
ಬುಗಾಟ್ಟಿ ಚಿರಾನ್ ನ ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಎಂಜಿನ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 7993 ಸಿಸಿ |
| no. of cylinders | 16 |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 1479bhp@6700rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 1600nm@2000-6000rpm |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 2 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 100 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಬಾಡಿ ಟೈಪ್ | ಕೂಪ್ |
ಬುಗಾಟ್ಟಿ ಚಿರಾನ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 7993 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 1479bhp@6700rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 1600nm@2000-6000rpm |
| no. of cylinders | 16 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಇಂಧನ ಸಪ್ಲೈ ಸಿಸ್ಟಮ್ | ಎಮ್ಪಿಎಫ್ಐ |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | ಹೌದು |
| ಸೂಪರ್ ಚಾರ್ಜ್ | no |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 7 ಸ್ಪೀಡ್ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಎ ಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 100 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 420 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | double-wishbone |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | double-wishbone |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಪವರ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ವೇಗವರ್ಧನೆ | 2.5 ಸೆಕೆಂಡ್ ಗಳು |
| 0-100ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ | 2.5 ಸೆಕೆಂಡ್ ಗಳು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 4544 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 2038 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1212 (ಎಂಎಂ) |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 2 |
| ಗ್ರೌಂಡ್ ಕ್ಲಿಯರೆನ್ಸ್ (ಲಾಡೆನ್) | 125mm |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2711 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1995 kg |
| no. of doors | 2 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟೀಯರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಗಾಳಿ ಗುಣಮಟ್ಟ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಟ್ ಟ್ರಂಕ್ ಓಪನರ್ | not available |
| ರಿಮೋಲ್ ಇಂಧನ ಲಿಡ್ ಓಪನರ್ | ಹೌದು |
| ಇಂಧನ ಕಡಿಮೆಯಾದಾಗ ವಾರ್ನಿಂಗ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಲೈಟ್ | not available |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | not available |
| ಹಿಂಭಾಗದ ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ | not available |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ನ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | not available |
| ಹಿಂದಿನ ಸೀಟಿನ ಮಧ್ಯದ ಆರ್ಮ್ ರೆಸ್ಟ್ | not available |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮುಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | not available |
| ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | not available |
| lumbar support | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ system | ಹೌದು |
| ಮಡಚಬಹುದಾದ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ | not available |
| ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಆಕ್ಸೆಸ್ ಕಾರ್ಡ್ ಎಂಟ್ರಿ | ಹೌದು |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| cooled glovebox | not available |
| voice commands | not available |
| paddle shifters | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | not available |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಬಾಲಬಾಗಿಲು ajar warning | not available |
| ಗೇರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕರ್ಟನ್ | not available |
| ಲಗೇಜ್ ಹುಕ್ & ನೆಟ್ | not available |
| ಬ್ಯಾಟರಿ ಸೇವರ್ | not available |
| ಲೇನ್ ಚೇಂಜ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | not available |
| ಡ್ರೈವ್ ಮೋಡ್ಗಳು | 0 |
| ಆಟೋ ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ಫಾಲೋ ಮಿ ಹೋಂ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಮಲ್ಟಿ-ಟ್ರಿಪ್ಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಲೆದರ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫ್ಯಾಬ್ರಿಕ್ ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟೆರಿ | optional |
| leather wrapped ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ | ಹೌದ ು |
| glove box | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಗಡಿಯಾರ | ಹೌದು |
| ಹೊರಗಿನ ತಾಪಮಾನ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| ಸಿಗರೇಟ್ ಲೈಟರ್ | not available |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಓಡೋಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡ್ರೈವಿಂಗ್ ಎಕ್ಸ್ಪಿರೀಯೆನ್ಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಇಕೋ | not available |
| ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮಡಚಬಹುದಾದ ಟೇಬಲ್ | not available |
| ಡುಯಲ್ ಟೋನ್ ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ headlamps | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ವೈಪರ್ | optional |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವೈಪರ್ | not available |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವಾಷರ್ | not available |
| ಹಿಂದಿನ ವಿಂಡೋ ಡಿಫಾಗರ್ | ಹೌದು |
| ಚಕ್ರ ಕವರ್ಗಳು | not available |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | ಹೌದು |
| ಟಿಂಡೆಂಡ್ ಗ್ಲಾಸ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಪೋಯ್ಲರ್ | ಹೌದು |
| ರೂಫ್ ಕ್ಯಾರಿಯರ್ | not available |
| ಸೈಡ್ ಸ್ಟೆಪ್ಪರ್ | not available |
| ಹೊರಗಿನ ಹಿಂಬದಿಯ ನೋಟದ ಮಿರರ್ನ ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| ಕ್ರೋಮ್ ಗ್ರಿಲ್ | not available |
| ಕ್ರೋಮ್ ಗಾರ್ನಿಶ್ | not available |
| ಸ್ಮೋಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಸ್ | not available |
| ಹ್ಯಾಲೊಜೆನ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| roof rails | not available |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ಸನ್ ರೂಫ್ | not available |
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | 285/30r20 |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು | ಹೌದು |
| led headlamps | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲೈಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| ಬ್ರೇಕ್ ಅಸಿಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಪವರ್ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತಾ ಲಾಕ್ಸ್ | not available |
| ಕಳ್ಳತನ ವಿರೋಧಿ ಅಲಾರಂ | ಹೌದು |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | not available |
| ಸೈಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | not available |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | not available |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಸೈಡ್ ರಿಯರ್ ವ್ಯೂ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ಸೆನಾನ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ಹಿಂದಿನ ಸಾಲಿನ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ | not available |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಡ ಪರಿಣಾಮ ಕಿರಣಗಳು | ಹೌದು |
| ಮುಂಭಾಗದ ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಭೀಮ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಎಳೆತ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಆಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಟೈರ್ ಒತ್ತಡ monitoring system (tpms) | ಹೌದು |
| ವಾಹನ ಸ್ಥಿರತೆ ನಿಯಂತ್ರಣ ವ್ಯವಸ್ಥೆ | ಹೌದು |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ರ್ಯಾಶ್ ಸಂವೇದಕ | ಹೌದು |
| ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಳವಡಿಸಲಾದ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಚೆಕ್ ವಾರ್ನಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ಲಚ್ ಲಾಕ್ | not available |
| ebd | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ-ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಸಾಧನ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಮೊಣಕಾಲಿನ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಐಸೋಫಿಕ್ಸ್ ಮಕ್ಕಳ ಸೀಟ್ ಆರೋಹಣಗಳು | not available |
| heads- ಅಪ್ display (hud) | not available |
| ಪ್ರಿಟೆನ್ಷನರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಸ್ ಲಿಮಿಟರ್ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಬೆಟ್ಟದ ಮೂಲದ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಬೆಟ್ಟದ ಸಹಾಯ | not available |
| ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಅನ್ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| 360 ವ್ಯೂ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಆಡಿಯೋ ಸಿಸ್ಟಮ್ ರಿಮೋಟ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಸಂಯೋಜಿತ 2ಡಿನ್ ಆಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ & ಸಹಾಯಕ ಇನ್ಪುಟ್ | ಹೌದು |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| touchscreen | not available |
| ಆಂತರಿಕ ಶೇಖರಣೆ | not available |
| ಹಿಂಬದಿಯ ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |