+ 143చిత్రాలు
+ 7రంగులు
వోక్స్వాగన్ టేరాన్ ఆర్-లైన్ 2.0 టిఎస్ఐ
టేరాన్ ఆర్-లైన్ 2.0 టిఎస్ఐ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1984 సిసి |
| పవర్ | 201.15 బి హెచ్ పి |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 7 |
| డ్రైవ్ టైప్ | AWD |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 9 |
- పవర్డ్ ఫ్రంట్ సీట్లు
- వెంటిలేటెడ్ సీట్లు
- యాంబియంట్ లైటింగ్
- ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు
- ఎయిర్ ప్యూరిఫైర్
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- డ్రైవ్ మోడ్లు
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- 360 డిగ్రీ కెమెరా
- సన్రూఫ్
- ఏడిఏఎస్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
వోక్స్వాగన్ టేరాన్ ఆర్-లైన్ 2.0 టిఎస్ఐ తాజా నవీకరణలు
వోక్స్వాగన్ టేరాన్ ఆర్-లైన్ 2.0 టిఎస్ఐధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో వోక్స్వాగన్ టేరాన్ ఆర్-లైన్ 2.0 టిఎస్ఐ ధర రూ 46.99 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
వోక్స్వాగన్ టేరాన్ ఆర్-లైన్ 2.0 టిఎస్ఐరంగులు: ఈ వేరియంట్ 7 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: నైట్షేడ్ బ్లూ metallic, అల్ట్రా వైలెట్ metallic, ఒరిక్స్ వైట్ mother of పెర్ల్ effect, grenadilla బ్లాక్ మెటాలిక్, oyster సిల్వర్ మెటాలిక్, డాల్ఫిన్ గ్రే metallic and cipressino గ్రీన్ metallic.
వోక్స్వాగన్ టేరాన్ ఆర్-లైన్ 2.0 టిఎస్ఐఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1984 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1984 cc ఇంజిన్ 201.15bhp@4500-6000rpm పవర్ మరియు 320nm@1500-4400rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
వోక్స్వాగన్ టేరాన్ ఆర్-లైన్ 2.0 టిఎస్ఐ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు ఇసుజు ఎమ్యు-ఎక్స్ 4X4 ఎటి, దీని ధర రూ.37.71 లక్షలు. జీప్ మెరిడియన్ track ఎడిషన్ 4X4 ఎటి, దీని ధర రూ.37.82 లక్షలు మరియు టయోటా ఫార్చ్యూనర్ 4X2 ఎటి, దీని ధర రూ.34.76 లక్షలు.
టేరాన్ ఆర్-లైన్ 2.0 టిఎస్ఐ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:వోక్స్వాగన్ టేరాన్ ఆర్-లైన్ 2.0 టిఎస్ఐ అనేది 7 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
టేరాన్ ఆర్-లైన్ 2.0 టిఎస్ఐ మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వీల్ కవర్లు, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్, పవర్ స్టీరింగ్ కలిగి ఉంది.వోక్స్వాగన్ టేరాన్ ఆర్-లైన్ 2.0 టిఎస్ఐ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.46,99,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.4,69,900 |
| భీమా | Rs.2,10,427 |
| ఇతరులు | Rs.46,990 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.54,26,317 |
టేరాన్ ఆర్-లైన్ 2.0 టిఎస్ఐ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 2.0l టిఎస్ఐ turbocharged |
| స్థానభ్రంశం | 1984 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 201.15bhp@4500-6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 320nm@1500-4400rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ఇంధన సరఫరా వ్యవస్థ | mpi |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 7-speed dsg |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 61 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 224 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | multi-link సస్పెన్షన్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | ర్యాక్ & పినియన్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 6.05 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| త్వరణం | 7.3 ఎస్ |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 7.3 ఎస్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 19 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 19 ఇంచ్ |
| బూట్ స్పేస్ వెనుక సీటు folding | 1905 లీటర్లు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4792 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1866 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1665 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 345 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 7 |
| వీల్ బేస్ | 2789 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1864 kg |
| స్థూల బరువు | 2510 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | సర్దుబాటు |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| lumbar support | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 40:20:40 స్ప్లిట్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | అవును |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అవును |
| హ్యాండ్స్-ఫ్రీ టైల్ గేట్ | అవును |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| డ్రైవ్ మోడ్లు | 6 |
| రియర్ విండో సన్బ్లైండ్ | అవును |
| డ్రైవ్ మోడ్ రకాలు | eco, comfort, sport, individual, offroad, snow drivin g modes |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| heated సీట్లు | ఫ్రంట్ only |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| లైటింగ్ | యాంబియంట్ లైట్ |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 10.25 |
| అప్హోల్స్టరీ | లెథెరెట్ |
| యాంబియంట్ లైట్ రంగు (numbers) | 30 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు | రేర్ |
| సన్రూఫ్ | పనోరమిక్ |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | powered |
| heated outside రేర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| పుడిల్ లాంప్స్ | అవును |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered & folding |
| టైర్ పరిమాణం | 255/45 r19 |
| టైర్ రకం | రేడియల్ ట్యూబ్లెస్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ ్యాగ్ల సంఖ్య | 9 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అవును |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| యాంటీ-పించ్ పవర్ విండోస్ | అన్నీ విండోస్ |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు |

