
டட்சன் கோ இன் விவரக்குறிப்புகள்
இந்த டட்சன் கோ லில் 1 பெட்ரோல் இன்ஜின் சலுகை கிடைக்கிறது. பெட்ரோல் இன்ஜின் 1198 சிசி இது மேனுவல் & ஆட்டோமெட்டிக் டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது.இந்த ஆனது கோ என்பது 5 இருக்கை கொண்ட 3 சிலிண்டர் கார் மற்றும் நீளம் 3788mm, அகலம் 1636mm மற்றும் வீல்பேஸ் 2450mm ஆகும்.
Shortlist
Rs.3.26 - 6.51 லட்சம்*
this மாடல் has been discontinued*last recorded விலை
டட்சன் கோ இன் முக்கிய குறிப்புகள்
| அராய் மைலேஜ் | 19.59 கேஎம்பிஎல் |
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| இன்ஜின் டிஸ்பிளேஸ்மென்ட் | 1198 சிசி |
| no. of cylinders | 3 |
| அதிகபட்ச பவர் | 76.43bhp@6000rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 104nm@4400rpm |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 35 லிட்டர்ஸ் |
| உடல் அமைப்பு | ஹேட்ச்பேக் |
டட்சன் கோ விவரக்குறிப்புகள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | நேச்சுரலி ஆஸ்பிரேட்டட் 12வோல்ட் |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1198 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 76.43bhp@6000rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 104nm@4400rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| வால்வு அமைப்பு | டிஓஹெச்சி |
| ஃபியூல் சப்ளை சிஸ்டம் | எலக்ட்ரானிக் இன்ஜெக்ஷன் சிஸ்டம் |
| டவ ுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | no |
| சுப்பீரியர் | no |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| gearbox | 5 வேகம் |
| டிரைவ் டைப் | ஃபிரன்ட் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் மைலேஜ் அராய் | 19.59 கேஎம்பிஎல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங் க் கெபாசிட்டி | 35 லிட்டர்ஸ் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | மேக்பெர்சன் ஸ்ட்ரட் வித் லோவர் டிரான்ஸ்வெர்ஸ் லிங்க் |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | டூ டோன் சைடு டோர் கார்னிஷ் |
| ஷாக் அப்ஸார்பர்ஸ் வகை | ட்வின் பார்சல் ஷெஃல்ப் tube telescopic |
| ஸ்டீயரிங் type | பவர் |
| ஸ்டீயரிங் கியர் டைப் | ரேக் & பினியன் |
| turnin g radius | 4.6 மீட்டர் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிரம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 3788 (மிமீ) |
| அகலம் | 1636 (மிமீ) |
| உயரம் | 1507 (மிமீ) |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| கிரவுண்ட் கிளியரன்ஸ் (லேடன்) | 180mm |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2450 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 91 3 kg |
| no. of doors | 5 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | not available |
| வென்டிலேட்டட் சீட்ஸ் | not available |
| எலக்ட்ரிக்கலி அட்ஜஸ்ட்டபிள் சீட்ஸ் | not available |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | not available |
| காற்று தர கட்டுப்பாட்டு | not available |
| ரிமோட் ட்ரங் ஓப்பன ர் | not available |
| ரிமோட் ப்யூயல் லிட் ஓப்பனர் | not available |
| குறைந்த எரிபொருளுக்கான வார்னிங் லைட் | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| ட்ரங் லைட் | not available |
| வெனிட்டி மிரர் | not available |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | not available |
| பின்புற இருக்கை ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் ஃபிரன்ட் சீட் பெல்ட் ஸ் | not available |
| பின்புற ஏசி செல்வழிகள் | not available |
| lumbar support | ஆம் |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | not available |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | பின்புறம் |
| நேவிகேஷன் system | ஆம் |
| ஃபோல்டபிள் பின்புற இருக்கை | பெஞ்ச் ஃபோல்டபிள் |
| ஸ்மார்ட் ஆக்சஸ் கார்டு என்ட்ரி | not available |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | not available |
| cooled glovebox | not available |
| voice commands | ஆம் |
| paddle shifters | not available |
| யூஎஸ்பி சார்ஜர் | முன்புறம் |
| டெயில்கேட் ajar warning | not available |
| கியர் ஸ்விப்ட் இன்டிகேட்டர் | ஆம் |
| பின்புற கர்ட்டெயின் | not available |
| லக்கேஜ் ஹூக் & நெட் | not available |
| பேட்டரி சேவர் | ஆம் |
| லைன் மாறுவதை குறிப்புணர்த்தி | not available |
| டிரைவ் மோட்ஸ் | 0 |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | not available |
| ஃபாலோ மீ ஹோம் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| கூடுதல் வசதிகள் | ஃபிரன்ட் இன்டெர்மிட்டன்ட் வைப்பர் & வாஷர் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட ்டர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் மல்டி-ட்ரிப்மீட்டர் | ஆம் |
| லெதர் சீட்ஸ் | not available |
| பாப்பிரிக் அப்பர் க்ளோவ் பாக்ஸ் | ஆம் |
| leather wrapped ஸ்டீயரிங் சக்கர | not available |
| glove box | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கடிகாரம் | ஆம் |
| வெளிப்புற வெப்பநிலை காட்டும் திரை | not available |
| சிகரெட் லைட்டர் | not available |
| டிஜிட்டர் ஓடோமீட்டர் | ஆம் |
| டிரைவிங் எக்ஸ்பீரியன்ஸ் கன்ட்ரோல் இகோ | not available |
| ஃபோல்டபிள் டேபிள் இன் தி ரியர் | not available |
| டூயல் டோன் டாஷ்போர்டு | not available |
| கூடுதல் வசதிகள் | ஸ்போர்ட்ஸ் டுயோ சிஎன்ஜி, பிளாக் ஃபேப்ரிக் சீட் அப்ஹோல்ஸ்டரி, ஆல்-பிளாக் இன்ஸ்ட்ரூமென்ட் பேனல், கார்பன் ஃபைபர் இன்ட்டீரியர் இன்செர்ட்கள், பியானோ பிளாக் சென்டர் ஃபேசியா, பிளாட்டினம் (ஓ) 7-சீட்டர் டீசல் ஏடி, பிளாட்டினா சில்வர் ஸ்டீயரிங் வீல் ஆக்ஸென்ட், ஃபிரன்ட் டோர் வித் மேப் பா க்கெட்ஸ் & பாட்டில் ஹோல்டர், முன்புற ரூம் லேம்ப், சரவுண்டிங் வித் யூ ஸ்ட்ரென்த், 3டி கிராஃபிக்கல் புளூ ரிங், மல்டி-இன்ஃபார்மேஷன் டிஸ்பிளே (எம்ஐடி), டூயல் டிரிப்மீட்டர், சராசரி வாகன வேகம், இன்ஜின் ரன்னிங் டைம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
வெளி அமைப்பு
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் headlamps | ஆம் |
| ஃபாக் லைட்ஸ் - ஃபிரன்ட் | not available |
| ஃபாக் லைட்ஸ் - ரியர் | not available |
| மழை உணரும் வைப்பர் | not available |
| ரியர் விண்டோ வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வாஷர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ டிஃபோகர் | not available |
| வீல்கள் | not available |
| அலாய் வீல்கள் | ஆம் |
| பவர் ஆன்ட்டெனா | ஆம் |
| டின்டேடு கிளாஸ் | ஆம் |
| பின்புற ஸ்பாய்லர் | not available |
| ரூப் கேரியர் | not available |
| பக்கவாட்டு ஸ்டேப்பர் | not available |
| அவுட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்டிகேட்டர்ஸ் | not available |
| integrated ஆண்டெனா | not available |
| குரோம் கிரில் | ஆம் |
| குரோம் கார்னிஷ | not available |
| புகை ஹெட்லெம்ப்கள் | not available |
| ஆலசன் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| roof rails | not available |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | not available |
| டிரங்க் ஓப்பனர் | லிவர் |
| ஹீடேடு விங் மிரர் | not available |
| சன் ரூப் | not available |
| அலாய் வீல் அளவு | 14 இன்ச் |
| டயர் அளவு | 165/70 r14 |
| டயர் வகை | டியூப்லெஸ் |
| எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல் | ஆம் |
| கூடுதல் வசதிகள் | ஹாக்-ஐ ஹெட்லேம்ப்ஸ், பாடி கலர்டு பம்பர்கள், பாடி கலர்டு ஓவிஆர்எம்கள், பாடி கலர்டு டோர் ஹேண்டில்கள் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| பிரேக் அசிஸ்ட் | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| பவர் டோர் லாக்ஸ் | ஆம் |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக்ஸ் | ஆம் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் அலாரம் | not available |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 2 |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| side airbag | not available |
| சைடு ஏர்பேக்-பின்புறம் | not available |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | not available |
| பயணிகள் பக்க பின்புற பார்வை கண்ணாடி | ஆம் |
| ஸினான் ஹெட்லெம்ப்கள் | not available |
| ரியர் சீட் பெல்ட்ஸ் | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| டோர் அஜார் வார்னிங் | not available |
| சைடு இம்பாக்ட் பீம்கள் | ஆம் |
| ஃபிரன்ட் இம்பேக்ட் பீம்ஸ் | ஆம் |
| டிராக்ஷன் கன்ட்ரோல் | not available |
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் சீட்ஸ் | ஆம் |
| டயர் பிரஷர் மானிட்டர் monitoring system (tpms) | not available |
| வாகன நிலைப்புத் தன்மையை கட்டுப்படுத்தும் அமைப்பு | ஆம் |
| இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர் | ஆம் |
| க்ராஷ் சென்ஸர் | ஆம் |
| சென்ட்ரலி மவுன்ட்டட் ஃபியூல் டேங்க் | ஆம் |
| இன்ஜின் செக் வார்னிங் | ஆம் |
| கிளெச் லாக் | not available |
| இபிடி | ஆம் |
| பின்பக்க கேமரா | not available |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் டிவைஸ் | ஆம் |
| ஸ்பீடு சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் லாக் | ஆம் |
| முழங்காலுக்கான ஏர்பேக்குகள் | not available |
| ஈசோபிக்ஸ் சைல்டு சீட் மவுண்ட்ஸ் | not available |
| heads- அப் display (hud) | not available |
| ஃப்ரீடென்ஸனர்ஸ் & ஃபோர்ஸ் லிமிட்டர் சீட் பெல்ட்ஸ் | not available |
| மலை இறக்க கட்டுப்பாடு | not available |
| மலை இறக்க உதவி | not available |
| இம்பேக்ட் சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் அன்லாக் | not available |
| 360 டிகிரி வியூ கேமரா | not available |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| வானொலி | ஆம் |
| ஆடியோ சிஸ்டம் ரிமோட் கண்ட்ரோல் | not available |
| யுஎஸ்பி & துணை உள்ளீடு | ஆம் |
| ப்ளூடூத் இணைப்பு | ஆம் |
| touchscreen | ஆம் |
| touchscreen size | 7 |
| இணைப்பு | android auto, ஆப்பிள் கார்ப்ளே |
| ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ | ஆம் |
| ஆப்பிள் கார்ப்ளே | ஆம் |
| உள்ளக சேமிப்பு | not available |
| no. of speakers | 2 |
| பின்புற என்டர்டெயின்மென்ட் சிஸ்டம் | not available |
| கூடுதல் வசதிகள் | ஸ்நோ ஸ்டார்ம் 4x2 7சீட்டர், whatsapp & email - read & reply, ஹெச்டி வீடியோ பிளேபேக் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஏடிஏஸ் வசதிகள்
| பிளைண்ட் ஸ்பாட் மானிட்டர் | not available |
| Autonomous Parking | |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
டட்சன் கோ -ன் வேரியன்ட்களை ஒப்பிடவும்
- கோ டி1currently viewingRs.3,26,137*இஎம்ஐ: Rs.6,93620.63 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்கி பிட்டுறேஸ்
- வேகம் sensitive வைப்பர்கள்
- இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர்
- வெள்ளி grille finish ரேடியேட்டர்
- கோ ஏ இபிஎஸ்currently viewingRs.3,73,900*இஎம்ஐ: Rs.7,89620.63 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்
