+ 46ಚಿತ್ರಗಳು
+ 10ಬಣ್ಣಗಳು
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ 6 ಆಲ್ಫಾ ಪ್ಲಸ್ ಎಟಿ
ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ 6 ಆಲ್ಫಾ ಪ್ಲಸ್ ಎಟಿ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 1462 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 101.64 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 6 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Automatic |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Petrol |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 209 Litres |
- touchscreen
- ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು
- ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ
- ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್
- ಹಿಂಭಾಗ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ sockets
- ಹಿಂಭಾಗ seat armrest
- tumble fold ಸೀಟುಗಳು
- ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ 6 ಆಲ್ಫಾ ಪ್ಲಸ್ ಎಟಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ 6 ಆಲ್ಫಾ ಪ್ಲಸ್ ಎಟಿ ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ 6 ಆಲ್ಫಾ ಪ್ಲಸ್ ಎಟಿ ಬೆಲೆ 14.32 ಲಕ್ಷ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ 6 ಆಲ್ಫಾ ಪ್ಲಸ್ ಎಟಿ ಮೈಲೇಜ್ : ಇದು 20.27 kmpl ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಮೈಲೇಜ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ 6 ಆಲ್ಫಾ ಪ್ಲಸ್ ಎಟಿಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 10 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಆರ್ಕ್ಟಿಕ್ ವೈಟ್, ಆಪುಲೆಂಟ್ ರೆಡ್ ಮಿಡ್ನೈಟ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್, ಆಪುಲೆಂಟ್ ರೆಡ್, ಬ್ರೇವ್ ಕಾಕಿ, ಗ್ರ್ಯಾಂಡಿಯರ್ ಗ್ರೇ, ಬ್ರೇವ್ ಖಾಕಿ ವಿತ್ ಮಿಡ್ನೈಟ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್, ಬ್ಲ್ಯೂಯಿಶ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್, ಸ್ಪ್ಲೆಂಡಿಡ್ ಸಿಲ್ವರ್ ಮಿಡ್ನೈಟ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್, ನೆಕ್ಸಾ ಬ್ಲೂ and ಸ್ಪ್ಲೆಂಡಿಡ್ ಸಿಲ್ವರ್.
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ 6 ಆಲ್ಫಾ ಪ್ಲಸ್ ಎಟಿ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 1462 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Automatic ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 1462 cc ಎಂಜಿನ್ 101.64bhp@6000rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 136.8nm@4400rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ 6 ಆಲ್ಫಾ ಪ್ಲಸ್ ಎಟಿ Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಎರ್ಟಿಗಾ ಝಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಪ್ಲಸ್ ಎಟಿ, ಇದರ ಬೆಲೆ 12.94 ಲಕ್ಷ ರೂ.. ಕಿಯಾ ಕೆರೆನ್ಸ್ ಪ್ರಿಮಿಯಮ್ ಒಪ್ಶನಲ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 11 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮತ್ತು ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಗ್ರಾಂಡ್ ವಿಟರಾ ಝೀಟಾ ಎಟಿ, ಇದರ ಬೆಲೆ 15.05 ಲಕ್ಷ ರೂ..
ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ 6 ಆಲ್ಫಾ ಪ್ಲಸ್ ಎಟಿ ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ 6 ಆಲ್ಫಾ ಪ್ಲಸ್ ಎಟಿ ಒಂದು 6 ಸೀಟರ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಕಾರು.
ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ 6 ಆಲ್ಫಾ ಪ್ಲಸ್ ಎಟಿ ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್, ಪವರ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟಬಲ್ ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ ರಿಯರ್ ವ್ಯೂ ಮಿರರ್, touchscreen, ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು, ಹಿಂಬದಿಯ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು, ಮುಂಭಾಗದ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು, ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ ಹೊಂದಿದೆ.ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ 6 ಆಲ್ಫಾ ಪ್ಲಸ್ ಎಟಿ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.14,32,100 |
| rto | Rs.1,05,666 |
| ವಿಮೆ | Rs.57,316 |
| ಇತರೆ | Rs.16,621 |
| optional | Rs.61,543 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.16,73,246 |
ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ 6 ಆಲ್ಫಾ ಪ್ಲಸ್ ಎಟಿ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | k15c ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಹೈಬ್ರಿಡ್ |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 1462 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 101.64bhp@6000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 136.8nm@4400rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 6-ವೇಗ ಎಟಿ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಫ್ರಂಟ್ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋ ಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 20.27 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 45 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 170 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಮ್ಯಾಕ್ಫರ್ಸನ್ ಸ್ಟ್ರಟ್ suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಹಿಂಭಾಗ twist beam |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಸ್ಕೋಪಿಕ್ |
| turnin g radius | 5.2 ಎಂ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡ್ರಮ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 16 ಇಂಚ್ |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 16 ಇಂಚ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 4445 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1775 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1755 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 209 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 6 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2740 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1225 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 1765 kg |
| no. of doors | 5 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ಸೀಟಿನ ಮಧ್ಯದ ಆರ್ಮ್ ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮುಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಹಿಂಭಾಗ |
| ರಿಯಲ್-ಟೈಮ್ ವೆಹಿಕಲ್ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಮಡಚಬಹುದಾದ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ | 3 ನೇ ಸಾಲು 50:50 ವಿಭಜನೆ |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| voice commands | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | ಮುಂಭಾಗ |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | ಶೇಖರಣೆಯೊಂದಿಗೆ |
| ಬಾಲಬಾಗಿಲು ajar warning | ಹೌದು |
| ಗೇರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | not available |
| idle start-stop system | ಹೌದು |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫಾಲೋ ಮಿ ಹೋಂ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| leather wrapped ಸ್ಟಿಯರಿ ಂಗ್ ವೀಲ್ | ಹೌದು |
| glove box | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ | semi |
| ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟೆರಿ | ಲೆಥೆರೆಟ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ headlamps | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವಾಷರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ವಿಂಡೋ ಡಿಫಾಗರ್ | ಹೌದು |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಪೋಯ್ಲರ್ | ಹೌದು |
| ಹೊರಗಿನ ಹಿಂಬದಿಯ ನೋಟದ ಮಿರರ್ನ ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ಲೈಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ |
| ಆಂಟೆನಾ | ಶಾರ್ಕ್ ಫಿನ್ |
| ಬೂಟ್ ಓಪನಿಂಗ್ | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | 195/60 r16 |
| ಟೈಯರ್ ಟೈಪ್ | tubeless, ರೇಡಿಯಲ್ |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು | ಹೌದು |
| led headlamps | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲೈಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಮಂಜು ದೀಪಗಳು | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತಾ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ ವಿರೋಧಿ ಅಲಾರಂ | ಹೌದು |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 6 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | ಹೌದು |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಕರ್ಟನ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಬ್ರೇಕ್ಫೋರ್ಸ್ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (ebd) | ಹೌದು |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಟೈರ್ ಒತ್ತಡ monitoring system (tpms) | ಹೌದು |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ-ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಸಾಧನ | ಹೌದು |
| ಆಂಟಿ-ಪಿಂಚ್ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು | ಚಾಲಕ |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಅಲರ್ಟ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಐಸೋಫಿಕ್ಸ್ ಮಕ್ಕಳ ಸೀಟ್ ಆರೋಹಣಗಳು | ಹೌದು |
| ಪ್ರಿಟೆನ್ಷನರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಸ್ ಲಿಮಿಟರ್ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಚಾಲಕ ಮತ್ತು ಪ್ರಯಾಣಿಕ |
| 360 ವ್ಯೂ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಸಂಯೋಜಿತ 2ಡಿನ್ ಆಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| touchscreen | ಹೌದು |
| touchscreen size | 7 ಇಂಚ್ |
| ಸಂಪರ್ಕ | android auto, ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ |
| ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ | ಹೌದು |
| ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| no. of speakers | 4 |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ports | ಹೌದು |
| ಟ್ವೀಟರ್ಗಳು | 2 |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | wireless, ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ, ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ |
| speakers | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಅಡ್ವಾನ್ಸ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ಇ-ಕಾಲ್ ಮತ್ತು ಐ-ಕಾಲ್ | not available |
| goo ಗ್ಲೆ / alexa connectivity | ಹೌದು |
| over speedin g alert | ಹೌದು |
| tow away alert | ಹೌದು |
| in ಕಾರ್ ರಿಮೋಟ್ control app | ಹೌದು |
| smartwatch app | ಹೌದು |
| ವಾಲೆಟ್ ಮೋಡ್ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಟ್ ಎಸಿ ಆನ್/ಆಫ್ | ಹೌದು |
| ಎಸ್ಒಎಸ್ / ತುರ್ತು ಸಹಾಯ | ಹೌದು |
| ಜಿಯೋ-ಬೇಲಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ 6 ನ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ
- ಪೆಟ್ರೋಲ್
- ಸಿಎನ್ಜಿ
- ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ 6 ಝೀಟಾcurrently viewingRs.11,52,300*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.25,85820.97 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ 6 ಆಲ್ಫಾcurrently viewingRs.12,48,800*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.27,87520.97 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ 6 ಝೀಟಾ ಎಟಿcurrently viewingRs.12,87,300*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.28,79220.27 ಕೆ ಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ 6 ಆಲ್ಫಾ ಪ್ಲಸ್currently viewingRs.12,97,100*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.28,92020.97 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್

