
ಆಡಿ ആർഎസ് 6 അവന്ത് ನ ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಆಡಿ ആർഎസ് 6 അവന്ത് ನಲ್ಲಿ 1 ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ ಆಫರ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ 3993 ಸಿಸಿ ಇದು ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ആർഎസ് 6 അവന്ത് ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ 8 ಸಿಲಿಂಡರ್ ಕಾರ್ ಮತ್ತು ಉದ್ದ 4979mm, ಅಗಲ 2086mm ಮತ್ತು ವೀಲ್ ಬೇಸ್ 2915mm ಆಗಿದೆ.
Shortlist
Rs.1.35 - 1.59 ಸಿಆರ್*
this ಮಾಡೆಲ್ has been discontinued*last recorded ಬೆಲೆ/ದಾರ
ಆಡಿ ആർഎസ് 6 അവന്ത് ನ ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
| ಎಆರ್ಎಐ ಮೈಲೇಜ್ | 10.41 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಎಂಜಿನ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 3993 ಸಿಸಿ |
| no. of cylinders | 8 |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 552.5bhp@5700-6600rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 700nm@1750-5500rpm |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 65 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಬಾಡಿ ಟೈಪ್ | ವೇಗನ್ |
| ನೆಲದ ತೆರವುಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ | 114 (ಎಂಎಂ) |
ಆಡಿ ആർഎസ് 6 അവന്ത് ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | ವಿ8 ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 3993 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 552.5bhp@5700-6600rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 700nm@1750-5500rpm |
| no. of cylinders | 8 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ವಾಲ್ವ್ ಸಂರಚನೆ | ಡಿಒಹೆಚ್ಸಿ |
| ಇಂಧನ ಸಪ್ಲೈ ಸಿಸ್ಟಮ್ | ನೇರ ಚುಚ್ಚುಮದ್ದು |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | ಹೌದು |
| ಸೂಪರ್ ಚಾರ್ಜ್ | no |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 8 ಸ್ಪೀಡ್ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಎಡಬ್ಲ ್ಯುಡಿ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 10.41 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 65 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | euro ಸಿವಿಕ್ ವಿ |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 280 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | adaptive |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | adaptive |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಪವರ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಎತ್ತರ & reach |
| ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಗೇರ್ ಪ್ರಕಾರ | ರ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು ಪಿನಿಯನ್ |
| turnin g radius | 5.95 ಮೀಟರ್ಗಳು |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಡಿಸ್ಕ್ |
| ವೇಗವರ್ಧನೆ | 3.9 ಸೆಕೆಂಡ್ ಗಳು |
| 0-100ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ | 3.9 ಸೆಕೆಂಡ್ ಗಳು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 4979 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 2086 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1461 (ಎಂಎಂ) |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ನೆಲದ ತೆರವುಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ | 114 (ಎಂಎಂ) |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2915 (ಎಂಎಂ) |
| ಫ್ರಂಟ್ ಟ್ರೇಆಡ್ | 1662 (ಎಂಎಂ) |
| ಹಿಂಭಾಗ tread | 1663 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 2025 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 2580 kg |
| no. of doors | 4 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟೀಯರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು | not available |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಗಾಳಿ ಗುಣಮಟ್ಟ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಟ್ ಟ್ರಂಕ್ ಓಪನರ್ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಲ್ ಇಂಧನ ಲಿಡ್ ಓಪನರ್ | ಹೌದು |
| ಇಂಧನ ಕಡಿಮೆಯಾದಾಗ ವಾರ್ನಿಂಗ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ನ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ಸೀಟಿನ ಮಧ್ಯದ ಆರ್ಮ್ ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮುಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| lumbar support | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ system | ಹೌದು |
| ಮಡಚಬಹುದಾದ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ | 60:40 ಸ್ಪ್ಲಿಟ್ |
| ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಆಕ್ಸೆಸ್ ಕಾರ್ಡ್ ಎಂಟ್ರಿ | not available |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| cooled glovebox | not available |
| voice commands | ಹೌದು |
| paddle shifters | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | not available |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕ ನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | ಶೇಖರಣೆಯೊಂದಿಗೆ |
| ಬಾಲಬಾಗಿಲು ajar warning | not available |
| ಗೇರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | not available |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕರ್ಟನ್ | not available |
| ಲಗೇಜ್ ಹುಕ್ & ನೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಬ್ಯಾಟರಿ ಸೇವರ್ | not available |
| ಲೇನ್ ಚೇಂಜ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | not available |
| ಡ್ರೈವ್ ಮೋಡ್ಗಳು | 4 |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫಾಲೋ ಮಿ ಹೋಂ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | "ceramic brake ಡೈನಾಮಿಕ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕ್ವಾಟ್ರೋ with ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ differential ಆರ್ಎಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ suspension ಪ್ಲಸ್ fore/aft position, seat ಮತ್ತು backrest angle as well as ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ 4 way lumbar support 2 presets for the electrically ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಚಾಲಕ seat electric ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ adjustment ಮತ್ತು the ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ mirrors driving modes including various settings auto, ಕಂಫರ್ಟ್, ಡೈನಾಮಿಕ್ ಮತ್ತು individual option of boosting the ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ ಗೆ 280 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) ಅಥವಾ 305 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) frond ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ separate temperature control for ಚಾಲಕ ಮತ್ತು ಮುಂಭಾಗ passenger sides option of ಮ್ಯಾನುಯಲ್ control via shift paddles manually operated sunblind" |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಮಲ್ಟಿ-ಟ್ರಿಪ್ಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಲೆದರ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫ್ಯಾಬ್ರಿಕ್ ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟೆರಿ | not available |
| leather wrapped ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ | ಹೌದು |
| glove box | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಗಡಿಯಾರ | ಹೌದು |
| ಹೊರಗಿನ ತಾಪಮಾನ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| ಸಿಗರೇಟ್ ಲೈಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಓಡೋಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡ್ರೈವಿಂಗ್ ಎಕ್ಸ್ಪಿರೀಯೆನ್ಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಇಕೋ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮಡಚಬಹುದಾದ ಟೇಬಲ್ | not available |
| ಡುಯಲ್ ಟೋನ್ ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ | not available |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | "rs ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಸೀಟುಗಳು available in valcona ಅಥವಾ alcantara leather with honeycomb pattern in ಕಪ್ಪು ಅಥವಾ rock ಬೂದು with diamond pattern on request individual choice of colour for leather stitching piping/nsteering ವೀಲ್ in 3 spoke design with shift paddles in aluminium look/n17.78 cm tft colour display/nighting for door pockets, inside ಬಾಗಿಲು ಹಿಡಿಕೆಗಳು rs instrument cluster " |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ headlamps | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಗಳು - ಮುಂಭಾಗ | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಗಳು-ಹಿಂಭಾಗ | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ವೈಪರ್ | not available |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವಾಷರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ವಿಂಡೋ ಡ ಿಫಾಗರ್ | ಹೌದು |
| ಚಕ್ರ ಕವರ್ಗಳು | not available |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | ಹೌದು |
| ಪವರ್ ಆಂಟೆನಾ | not available |
| ಟಿಂಡೆಂಡ್ ಗ್ಲಾಸ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಪೋಯ್ಲರ್ | ಹೌದು |
| ರೂಫ್ ಕ್ಯಾರಿಯರ್ | not available |
| ಸೈಡ್ ಸ್ಟೆಪ್ಪರ್ | not available |
| ಹೊರಗಿನ ಹಿಂಬದಿಯ ನೋಟದ ಮಿರರ್ನ ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| ಕ್ರೋಮ್ ಗ್ರಿಲ್ | not available |
| ಕ್ರೋಮ್ ಗಾರ್ನಿಶ್ | ಹೌದು |
| ಸ್ಮೋಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಸ್ | not available |
| roof rails | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಓಪನರ್ | ರಿಮೋಟ್ |
| ಹೀಟೆಡ್ ವಿಂಗ್ ಮಿರರ್ | not available |
| ಸನ್ ರೂಫ್ | ಹೌದು |
| ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಸೈಜ್ | 20 ಇಂಚ್ |
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | 275/35 r20 |
| ಟೈಯರ್ ಟೈಪ್ | tubeless,radial |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | cornering light brake lights front with large air inlets ಮತ್ತು side flaps in ಹೈ gloss black, as well as ಮುಂಭಾಗ spoilers in matte aluminium look, ಎಟಿ the ಹಿಂಭಾಗ with diffuser insert in ಹೈ gloss ಕಪ್ಪು rear window heated with timer heat-insulating glass led ಹಿಂಭಾಗ lights with ಡೈನಾಮಿಕ್ indicator |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| ಬ್ರೇಕ್ ಅಸಿಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಪವರ್ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತಾ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ ವಿರೋಧಿ ಅಲಾರಂ | ಹೌದು |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | ಹೌದು |
| ಸೈಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | ಹೌದು |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಸ ೈಡ್ ರಿಯರ್ ವ್ಯೂ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ಸೆನಾನ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ಹಿಂದಿನ ಸಾಲಿನ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಡ ಪರಿಣಾಮ ಕಿರಣಗಳು | ಹೌದು |
| ಮುಂಭಾಗದ ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಭೀಮ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಎಳೆತ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಆಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಟೈರ್ ಒತ್ತಡ monitoring system (tpms) | ಹೌದು |
| ವಾಹನ ಸ್ಥಿರತೆ ನಿಯಂತ್ರಣ ವ್ಯವಸ್ಥೆ | ಹೌದು |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ರ್ಯಾಶ್ ಸಂವೇದಕ | ಹೌದು |
| ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಳವಡಿಸಲಾದ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಚೆಕ್ ವಾರ್ನಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ಲಚ್ ಲಾಕ್ | not available |
| ebd | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ-ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಸಾಧನ | ಹೌದು |
| ಆಂಟಿ-ಪಿಂಚ್ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು | not available |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಮೊಣಕಾಲಿನ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ಗಳು | not available |
| ಐಸೋಫಿಕ್ಸ್ ಮಕ್ಕಳ ಸೀಟ್ ಆರೋಹಣಗಳು | ಹೌದು |
| heads- ಅಪ್ display (hud) | ಹೌದು |
| ಪ್ರಿಟೆನ್ಷನರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಸ್ ಲಿಮಿಟರ್ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | not available |
| ಬೆಟ್ಟದ ಮೂಲದ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಬೆಟ್ಟದ ಸಹಾಯ | ಹೌದು |
| 360 ವ್ಯೂ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಆಡಿಯೋ ಸಿಸ್ಟಮ್ ರಿಮೋಟ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಸಂಯೋಜಿತ 2ಡಿನ್ ಆಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ & ಸಹಾಯಕ ಇನ್ಪುಟ್ | ಹೌದು |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| touchscreen | ಹೌದು |
| ಸಂಪರ್ಕ | ಎಸ್ಡಿ card reader |
| ಆಂತರಿಕ ಶೇಖರಣೆ | not available |
| no. of speakers | 4 |
| ಹಿಂಬದಿಯ ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ | not available |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | 17.78 cm tft colour display flash memory for ಸಂಗೀತ display of emails ಮತ್ತು messages from mobile phone including text ಗೆ speech function mmi touch sensitive control panel for rapid, intuitive operation, destination entry using handwriting recognition function as well as ability ಗೆ move ಮತ್ತು zoom freely on map bose surround sound |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಡಿಎಎಸ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ಬ್ಲೈಂಡ್ ಸ್ಪಾಟ್ ಮಾನಿಟರ್ | not available |
| Autonomous Parking | |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಆಡಿ ആർഎസ് 6 അവന്ത് ನ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ
- ആർഎസ് 6 അവന്ത് 4.0 ಟಿಎಫ್ಎಸ್ಐcurrently viewingRs.1,35,00,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.2,95,69810.41 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಆರ್ಎಸ್6 4.0 ಟಿಎಫ್ಎಸ್ಐ ಕ್ವಾಟ್ರೊ ಪರ್ಫಾರ್ಮನ್ಸ್currently viewingRs.1,59,31,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.3,48,82710.41 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
ಆಡಿ ആർഎസ് 6 അവന്ത് ವೀಡಿಯೊಗಳು
2:052015 Audi RS6 Launch in India | CarDekho.com10 years ago915 ವ್ಯೂವ್ಸ್By cardekho team
2:02RS 6 Avant performance and RS 7 Sportback performance10 years ago133 ವ್ಯೂವ್ಸ್By himanshu saini
3:50Launch Alert: Audi ಆರ್ಎಸ್6 Avant : PowerDrift10 years ago21.6K ವ್ಯೂ ವ್ಸ್By cardekho team
did ನೀವು find this information helpful?
ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್ ಆಡಿ ಕಾರುಗಳು
- ಪಾಪ್ಯುಲರ್
- ಉಪಕಮಿಂಗ್
*ex-showroom <cityname> ನಲ್ಲಿ ಬೆಲೆ