- கோ டிcurrently viewingRs.3,74,990*இஎம்ஐ: Rs.7,92120.63 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்pay ₹48,853 மேலு ம் க்கு get
- child lock
- இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர்
- follow-me-home headlamps
- கோ என்எக்ஸ்டிcurrently viewingRs.3,89,000*இஎம்ஐ: Rs.8,21920.63 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்
- கோ டி பெட்ரோல்currently viewingRs.4,02,778*இஎம்ஐ: Rs.8,49119.02 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்
- கோ ஸ்டைல்currently viewingRs.4,06,974*இஎம்ஐ: Rs.8,58620.63 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்
- கோ ஏcurrently viewingRs.4,18,303*இஎம்ஐ: Rs.8,82320.63 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்pay ₹92,166 மேலும் க்கு get
- ஏர் கன்டிஷனர்
- பாப்பிரிக் seat அப்பர் க்ளோவ் பாக்ஸ்
- பின்புறம் assist grip
- கோ ஆண்டுவிழா பதிப்புcurrently viewingRs.4,19,000*இஎம்ஐ: Rs.8,83920.63 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்
- கோ ரீமிக்ஸ் லிமிடேட் பதிப்புcurrently viewingRs.4,21,000*இஎம்ஐ: Rs.8,86320.63 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்
- கோ டி bsivcurrently viewingRs.4,68,229*இஎம்ஐ: Rs.9,83320.63 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்
- கோ டி பெட்ரோல்currently viewingRs.4,68,229*இஎம்ஐ: Rs.9,83319.83 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்
- கோ டி தேர்வு bsivcurrently viewingRs.4,89,000*இஎம்ஐ: Rs.10,26420.63 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்
- கோ ஏ பெட்ரோல்currently viewingRs.4,99,738*இஎம்ஐ: Rs.10,48719.02 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்
- கோ டி தேர்வு பெட்ரோல்currently viewingRs.5,02,492*இஎம்ஐ: Rs.10,55019.83 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்
- கோ தட்சன் ஜிஓ பிளஸ் டி விடிசிcurrently viewingRs.5,28,464*இஎம்ஐ: Rs.11,07819.83 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்
- கோ ஏ தேர்வு பெட்ரோல்currently viewingRs.5,40,138*இஎம்ஐ: Rs.11,32319.02 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்
- கோ டாட்சன் ஜிஓ பிளஸ் டி விருப்பம் வி.டி.சி.currently viewingRs.5,53,015*இஎம்ஐ: Rs.11,57319.83 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்
- கோ டிcurrently viewingRs.5,75,488*இஎம்ஐ: Rs.12,04319.02 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்pay ₹2,49,351 மேலும் க்கு get
- முன்புறம் பவர் விண்டோஸ்
- பவர் ஸ்டீயரிங்
- central locking
- கோ டி தேர்வுcurrently viewingRs.5,95,688*இஎம்ஐ: Rs.12,46119.02 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்
- கோ டி சி.வி.டி.currently viewingRs.6,31,038*இஎம்ஐ: Rs.13,53919.59 கேஎம்பிஎல்ஆட்டோமெட்டிக்
- கோ டி விருப்பம் சி.வி.டி.currently viewingRs.6,51,238*இஎம்ஐ: Rs.13,97019.59 கேஎம்பிஎல்ஆட்டோமெட்டிக்
டட்சன் கோ வீடியோக்கள்
6:50Datsun GO, GO+ CVT Automatic | First Drive Review In Hindi | CarDekho.com6 years ago76.9K வின்ஃபாஸ்ட்By sonny
6:002018 Datsun Go & Go+ Facelift Detailed Walkaround | CarDekho.com6 years ago196 வின்ஃபாஸ்ட்By cardekho team
1:18டட்சன் கோ Interior : PowerDrift11 years ago101.2K வின்ஃபாஸ்ட்By cardekho team
7:03டட்சன் கோ : Review: PowerDrift11 years ago118.7K வின்ஃபாஸ்ட்By cardekho team
4:17டட்சன் கோ : First Impressions : PowerDrift12 years ago91.2K வின்ஃபாஸ்ட்By cardekho team
டட்சன் கோ கம்பர்ட் பயனர் மதிப்புரைகள்
அடிப்படையிலான256 பயனாளர் விமர்சனங்கள்
பிரபலமானவை mentions