+ 72చిత్రాలు
+ 10రంగులు
మారుతి సుజుకి బ్రెజ్జా జెడ్ఎక్స్ఐ
బ్రెజ్జా జెడ్ఎక్స్ఐ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1462 సిసి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ | 198 mm |
| పవర్ | 101.64 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| డ్రైవ్ టైప్ | FWD |
| మైలేజీ | 19.89 kmpl |
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- వెనుక ఏసి వెంట్స్
- పార్కింగ్ సెన్సార్లు
- క్రూయి జ్ కంట్రోల్
- సన్రూఫ్
- అధునాతన ఇంటర్నెట్ ఫీచర్లు
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
మారుతి సుజుకి బ్రెజ్జా జెడ్ఎక్స్ఐ తాజా నవీకరణలు
మారుతి సుజుకి బ్రెజ్జా జెడ్ఎక్స్ఐధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో మారుతి సుజుకి బ్రెజ్జా జెడ్ఎక్స్ఐ ధర రూ 10.40 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
మారుతి సుజుకి బ్రెజ్జా జెడ్ఎక్స్ఐ మైలేజ్ : ఇది 19.89 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
మారుతి సుజుకి బ్రెజ్జా జెడ్ఎక్స్ఐరంగులు: ఈ వేరియంట్ 10 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: పెర్ల్ ఆర్కిటిక్ వైట్, మెటాలిక్ సిజ్లింగ్ రెడ్ with బ్లూయిష్ బ్లాక్, బ్లూయిష్ బ్లాక్ రూఫ్ తో స్ప్లెండిడ్ సిల్వర్, ఎక్సూరెంట్ బ్లూ, ధైర్య ఖాకీ, పెర్ల్ ఆర్కిటిక్ వైట్తో బ్రేవ్ ఖాకీ, మాగ్మా గ్రే, బ్లూయిష్ బ్లాక్, సిజ్లింగ్ రెడ్ and స్ప్లెండిడ్ సిల్వర్.
మారుతి సుజుకి బ్రెజ్జా జెడ్ఎక్స్ఐఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1462 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Manual ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1462 cc ఇంజిన్ 101.64bhp@6000rpm పవర్ మరియు 136.8nm@4400rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
మారుతి సుజుకి బ్రెజ్జా జెడ్ఎక్స్ఐ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు టాటా నెక్సన్ క్రియేటివ్ ప్లస్ ఎస్, దీని ధర రూ.10.35 లక్షలు. మారుతి సుజుకి గ్రాండ్ విటారా సిగ్మా, దీని ధర రూ.10.77 లక్షలు మరియు హ్యుందాయ్ వేన్యూ hx 6, దీని ధర రూ.10.43 లక్షలు.
బ్రెజ్జా జెడ్ఎక్స్ఐ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:మారుతి సుజుకి బ్రెజ్జా జెడ్ఎక్స్ఐ అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
బ్రెజ్జా జెడ్ఎక్స్ఐ మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వీల్ కవర్లు, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ కలిగి ఉంది.మారుతి సుజుకి బ్రెజ్జా జెడ్ఎక్స్ఐ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.10,39,900 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,05,790 |
| భీమా | Rs.38,429 |
| ఇతరులు | Rs.17,384 |
| ఆప్షనల్ | Rs.8,900 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.12,10,403 |
బ్రెజ్జా జెడ్ఎక్స్ఐ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | k15c |
| స్థానభ్రంశం | 1462 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 101.64bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 136.8nm@4400rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| వాల్వ్ కాన్ఫిగరేషన్ | డిఓహెచ్సి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

