
மஹிந்திரா போலிரோ pik-up இன் விவரக்குறிப்புகள்
இந்த மஹிந்திரா போலிரோ pik-up லில் 1 டீசல் என்ஜின் சலுகை கிடைக்கிறது. டீசல் என்ஜின் 2523 சிசி இது மேனுவல் டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது.இந்த ஆனது போலிரோ pik-up என்பது 2 இருக்கை கொண்ட 4 சிலிண்டர் கார் மற்றும் நீளம் 5215 mm, அகலம் 1700 (மிமீ) மற்றும் வீல்பேஸ் 3000 (மிமீ) ஆகும்.
Shortlist
Rs.9.05 - 9.86 லட்சம்*
இஎம்ஐ starts @ ₹24,151
மஹிந்திரா போலிரோ pik-up இன் முக்கிய குறிப்புகள்
| அராய் மைலேஜ் | 14.3 கேஎம்பிஎல் |
| ஃபியூல் வகை | டீசல் |
| இன்ஜின் டிஸ்பிளேஸ்மென்ட் | 2523 சிசி |
| no. of cylinders | 4 |
| அதிகபட்ச பவர் | 75.09bhp@3200rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 200nm@1400-2200rpm |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 2 |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | மேனுவல் |
| உடல் அமைப்பு | பிக்அப் டிரக் |
மஹிந்திரா போலிரோ pik-up விவரக்குறிப்புகள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | m2dicr 4 cly 2.5எல் tb |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 2523 சி சி |
| அதிகபட்ச பவர் | 75.09bhp@3200rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 200nm@1400-2200rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | ஆம் |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | மேனுவல் |
| gearbox | 5-ஸ்பீடு |
| டிரைவ் டைப் | ரியர் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | டீசல் |
| டீசல் மைலேஜ் அராய் | 14.3 கேஎம்பிஎல் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | multi-link suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | multi-link suspension |
| turnin g radius | 6.5 எம் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிரம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 5215 (மிமீ) |
| அகலம் | 1700 (மிமீ) |
| உயரம் | 1865 (மிமீ) |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 2 |
| கிரவுண்ட் கிளியரன்ஸ் (லேடன்) | 175 (மிமீ) |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 3000 ( மிமீ) |
| பிராண்ட் டிரேட் | 1295 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 1790 kg |
| மொத்த எடை | 3490 kg |
| no. of doors | 2 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| கியர் ஸ்விப்ட் இன்டிகேட்டர் | not available |
| பின்புற கர்ட்டெயின் | not available |
| லக்கேஜ் ஹூக் & நெட் | not available |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்