+ 14చిత్రాలు
+ 7రంగులు
మారుతి సుజుకి ఎస్-ప్రెస్సో విఎక్స్ఐ ప్లస్
ఎస్-ప్రెస్సో విఎక్స్ఐ ప్లస్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 998 సిసి |
| పవర్ | 65.71 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| మైలేజీ | 24.76 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
| బూట్ స్పేస్ | 240 Litres |
- కీలెస్ ఎంట్రీ
- సెంట్రల్ లాకింగ్
- ఎయిర్ కండిషనర్
- బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ
- టచ్స్క్రీన్
- స్టీరింగ్ మౌంటెడ్ కంట్రోల్స్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
మారుతి సుజుకి ఎస్-ప్రెస్సో విఎక్స్ఐ ప్లస్ తాజా నవీకరణలు
మారుతి సుజుకి ఎస్-ప్రెస్సో విఎక్స్ఐ ప్లస్ధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో మారుతి సుజుకి ఎస్-ప్రెస్సో విఎక్స్ఐ ప్లస్ ధర రూ 4.80 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
మారుతి సుజుకి ఎస్-ప్రెస్సో విఎక్స్ఐ ప్లస్ మైలేజ్ : ఇది 24.76 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
మారుతి సుజుకి ఎస్-ప్రెస్సో విఎక్స్ఐ ప్లస్రంగులు: ఈ వేరియంట్ 7 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: ఘన అగ్ని ఎరుపు, లోహ సిల్కీ వెండి, సాలిడ్ వైట్, ఘన సిజెల్ ఆరెంజ్, బ్లూయిష్ బ్లాక్, మెటాలిక్ గ్రానైట్ గ్రే and పెర్ల్ స్టార్రి బ్లూ.
మారుతి సుజుకి ఎస్-ప్రెస్సో విఎక్స్ఐ ప్లస్ఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 998 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Manual ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 998 cc ఇంజిన్ 65.71bhp@5500rpm పవర్ మరియు 89nm@3500rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
మారుతి సుజుకి ఎస్-ప్రెస్సో విఎక్స్ఐ ప్లస్ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు మారుతి సుజుకి ఆల్టో కె విఎక్స్ఐ ప్లస్, దీని ధర రూ.5 లక్షలు. మారుతి సుజుకి వాగన్ ఆర్ ఎల్ఎక్స్ఐ, దీని ధర రూ.4.99 లక్షలు మరియు మారుతి సుజుకి సెలెరియో ఎల్ఎక్స్ఐ, దీని ధర రూ.4.70 లక్షలు.
ఎస్-ప్రెస్సో విఎక్స్ఐ ప్లస్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:మారుతి సుజుకి ఎస్-ప్రెస్సో విఎక్స్ఐ ప్లస్ అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
ఎస్-ప్రెస్సో విఎక్స్ఐ ప్లస్ మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), పవర్ విండోస్ ఫ్రంట్, వీల్ కవర్లు, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్, పవర్ స్టీరింగ్, ఎయిర్ కండిషనర్ కలిగి ఉంది.మారుతి సుజుకి ఎస్-ప్రెస్సో విఎక్స్ఐ ప్లస్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.4,79,900 |
| ఆర్టిఓ | Rs.20,996 |
| భీమా | Rs.27,479 |
| ఇతరులు | Rs.6,985 |
| ఆప్షనల్ | Rs.7,500 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.5,42,860 |
ఎస్-ప్రెస్సో విఎక్స్ఐ ప్లస్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | k10c |
| స్థానభ్రంశం | 998 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 65.71bhp@5500rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 89nm@3500rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 24.76 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 27 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 148 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 4.5 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3565 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1520 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1567 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 240 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2380 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 736-775 kg |
| స్థూల బరువు | 1170 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అవును |
| ఐడిల్ స్టార్ట్-స్టాప్ సిస్టమ్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | వెనుక పార్శిల్ ట్రే |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| హాలోజెన్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | మాన్యువల్ |
| టైర్ పరిమాణం | 165/70 r14 |
| టైర్ రకం | tubeless, రేడియల్ |
| వీల్ పరిమాణం | 14 ఇంచ్ |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 2 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ భద్రతా రేటింగ్ | 1 స్టార్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 7 ఇంచ్ |
| కనెక్టివిటీ | ఆం డ్రాయిడ్ ఆటో, ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 2 |
| వెనుక టచ్ స్క్రీన్ | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

