+ 21ಚಿತ್ರಗಳು
+ 13ಬಣ್ಣಗಳು
ಲ್ಯಾಂಬೋರ್ಘಿನಿ ರೆವಲ್ಟೊ ಎಲ್ಬಿ 744
ರೆವಲ್ಟೊ ಎಲ್ಬಿ 744 ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 6498 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 1001.11 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Automatic |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Petrol |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 2 |
ಲ್ಯಾಂಬೋರ್ಘಿನಿ ರೆವಲ್ಟೊ ಎಲ್ಬಿ 744 ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಲ್ಯಾಂಬೋರ್ಘಿನಿ ರೆವಲ್ಟೊ ಎಲ್ಬಿ 744 ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಲ್ಯಾಂಬೋರ್ಘಿನಿ ರೆವಲ್ಟೊ ಎಲ್ಬಿ 744 ಬೆಲೆ 8.89 ಸಿಆರ್ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಲ್ಯಾಂಬೋರ್ಘಿನಿ ರೆವಲ್ಟೊ ಎಲ್ಬಿ 744ಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 13 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ವರ್ಡೆ ಸೆಲ್ವಾನ್ಸ್, ಬ್ಲೂ ಆಸ್ಟ್ರೇಯಸ್, ಬ್ಲೂ ಮೆಹಿತ್, ಬಿಯಾಂಕೊ ಮೊನೊಸೆರಸ್, ಅರಾನ್ಸಿಯೋ ಬೋರಿಯಾಲಿಸ್, ವಯೋಲಾ ಪಾಸಿಫೆ, ಗಿಯಲ್ಲೊ, ನೀರೋ ನೋಕ್ಟಿಸ್, ಬ್ಲೂ ಎಲಿಯೋಸ್, ಬ್ರಾಂಜೊ ಜೆನಾಸ್, ವರ್ಡೆ ಟರ್ಬೈನ್, ಅರಾನ್ಸಿಯೊ ಡಾಕ್ ಲುಸಿಡೊ and ವಿಯೋಲಾ ರುಬಸ್.
ಲ್ಯಾಂಬೋರ್ಘಿನಿ ರೆವಲ್ಟೊ ಎಲ್ಬಿ 744 ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 6498 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Automatic ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 6498 cc ಎಂಜಿನ್ 1001.11bhp@9250rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 725nm@6750rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಲ್ಯಾಂಬೋರ್ಘಿನಿ ರೆವಲ್ಟೊ ಎಲ್ಬಿ 744 Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ರೋಲ್ಸ್-ರಾಯಸ್ ಕುಲ್ಲಿನನ್ ಸರಣಿ ii, ಇದರ ಬೆಲೆ 10.50 ಸಿಆರ್ ರೂ.. ರೋಲ್ಸ್-ರಾಯಸ್ ಗೋಸ್ಟ್ ಸರಣಿ ii ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 8.95 ಸಿಆರ್ ರೂ. ಮತ್ತು ರೋಲ್ಸ್-ರಾಯಸ್ ಫ್ಯಾಂಟಮ್ ಸರಣಿ ii, ಇದರ ಬೆಲೆ 8.99 ಸಿಆರ್ ರೂ..
ರೆವಲ್ಟೊ ಎಲ್ಬಿ 744 ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಲ್ಯಾಂಬೋರ್ಘಿನಿ ರೆವಲ್ಟೊ ಎಲ್ಬಿ 744 ಒಂದು 2 ಸೀಟರ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಕಾರು.
