
ಅಶೋಕ್ ಲೇಲ್ಯಾಂಡ್ ಸ್ಟೈಲ್ ನ ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಅಶೋಕ್ ಲೇಲ್ಯಾಂಡ್ ಸ್ಟೈಲ್ ನ ಲ್ಲಿ 1 ಡೀಸೆಲ್ ಎಂಜಿನ್ ಆಫರ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಡೀಸೆಲ್ ಎಂಜಿನ್ 1461 ಸಿಸಿ ಇದು ಮ್ಯಾನುಯಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಸ್ಟೈಲ್ ಒಂದು 7 ಸೀಟರ್ 4 ಸಿಲಿಂಡರ್ ಕಾರ್ ಮತ್ತು ಉದ್ದ 4400mm, ಅಗಲ 1700mm ಮತ್ತು ವೀಲ್ ಬೇಸ್ 2725mm ಆಗಿದೆ.
Shortlist
Rs.8.06 - 9.86 ಲಕ್ಷ*
this ಮಾಡೆಲ್ has been discontinued*last recorded ಬೆಲೆ/ದಾರ
ಅಶೋಕ್ ಲ ೇಲ್ಯಾಂಡ್ ಸ್ಟೈಲ್ ನ ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
| ಎಆರ್ಎಐ ಮೈಲೇಜ್ | 20.07 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ನಗರ ಮೈಲೇಜ್ | 16.2 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಡೀಸಲ್ |
| ಎಂಜಿನ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 1461 ಸಿಸಿ |
| no. of cylinders | 4 |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 75bhp@3300rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 185nm@1750-2750rpm |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 7 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 50 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಬಾಡಿ ಟೈಪ್ | ಎಮ್ಯುವಿ |
| ನೆಲದ ತೆರವುಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ | 180 (ಎ ಂಎಂ) |
ಅಶೋಕ್ ಲೇಲ್ಯಾಂಡ್ ಸ್ಟೈಲ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | intercooled ಡೀಸೆಲ್ ಎಂಜಿನ್ |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 1461 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 75bhp@3300rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 185nm@1750-2750rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ವಾಲ್ವ್ ಸಂರಚನೆ | ಡಿಒಹೆಚ್ಸಿ |
| ಇಂಧನ ಸಪ್ಲೈ ಸಿಸ್ಟಮ್ | common rail |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | ಹೌದು |
| ಸೂಪರ್ ಚಾರ್ಜ್ | no |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| gearbox | 5 ಸ್ಪೀಡ್ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಫ್ರಂಟ್ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |