
ಫೆರಾರಿ 12cilindri ನ ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಎಂಜಿನ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 6496 ಸಿಸಿ |
| no. of cylinders | 12 |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 818bhp@9500rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 678nm@7250rpm |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 2 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 92 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಬಾಡಿ ಟೈಪ್ | ಕೂಪ್ |
ಫೆರಾರಿ 12cilindri ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 6496 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 818bhp@9500rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 678nm@7250rpm |
| no. of cylinders | 12 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| regenerative ಬ್ರೆಕಿಂಗ್ | no |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 8 ಸ್ಪೀಡ್ dct |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 92 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 340 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಪವರ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ವೇಗವರ್ಧನೆ | 2.9 ಎಸ್ |
| 0-100ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ | 2.9 ಎಸ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 275/35 r21j10.0 ಇಂಚ್ |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 315/35 r21j11.5 ಇಂಚ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 4733 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 2176 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1292 (ಎಂಎಂ) |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 2 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2700 (ಎಂಎಂ) |
| ಫ್ರಂಟ್ ಟ್ರೇಆಡ್ | 1686 (ಎಂಎಂ) |
| ಹಿಂಭಾಗ tread | 1645 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1560 kg |
| no. of doors | 2 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಟಾಪ್ ಕೂಪ್ cars
did ನೀವು find this information helpful?
ಟ ್ರೆಂಡಿಂಗ್ ಫೆರಾರಿ ಕಾರುಗಳು
ಫೆರಾರಿ ಎಸ್ಎಫ್90 ಸ್ಟ್ರಾಡೇಲ್Rs.7.50 ಸಿಆರ್*
ಫೆರಾರಿ 849 testarossaRs.10.37 ಸಿಆರ್*
ಫೆರಾರಿ 296 ಜಿಟಿಬಿRs.5.40 ಸಿಆರ್*
ಫೆರಾರಿ ಎಫ್8 ಟ್ರಿಬ್ಯುಟೊRs.4.02 ಸಿಆರ್*
ಫೆರಾರಿ amalfiRs.5.59 ಸಿಆರ್*
ಪಾಪ್ಯುಲರ್ ಐಷಾರಾಮಿ ಕಾರುಗಳು
- ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್
- ಲೇಟೆಸ್ಟ್
- ಉಪಕಮಿಂಗ್
ಮಾಸೆರೋಟಿ ಗ್ರ್ಯಾನ್ಟುರಿಸ್ಮೊRs.2.25 - 2.51 ಸಿಆರ್*
ಆಸ್ಟನ್ ಮಾರ್ಟಿನ್ ಡಿಬಿ 12Rs.4.34 ಸಿಆರ್*