+ 19చిత్రాలు
+ 9రంగులు
Mercedes-Benz AM g S 63 E Performance Edition 1
ఏఎంజి ఎస్ 63 ఈ పెర్ఫార్మెన్స్ ఎడిషన్ 1 అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 3982 సిసి |
| పవర్ | 791 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| టాప్ స్పీడ్ | 250 కెఎంపిహెచ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
- 360 డిగ్రీ కెమెరా
- వెనుక సన్షేడ్
- మసాజ్ సీట్లు
- memory function for సీట్లు
- ఆక్టివ్ నాయిస్ కాన్సలాటిన్
- అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్
- వెనుక టచ్ స్క్రీన్
- పనోరమిక్ సన్రూఫ్
- ఏడిఏఎస్
- వాలెట్ మోడ్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
మెర్సిడెస్ ఏఎంజి ఎస్ 63 ఈ పెర్ఫార్మెన్స్ ఎడిషన్ 1 తాజా నవీకరణలు
మెర్సిడెస్ ఏఎంజి ఎస్ 63 ఈ పెర్ఫార్మెన్స్ ఎడిషన్ 1ధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో మెర్సిడెస్ ఏఎంజి ఎస్ 63 ఈ పెర్ఫార్మెన్స్ ఎడిషన్ 1 ధర రూ 3.80 సి ఆర్ (ఎక్స్-షోరూమ్).
మెర్సిడెస్ ఏఎంజి ఎస్ 63 ఈ పెర్ఫార్మెన్స్ ఎడిషన్ 1 మైలేజ్ : ఇది 9.5 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
మెర్సిడెస్ ఏఎంజి ఎస్ 63 ఈ పెర్ఫార్మెన్స్ ఎడిషన్ 1రంగులు: ఈ వేరియంట్ 9 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: సెలెనైట్ బూడిద, హై టెక్ సిల్వర్, వెల్వెట్ బ్రౌన్, గ్రాఫైట్ గ్రే, బ్లాక్, వెర్డే సిల్వర్, నాటిక్ బ్లూ, అబ్సిడియన్ బ్లాక్ and పచ్చలు.
మెర్సిడెస్ ఏఎంజి ఎస్ 63 ఈ పెర్ఫార్మెన్స్ ఎడిషన్ 1ఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 3982 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 3982 cc ఇంజిన్ 791bhp పవర్ మరియు 1430nm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
మెర్సిడెస్ ఏఎంజి ఎస్ 63 ఈ పెర్ఫార్మెన్స్ ఎడిషన్ 1 పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు రోల్స్ రాయిస్ సిరీస్ II, దీని ధర రూ.10.50 సి ఆర్. రోల్స్ ఘోస్ట్ సిరీస్ II ప్రామాణిక, దీని ధర రూ.8.95 సి ఆర్ మరియు రోల్స్ ఫాంటమ్ సిరీస్ II, దీని ధర రూ.8.99 సి ఆర్.
ఏఎంజి ఎస్ 63 ఈ పెర్ఫార్మెన్స్ ఎడిషన్ 1 స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:మెర్సిడెస్ ఏఎంజి ఎస్ 63 ఈ పెర్ఫార్మెన్స్ ఎడిషన్ 1 అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
ఏఎంజి ఎస్ 63 ఈ పెర్ఫార్మెన్స్ ఎడిషన్ 1 మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వెనుక పవర్ విండోస్, పవర్ విండోస్ ఫ్రంట్, వీల్ కవర్లు కలిగి ఉంది.మెర్సిడెస్ ఏఎంజి ఎస్ 63 ఈ పెర్ఫార్మెన్స్ ఎడిషన్ 1 ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.3,80,00,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.38,00,000 |
| భీమా | Rs.14,94,594 |
| ఇతరులు | Rs.3,80,000 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.4,36,74,594 |
ఏఎంజి ఎస్ 63 ఈ పెర్ఫార్మెన్స్ ఎడిషన్ 1 స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | వి8 ఇంజిన్ |
| స్థానభ్రంశం | 3982 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 791bhp |
| గరిష్ట టార్క్ | 1430nm |
| no. of cylinders | 8 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | am g speedshift mct 9g |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 9.5 kmpl |
| పెట్రోల్ మైలేజీ wltp | 19.4 kmpl |
| secondary ఇంధన రకం | ఎలక్ట్రిక్ |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 250 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | air సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | air సస్పెన్షన్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 6.19 ఎం |
| త్వరణం | 3.3 ఎస్ |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 3.3 ఎస్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 20 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 20 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 5336 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 2130 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1515 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 305 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 3216 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 2595 kg |
| స్థూల బరువు | 3145 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 4 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| lumbar support | అవును |
| ఆక్టివ్ నాయిస్ కాన్సలాటిన్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| రియల్ టైమ్ వెహికల్ ట్రాకింగ్ | అవును |
| క ీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | స్టోరేజ్ తో |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అవును |
| హ్యాండ్స్-ఫ్రీ టైల్ గేట్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక కర్టెన్ | అవును |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| లేన్ మార్పు సూచిక | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ light | అవును |
| రేర్ windscreen sunblind | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| వాయిస్ అసిస్టెడ్ సన్రూఫ్ | అవును |
| voice controlled యాంబియంట్ లైటింగ్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| అప్హోల్స్టరీ | leather |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| సన్రూఫ్ | పనోరమిక్ |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | ఎలక్ట్రానిక్ |
| heated outside రేర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | amg trapezoidal డ్యూయల్ tailpipes in model-specific design, amg సైడ్ skirts, amg-specific రేడియేటర్ గ్రిల్ in బ్లాక్ క్రోం |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 7 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| యాంటీ-పించ్ పవర్ విండోస్ | అన్నీ విండోస్ |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| మోకాలి ఎయిర్బ్యాగ్లు | డ్రైవర్ |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | అన్నీ |
| blind spot camera | అవును |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అవును |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| 360 వ్యూ కెమెరా | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఆడియో సిస్టమ్ రిమోట్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అందుబాటులో లేదు |
| వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జింగ్ | అవును |
| యుఎస్బి & సహాయక ఇన్పుట్ | అందుబాటులో లేదు |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| వై - ఫై కనెక్టివిటీ | అవును |
| కంపాస్ | అందుబాటులో లేదు |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| కనెక్టివిటీ | android auto, apple carplay |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| రేర్ ఎంటర్టైన్మెంట్ సిస్టమ్ | అవును |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| వెనుక టచ్ స్క్రీన్ | అవును |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఏడిఏఎస్ ఫీచర్
| ఫార్వర్డ్ కొలిజన్ వార్నింగ్ | అవును |
| లేన్ డిపార్చర్ వార్నింగ్ | అవును |
| లేన్ కీప్ అసిస్ట్ | అవును |
| డ్రైవర్ అటెన్షన్ హెచ్చరిక | అవును |
| అడాప్టివ్ క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| బ్లైండ్ స్పాట్ మానిటర్ | అవును |
| Autonomous Parking | Full |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అడ్వాన్స్ ఇంటర్నెట్ ఫీచర్
| లైవ్ లొకేషన్ | అవును |
| లైవ్ వెదర్ | అవును |
| ఇ-కాల్ & ఐ-కాల్ | అవును |
| ఓవర్ ది ఎయిర్ (ఓటిఏ) అప్డేట్లు | అవును |
| గూగుల్ / అలెక్సా కనెక్టివిటీ | అవును |
| ఎస్ఓఎస్ బటన్ | అవును |
| ఆర్ఎస్ఏ | అవును |
| over speedin g alert | అవును |
| in కారు రిమోట్ control app | అవును |
| smartwatch app | అవును |
| వాలెట్ మోడ్ | అవును |
| రిమోట్ ఏసి ఆన్/ఆఫ్ | అవును |
| రిమోట్ డోర్ లాక్/అన్లాక్ | అవును |
| రిమోట్ వెహికల్ ఇగ్నిషన్ స్టార్ట్/స్టాప్ | అవును |
| రిమోట్ బూట్ open | అవును |
| ఎస్ ఓ ఎస్ / ఎమర్జెన్సీ అసిస్టెన్స్ | అవును |
| జియో-ఫెన్స్ అలెర్ట్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

