಟ್ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.1,77,85,098 |
| rto | Rs.22,23,137 |
| ವಿಮೆ | Rs.7,15,059 |
| ಇತರೆ | Rs.1,77,850 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.2,09,01,144 |
ಕ್ವಾಟ್ರೋಪೋರ್ಟ್ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | v-type ಡೀಸೆಲ್ ಎಂಜಿನ್ |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 2999 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 275bhp |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 600nm@2000-4000rpm |
| no. of cylinders | 8 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ವಾಲ್ವ್ ಸಂರಚನೆ | ಡಿಒಹೆಚ್ಸಿ |
| ಇಂಧನ ಸಪ್ಲೈ ಸಿಸ್ಟಮ್ | ನೇರ ಚುಚ್ಚುಮದ್ದು |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | ಹೌದು |
| ಸೂಪರ್ ಚಾರ್ಜ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 8-speed |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಹಿಂಬದಿ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಡೀಸಲ್ |
| ಡೀಸಲ್ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 11.76 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಡೀಸಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 80 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 310 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | multi-link suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | multi-link suspension |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಪವರ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಎತ್ತರ & reach adjustment |
| ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಗೇರ್ ಪ್ರಕಾರ | ರ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು ಪಿನಿಯನ್ |
| turnin g radius | 5.4 ಎಂ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಡಿಸ್ಕ್ |
| ವೇಗವರ್ಧನೆ | 6.4 ಎಸ್ |
| 0-100ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ | 6.4 ಎಸ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 5262 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 2128 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1481 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 530 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ನೆಲದ ತೆರವುಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ | 100 (ಎಂಎಂ) |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 3171 (ಎಂಎಂ) |
| ಫ್ರಂಟ್ ಟ್ರೇಆಡ್ | 1621 (ಎಂಎಂ) |
| ಹಿಂಭಾಗ tread | 1647 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1925 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 1925 kg |
| no. of doors | 4 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟೀಯರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು | not available |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಗಾಳಿ ಗುಣಮಟ್ಟ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಟ್ ಟ್ರಂಕ್ ಓಪನರ್ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಲ್ ಇಂಧನ ಲಿಡ್ ಓಪನರ್ | ಹೌದು |
| ಇಂಧನ ಕಡಿಮೆಯಾದಾಗ ವಾರ್ನಿಂಗ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಲೈಟ್ | not available |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ | not available |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ನ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ಸೀಟಿನ ಮಧ್ಯದ ಆರ್ಮ್ ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮುಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| lumbar support | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ system | ಹೌದು |
| ಮಡಚಬಹುದಾದ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ | 60:40 ಸ್ಪ್ಲಿಟ್ |
| ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಆಕ್ಸೆಸ್ ಕಾರ್ಡ್ ಎಂಟ್ರಿ | not available |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | not available |
| cooled glovebox | not available |
| voice commands | ಹೌದು |
| paddle shifters | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | ಮುಂಭಾಗ |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಬಾಲಬಾಗಿಲು ajar warning | not available |
| ಗೇರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | not available |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕರ್ಟನ್ | not available |
| ಲಗೇಜ್ ಹುಕ್ & ನೆಟ್ | not available |
| ಬ್ಯಾಟರಿ ಸೇವರ್ | not available |
| ಲೇನ್ ಚೇಂಜ್ ಇಂಡ ಿಕೇಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡ್ರೈವ್ ಮೋಡ್ಗಳು | 5 |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫಾಲೋ ಮಿ ಹೋಂ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಪವರ್ foot pedals |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |

