
ಕಿಯಾ ಸೆಲ್ಟೋಸ್ ನ ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಕಿಯಾ ಸೆಲ್ಟೋಸ್ ನಲ್ಲಿ 1 ಡೀಸೆಲ್ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು 2 ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ ಆಫರ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಡೀಸೆಲ್ ಎಂಜಿನ್ 1493 ಸಿಸಿ while ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ 1497 ಸಿಸಿ ಮತ್ತು 1482 ಸಿಸಿ ಇದು ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ & ಮ್ಯಾನುಯಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಸೆಲ್ಟೋಸ್ ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ 4 ಸಿಲಿಂಡರ್ ಕಾರ್ ಮತ್ತು ಉದ ್ದ 4460 mm, ಅಗಲ 1830 (ಎಂಎಂ) ಮತ್ತು ವೀಲ್ ಬೇಸ್ 2690 (ಎಂಎಂ) ಆಗಿದೆ.
Shortlist
Rs.10.99 - 19.99 ಲಕ್ಷ*
ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು starts @ ₹30,335
ಕಿಯಾ ಸೆಲ್ಟೋಸ್ ನ ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಡೀಸಲ್ |
| ಎಂಜಿನ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 1493 ಸಿಸಿ |
| no. of cylinders | 4 |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 114bhp@4000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 250nm@1500-2750rpm |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 447 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 47 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಬಾಡಿ ಟೈಪ್ | ಎಸ್ಯುವಿ |
ಕಿಯಾ ಸೆಲ್ಟೋಸ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | 1.5l ಸಿಆರ್ಡಿಐ ವಿಜಿಟಿ |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 1493 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 114bhp@4000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 250nm@1500-2750rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಇಂಧನ ಸಪ್ಲೈ ಸಿಸ್ಟಮ್ | ಸಿಆರ್ಡಿಐ |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 6-ವೇಗ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | 2ಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಡೀಸಲ್ |
| ಡೀಸಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 47 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಮ್ಯಾಕ್ಫರ್ಸನ್ ಸ್ಟ್ರಟ್ suspension |
| ಹಿಂ ಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಹಿಂಭಾಗ twist beam |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ & ಟೆಲಿಸ್ಕೋಪಿಕ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 18 ಇಂಚ್ |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 18 ಇಂಚ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 4460 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1830 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1635 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 447 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2690 (ಎಂಎಂ) |
| no. of doors | 5 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟೀಯರಿಂಗ್ | ಎತ್ತರ & reach |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯ ಾಂಪ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ನ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ |
| ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ಸೀಟಿನ ಮಧ್ಯದ ಆರ್ಮ್ ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| lumbar support | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಮಡಚಬಹುದಾದ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ | 60:40 ಸ್ಪ್ಲಿಟ್ |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| paddle shifters | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಬಾಲಬಾಗಿಲು ajar warning | ಹೌದು |
| ಡ್ರೈವ್ ಮೋಡ್ಗಳು | 3 |
| ಹಿಂಭಾಗ window sunblind | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಸನ್ಗ್ಲಾಸ್ ಹೋಲ್ಡರ್ |
| ಡ್ರೈವ್ ಮೋಡ್ನ ವಿಧಗಳು | ಇಕೋ | ಸಾಮಾನ್ಯ | ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ |
| ಪವರ್ ವಿಂಡೋಸ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| c ಅಪ್ holders | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