+ 29ಚಿತ್ರಗಳು
+ 11ಬಣ್ಣಗಳು
ಲೆಕ್ಸಸ್ rx 350h Luxury Mark Levinson System
12 ವಿರ್ಮಶೆಗಳುrate & win ₹1000
Rs.96.13 ಲಕ್ಷ*
*ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ in ನವ ದೆಹಲಿ
This Variant has expired. Check available variants here.
rx 350ಹೆಚ್ ಲಕ್ಸುರಿ ಮಾರ್ಕ್ ಲೆವಿನ್ಸನ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 2487 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 190.42 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Automatic |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 200 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಎಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Petrol |
- heads ಅಪ್ display
- memory function for ಸೀಟುಗಳು
- ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಲೆಕ್ಸಸ್ rx 350ಹೆಚ್ ಲಕ್ಸುರಿ ಮಾರ್ಕ್ ಲೆವಿನ್ಸನ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.96,13,000 |
| rto | Rs.9,61,300 |
| ವಿಮೆ | Rs.3,99,923 |
| ಇತರೆ | Rs.96,130 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.1,10,70,353 |
ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು : Rs.2,10,713/ತಿಂಗಳು
ಪೆಟ್ರೋಲ್
*estimated ಬೆಲೆ/ದಾರ via verified sources. the ಬೆಲೆ/ದಾರ quote does not include any additional discount offered by the dealer.
rx 350ಹೆಚ್ ಲಕ್ಸುರಿ ಮಾರ್ಕ್ ಲೆವಿನ್ಸನ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | 2.5ಎಲ್ in-line ಅವಳಿ cam (a25a-fxs/a25b-fxs |
| ಬ್ಯಾಟರಿ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 259.2v kWh |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 2487 ಸಿಸಿ |
| ಮೋಟಾರ್ ಟೈಪ್ | permanent magnet |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 190.42bhp@6000 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 242nm@4300-4500rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಇಂಧನ ಸಪ್ಲೈ ಸಿಸ್ಟಮ್ | d-4s |
| ಬ್ಯಾಟರಿ type | nickel-metal hydride |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | e-cvt |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಎಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 65 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 200 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಮ್ಯಾಕ್ಫರ್ಸನ್ ಸ್ಟ್ರಟ್ suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | multi-link suspension |
| ಶಾಕ್ ಅಬ್ಸಾರ್ಬ್ಸ್ ಟೈಪ್ | gas-filled shock absorbers,stabilizer bar |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ & ಟೆಲಿಸ್ಕೋಪಿಕ್ |
| ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಗೇರ್ ಪ್ರಕಾರ | ರ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು ಪಿನಿಯನ್ |
| turnin g radius | 5.9 ಎಂ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ventilated discs |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 4890 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1920 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1695 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 505 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2585 (ಎಂಎಂ) |
| ಹಿಂಭಾಗ tread | 1695 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1965-2025 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 2660 kg |
| no. of doors | 5 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಪವರ್ ಬೂಟ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟೀಯರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಗಾಳಿ ಗುಣಮಟ್ಟ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಇಂಧನ ಕಡಿಮೆಯಾದಾಗ ವಾರ್ನಿಂಗ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ನ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ |

