
பெரரி எஃப்8 ட்ரிபியூட்டோ இன் விவரக்குறிப்புகள்
இந்த பெரரி எஃப்8 ட்ரிபியூட்டோ லில் 1 பெட்ரோல் இன்ஜின் சலுகை கிடைக்கிறது. பெட்ரோல் இன்ஜின் 3902 சிசி இது ஆட்டோமெட்டிக் டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது.இந்த ஆனது எஃப்8 ட்ரிபியூட்டோ என்பது 2 இருக்கை கொண்ட 8 சிலிண்டர் கார் மற்றும் நீளம் 4611 mm, அகலம் 1979 (மிமீ) மற்றும் வீல்பேஸ் 2650 (மிமீ) ஆகும்.
Shortlist
Rs.4.02 சிஆர்*
இஎம்ஐ starts @ ₹10.51Lakh
பெரரி எஃப்8 ட்ரிபியூட்டோ இன் முக்கிய குறிப்புகள்
| சிட்டி மைலேஜ் | 5.8 கேஎம்பிஎல் |
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| இன்ஜின் டிஸ்பிளேஸ்மென்ட் | 3902 சிசி |
| no. of cylinders | 8 |
| அதிகபட்ச பவர் | 710.74bhp@8000rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 770nm@3250rpm |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 2 |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 200 லிட்டர்ஸ் |
| ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 78 லிட்டர்ஸ் |
| உடல் அமைப்பு | கூப் |
பெரரி எஃப்8 ட்ரிபியூட்டோ விவரக்குறிப்புகள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | 90-degree வி8 ட்வின் பார்சல் ஷெஃல்ப் டர்போ இன்ஜின் |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 3902 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 710.74bhp@8000rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 770nm@3250rpm |
| no. of cylinders | 8 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| வால்வு அமைப்பு | டிஓஹெச்சி |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | ஆம் |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| gearbox | 7-speed |
| டிரைவ் டைப் | ரியர் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 78 லிட்டர்ஸ் |
| பெட்ரோல் ஹைவே மைலேஜ் | 7.7 கேஎம்பிஎல் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi |
| டாப் வேகம் | 340 கிமீ/மணி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | டபுள் விஷ்போன் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | multi-link suspension |
| ஆக்ஸிலரேஷன் | 2.90 எஸ் |
| 0-100 கிமீ/மணி | 2.90 எஸ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 4611 (மிமீ) |
| அகலம் | 1979 (மிமீ) |
| உயரம் | 1206 (மிமீ) |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 200 லிட்டர்ஸ் |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 2 |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2650 (மிமீ) |
| பிராண்ட் டிரேட் | 1280 (மிமீ) |
| பின்புறம் tread | 1646 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 1435 kg |
| no. of doors | 2 |
| reported ground clearance (unladen) | 205 (மிமீ) |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| எலக்ட்ரிக்கலி அட்ஜஸ்ட்டபிள் சீட்ஸ் | முன்புறம் |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| காற்று தர கட்டுப்பாட்டு | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| ட்ரங் லைட் | ஆம் |
| வெனிட்டி மிரர் | ஆம் |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | not available |
| பின்புற இருக்கை ஹெட்ரெஸ்ட் | not available |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | not available |
| ரியர் சீட் சென்டர் ஆர்ம் ரெஸ்ட் | not available |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் ஃபிரன்ட் சீட் பெல்ட்ஸ் | ஆம் |
| பின்புற ஏசி செல்வழிகள் | not available |
| lumbar support | ஆம் |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| நே விகேஷன் system | ஆம் |
| ஸ்மார்ட் ஆக்சஸ் கார்டு என்ட்ரி | ஆம் |
| ஸ்மார்ட் கீ பேண்ட் | not available |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | ஆம் |
| cooled glovebox | not available |
| voice commands | ஆம் |
| paddle shifters | ஆம் |
| யூஎஸ்பி சார்ஜர் | முன்புறம் |
| ச ென்ட்ரல் கன்சோல் ஆர்ம்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| டெயில்கேட் ajar warning | ஆம் |
| ஹேண்ட்ஸ் ஃப்ரீ டெயில்கேட் | not available |
| கியர் ஸ்விப்ட் இன்டிகேட்டர் | ஆம் |
| பின்புற கர்ட்டெயின் | not available |
| லக்கேஜ் ஹூக் & நெட் | ஆம் |
| லைன் மாறுவதை குறிப்புணர்த்தி | not available |
| டிரைவ் மோட்ஸ் | 5 |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஃபாலோ மீ ஹோம் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் மல்டி-ட்ரிப்மீட்டர் | ஆம் |
| லெதர் சீட்ஸ் | ஆம் |
| பாப்பிரிக் அப்பர் க்ளோவ் பாக்ஸ் | not available |
| leather wrapped ஸ்டீயரிங் சக்கர | ஆம் |
| glove box | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கடிகாரம் | ஆம் |
| வெளிப்புற வெப்பநிலை காட்டும் திரை | ஆம் |
| சிகரெட் லைட்டர் | ஆம் |
| டிஜிட்டர் ஓடோமீட்டர் | ஆம் |
| ஃபோல்டபிள் டேபிள் இன் தி ரியர் | not available |
| டூயல் டோன் டாஷ்போர்டு | not available |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
வெளி அமைப்பு
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் headlamps | ஆம் |
| வீல்கள் | not available |
| அலாய் வீல்கள் | ஆம் |
| பவர் ஆன்ட் டெனா | not available |
| அவுட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்டிகேட்டர்ஸ் | not available |
| குரோம் கிரில் | not available |
| குரோம் கார்னிஷ | not available |
| இரட்டை டோன் உடல் நிறம் | not available |
| roof rails | not available |
| டயர் வகை | tubeless,radial |
| எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல் | ஆம் |
| led headlamps | ஆம் |
| எ ல்.ஈ.டி டெயில்லைட்ஸ் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| பிரேக் அசிஸ்ட் | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக்ஸ் | ஆம் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் அலாரம் | ஆம் |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 4 |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| side airbag | ஆம் |
| சைடு ஏர்பேக்-பின்புறம் | not available |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| டோர் அஜார் வார்னிங் | ஆம் |
| டிராக்ஷன் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| டயர் பிரஷர் மானிட்டர் monitoring system (tpms) | ஆம் |
| இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர் | ஆம் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் டிவைஸ் | ஆம் |
| ஸ்பீடு சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் லாக் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| வானொலி | ஆம் |
| இன்டெகிரேட்டட் 2DIN ஆடியோ | ஆம் |
| யுஎஸ்பி & துணை உள்ளீடு | ஆம் |
| ப்ளூடூத் இணைப்பு | ஆம் |
| touchscreen | ஆம் |
| touchscreen size | 7 |
| ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ | ஆம் |
| ஆப்பிள் கார்ப்ளே | ஆம் |
| யுஎஸ்பி ports | ஆம் |
| speakers | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