ರೆವಲ್ಟೊ ಎಲ್ಬಿ 744 ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್, ಪವರ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟಬಲ್ ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ ರಿಯರ್ ವ್ಯೂ ಮಿರರ್, touchscreen, ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು, ಮುಂಭಾಗದ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು, ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ ಹೊಂದಿದೆ.ಲ್ಯಾಂಬೋರ್ಘಿನಿ ರೆವಲ್ಟೊ ಎಲ್ಬಿ 744 ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.8,89,00,001 |
| rto | Rs.88,90,000 |
| ವಿಮೆ | Rs.34,57,420 |
| ಇತರೆ | Rs.8,89,000 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.10,21,36,421 |
ರೆವಲ್ಟೊ ಎಲ್ಬಿ 744 ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | ವಿ12 na 6.5l |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 6498 ಸಿಸಿ |
| ಮೋಟಾರ್ ಟೈಪ್ | p2-p 3 emotor |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 1001.11bhp@9250rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 725nm@6750rpm |
| no. of cylinders | 12 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 8-speed dtc |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಎಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| secondary ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 350 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಡಬಲ್ ವಿಶ್ಬೋನ್ suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಡಬಲ್ ವಿಶ್ಬೋನ್ suspension |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ & ಟೆಲಿಸ್ಕೋಪಿಕ್ |
| ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಗೇರ್ ಪ್ರಕಾರ | ರ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು ಪಿನಿಯನ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಕಾರ್ಬನ್ ceramic brakes |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಕಾರ್ಬನ್ ceramic brakes |
| ವೇಗವರ್ಧನೆ | 2.5 ಎಸ್ |
| 0-100ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ | 2.5 ಎಸ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 4947 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 2266 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1160 (ಎಂಎಂ) |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 2 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2651 (ಎಂಎಂ) |
| ಫ್ರಂಟ್ ಟ್ರೇಆಡ್ | 1536 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1772 kg |
| no. of doors | 2 |
| reported ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 158 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| reported ground clearance (unladen) | 107 (ಎಂಎಂ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟೀಯರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮುಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| lumbar support | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| cooled glovebox | ಹೌದು |
| paddle shifters | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | ಮುಂಭಾಗ |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಬಾಲಬಾಗಿಲು ajar warning | ಹೌದು |
| ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್-ಫ್ರೀ ಟೈಲ್ಗೇಟ್ | not available |
| ಗೇರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | ಹೌದು |
| ಲಗೇಜ್ ಹುಕ್ & ನೆಟ್ | ಹೌದು |
| glove box light | ಹೌದು |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫಾಲೋ ಮಿ ಹೋಂ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| leather wrapped ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ | ಹೌದು |
| glove box | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಓಡೋಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡುಯಲ್ ಟೋನ್ ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ | ಹೌದು |
| ಲೈಟಿಂಗ್ | ಆಂಬಿಯೆಂಟ್ ಲೈಟ್, ಫೂಟ್ವೆಲ್ ಲ್ಯಾಂಪ್, ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್, ಬೂಟ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | y-shaped dashboard design |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ headlamps | ಹೌದು |
| ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ ತೊಳೆಯುವ ಯಂತ್ರಗಳು | not available |
| ರಿಯರ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಪೋಯ್ಲರ್ | ಹೌದು |
| ಹೊರಗಿನ ಹಿಂಬದಿಯ ನೋಟದ ಮಿರರ್ನ ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| ಕಾರ್ನರಿಂಗ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ಲೈಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ |
| ಸನ್ ರೂಫ್ | ಹೌದು |
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | 265/35 zr20,345/30 zr21 |
| ಟೈಯರ್ ಟೈಪ್ | tubeless,radial |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು | ಹೌದು |
| led headlamps | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲೈಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಮಂಜು ದೀಪಗಳು | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| ಬ್ರೇಕ್ ಅಸಿಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತಾ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ ವಿರೋಧಿ ಅಲಾರಂ | ಹೌದು |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 5 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | ಹೌದು |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಎಳೆತ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಟೈರ್ ಒತ್ತಡ monitoring system (tpms) | ಹೌದು |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸ್ಟೆಬಿಲಿಟಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್ (esc) | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಮಾರ್ಗಸೂಚಿಗಳೊಂದಿಗೆ |
| ಕಳ್ಳತನ-ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಸಾಧನ | ಹೌದು |
| ಆಂಟಿ-ಪಿಂಚ್ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು | ಚಾಲಕ ಮತ್ತು ಪ್ರಯಾಣಿಕ |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಅಲರ್ಟ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಮೊಣಕಾಲಿನ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ಗಳು | ಚಾಲಕ |
| ಐಸೋಫಿಕ್ಸ್ ಮಕ್ಕಳ ಸೀಟ್ ಆರೋಹಣಗಳು | ಹೌದು |
| heads- ಅಪ್ display (hud) | ಹೌದು |
| ಪ್ರಿಟೆನ್ಷನರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಸ್ ಲಿಮಿಟರ್ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಚಾಲಕ ಮತ್ತು ಪ್ರಯಾಣಿಕ |
| ಬೆಟ್ಟದ ಸಹಾಯ | ಹೌದು |
| ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಅ ನ್ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಸಂಯೋಜಿತ 2ಡಿನ್ ಆಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌ ದು |
| touchscreen | ಹೌದು |
| ಸಂಪರ್ಕ | android auto, apple carplay |
| ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ | ಹೌದು |
| ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| ಆಂತರಿಕ ಶೇಖರಣೆ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಡಿಎಎಸ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ಬ್ಲೈಂಡ್ ಸ್ಪಾಟ್ ಮಾನಿಟರ್ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಲ್ಯಾಂಬೋರ್ಘಿನಿ ರೆವಲ್ಟೊ ಇದೇ ಕಾರುಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಕೆ
Rs.10.50 - 12.25 ಸಿಆರ್*
Rs.8.95 - 10.52 ಸಿಆರ್*
Rs.8.99 - 10.48 ಸಿಆರ್*
Rs.10.37 ಸಿಆರ್*
Rs.5.23 - 8.45 ಸಿಆರ್*
ರೆವಲ್ಟೊ ಎಲ್ಬಿ 744 ಪರಿಗಣಿಸಲು ಪರ್ಯಾಯಗಳು
Rs.10.50 ಸಿಆರ್*
Rs.8.95 ಸಿಆರ್*
Rs.8.99 ಸಿಆರ್*
Rs.10.37 ಸಿಆರ್*
Rs.8.45 ಸಿಆರ್*
Rs.8.37 ಸಿಆರ್*
Rs.7.60 ಸಿಆರ್*
Rs.7.50 ಸಿಆರ್*
ರೆವಲ್ಟೊ ಎಲ್ಬಿ 744 ಚಿತ್ರಗಳು
ರೆವಲ್ಟೊ ಎಲ್ಬಿ 744 ಬಳಕೆದಾರ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು
- ಎಲ್ಲಾ (50)
- ಇಂಟೀರಿಯರ್ (10)
- ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ (17)
- ಲುಕ್ಸ್ (10)
- ಕಂಫರ್ಟ್ (12)
- ಮೈಲೇಜ್ (5)
- ಇಂಜಿನ್ (8)
- ಬೆಲೆ/ದಾರ (7)
- ಹೆಚ್ಚು ...
- ಇತ್ತೀಚಿನ
- ಸಹಾಯಕವಾಗಿದೆಯೆ
- Dream Car Of Every Car Lover Lamborghini 2 LLamborghini sirf ek car nahi, ek dream hai! Iska aggressive design, sharp headlights aur aerodynamic body dekhte hi dil jeet leti hai. Engine ki roaring sound sunte hi real supercar wali feeling aa jati hai. 0 se 100 km/h bas kuch hi seconds me, pure power! Premium interior. Luxury ka next level experience, Road presence, jahan se guzre, sabki nazar isi par.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
- Review On RevueltoBest car with one of the best comfort, this car is the most powerful lamborghini ever made, it can sprint 0-100 in 2-3 seconds only and has an excellent maximum speed of more than 350 kmph, that makes it very quick on both launches and high speed runs, its handling and chassis is really good as well.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
- Lamborghini Has The Best Pwrformance That Was So Awesome Car I Loved The Most This Car Because Whenever I See This Car I Feel Like That Is SLamborghini has the best performance that was so awesome car i loved the most this car because whenever i see this car i feel like that is so peace in here because hia design is so awesome and cool do that us why i loved the most lamborghini i suggested everyone when you buy this car you feel kike amazing 😍ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
- It Is Very Important That You Read This Car Once BEvery thing is very good and I love this car is amezing better than every car reason number is better fist fuel second charging and overall my personal experience is amezing you are millonr then you need to buy this car because this car show my time is very good normal car is show your time is bad but this car is show how amazing time is goingಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
- Lambo RevueltoThe Lamborghini Revuelto is possibly the best Lamborghini since the Miura-blistering performance, unmistakable V12 drama, cutting-edge hybrid tech, and much improved comfort and usability. While the battery is small, the hybrid nature enhances both speed and everyday livability without sacrificing Lamborghini's signature raw feel and sound . Its stratospheric price and minimal electric-only mean it's still a supercar for true enthusiasts rather than eco-minded buyers, but for those in the segment, it's a deeply emotional machine worth dreaming about.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
- ಎಲ್ಲಾ ರೆವಲ್ಟೊ ವಿರ್ಮಶೆಗಳು ವೀಕ್ಷಿಸಿ
ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು & ಉತ್ತರಗಳು
A ) Lamborghini Revuelto has a top speed of 350 Km/h.

ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಬೋರ್ಘಿನಿ ಕಾರುಗಳು
ಲ್ಯಾಂಬೋರ್ಘಿನಿ ಉರ್ಸ್Rs.4.18 - 4.57 ಸಿಆರ್*
ಲ್ಯಾಂಬೋರ್ಘಿನಿ temerarioRs.6 ಸಿಆರ್*
ಲ್ಯಾಂಬೋರ್ಘಿನಿ ಹರಾಕನ್ ಇವೊRs.4 - 4.99 ಸಿಆರ್*
ಜನಪ್ರಿಯ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಕಾರುಗಳು
ರೋಲ್ಸ್-ರಾಯಸ್ ಸ್ಪೆಕ್ಟರ್Rs.7.50 ಸಿಆರ್*
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಇಕ್ಯೂಎಸ್Rs.1.30 - 1.63 ಸಿಆರ್*
ಟಾಟಾ ಟಿಗೊರ್ ಇವಿRs.12.49 - 13.75 ಲಕ್ಷ*
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಇಕ್ಯೂಎಸ್ ಎಸ್ಯುವಿRs.1.33 - 1.48 ಸಿಆರ್*
ಲೆಕ್ಸಸ್ ಇಎಸ್Rs.89.99 ಲಕ್ಷ*

