+ 72చిత్రాలు
+ 10రంగులు
మారుతి సుజుకి బ్రెజ్జా ఎల్ఎక్స్ఐ సిఎన్జి
బ్రెజ్జా ఎల్ఎక్స్ఐ సిఎన్జి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1462 సిసి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ | 198 mm |
| పవర్ | 86.63 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| డ్రైవ్ టైప్ | FWD |
| మైలేజీ | 22.1 Km/Kg |
- వెనుక ఏసి వెంట్స్
- పార్కింగ్ సెన్సార్లు
- అ ధునాతన ఇంటర్నెట్ ఫీచర్లు
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
మారుతి సుజుకి బ్రెజ్జా ఎల్ఎక్స్ఐ సిఎన్జి తాజా నవీకరణలు
మారుతి సుజుకి బ్రెజ్జా ఎల్ఎక్స్ఐ సిఎన్జిధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో మారుతి సుజుకి బ్రెజ్జా ఎల్ఎక్స్ఐ సిఎన్జి ధర రూ 9.17 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
మారుతి సుజుకి బ్రెజ్జా ఎల్ఎక్స్ఐ సిఎన్జిరంగులు: ఈ వేరియంట్ 10 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: పెర్ల్ ఆర్కిటిక్ వైట్, మెటాలిక్ సిజ్లింగ్ రెడ్ with బ్లూయిష్ బ్లాక్, బ్లూయిష్ బ్లాక్ రూఫ్ తో స్ప్లెండిడ్ సిల్వర్, ఎక్సూరెంట్ బ్లూ, ధైర్య ఖాకీ, పెర్ల్ ఆర్కిటిక్ వైట్తో బ్రేవ్ ఖాకీ, మాగ్మా గ్రే, బ్లూయిష్ బ్లాక్, సిజ్లింగ్ రెడ్ and స్ప్లెండిడ్ సిల్వర్.
మారుతి సుజుకి బ్రెజ్జా ఎల్ఎక్స్ఐ సిఎన్జిఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1462 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Manual ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1462 cc ఇంజిన్ 86.63bhp@5500rpm పవర్ మరియు 121.5nm@4200rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
మారుతి సుజుకి బ్రెజ్జా ఎల్ఎక్స్ఐ సిఎన్జి పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు టాటా నెక్సన్ స్మార్ట్ ప్లస్ సిఎన్జి, దీని ధర రూ.9.15 లక్షలు. మారుతి సుజుకి గ్రాండ్ విటారా డెల్టా సిఎన్జి, దీని ధర రూ.13 లక్షలు మరియు హ్యుందాయ్ వేన్యూ hx 4, దీని ధర రూ.9 లక్షలు.
బ్రెజ్జా ఎల్ఎక్స్ఐ సిఎన్జి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:మారుతి సుజుకి బ్రెజ్జా ఎల్ఎక్స్ఐ సిఎన్జి అనేది 5 సీటర్ సిఎన్జి కారు.
బ్రెజ్జా ఎల్ఎక్స్ఐ సిఎన్జి మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వీల్ కవర్లు, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ కలిగి ఉంది.మారుతి సుజుకి బ్రెజ్జా ఎల్ఎక్స్ఐ సిఎన్జి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.9,16,900 |
| ఆర్టిఓ | Rs.65,983 |
| భీమా | Rs.36,244 |
| ఇతరులు | Rs.6,985 |
| ఆప్షనల్ | Rs.8,900 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.10,35,012 |
బ్రెజ్జా ఎల్ఎక్స్ఐ సిఎన్జి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | k15c |
| స్థానభ్రంశం | 1462 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 86.63bhp@5500rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 121.5nm@4200rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| వాల్వ్ కాన్ఫిగరేషన్ | డిఓహెచ్సి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | సిఎన్జి |
| సిఎన్జి ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 55 లీటర్లు |
| సిఎన్జి హైవే మైలేజ్ | 25.51 Km/Kg |
| secondary ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 159 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3995 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1790 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1685 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 198 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2500 (ఎంఎం) |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదించబడిన బూట్ స్పేస్ | 328 లీటర్లు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అందుబాటులో లేదు |
| వానిటీ మిర్రర్ | అందుబాటులో లేదు |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | బెంచ్ ఫోల్డింగ్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అందుబాటులో లేదు |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అందుబాటులో లేదు |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | అందుబాటులో లేదు |
| central కన్సోల్ armrest | అందుబాటులో లేదు |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అవును |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ light | అందుబాటులో లేదు |
| ఐడిల్ స్టార్ట్-స్టాప్ సిస్టమ్ | కాదు |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| c అప్ holders | ఫ్రంట్ only |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అందుబాటులో లేదు |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ ఓడోమీటర్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | semi |
| అప్హోల్స్టరీ | ఫాబ్రిక్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| వెనుక విండో వైపర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక విండో వాషర్ | అందుబాటులో లేదు |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వీల్ కవర్లు | అవును |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| క్రోమ్ గ్రిల్ | అవును |
| ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| హాలోజెన్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఫాగ్ లైట్లు | అంద ుబాటులో లేదు |
| యాంటెన్నా | షార్క్ ఫిన్ |
| సన్రూఫ్ | అందుబాటులో లేదు |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | మాన్యువల్ |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered |
| టైర్ పరిమాణం | 215/60 r16 |
| టైర్ రకం | tubeless, రేడియల్ |
| వీల్ పరిమాణం | 16 ఇంచ్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | అందుబాటులో లేదు |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| హెడ్స్-అప్ డిస్ప్లే (hud) | అందుబాటులో లేదు |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| 360 వ్యూ కెమెరా | అందుబాటులో లేద ు |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ భద్రతా రేటింగ్ | 4 స్టార్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అందుబాటులో లేదు |
| వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జింగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అందుబాటులో లేదు |
| టచ్స్క్రీన్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అందుబాటులో లేదు |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అందుబాటులో లేదు |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| స్పీకర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అడ్వాన్స్ ఇంటర్నెట్ ఫీచర్
| రిమోట్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అందుబాటులో లేదు |
| inbuilt assistant | అందుబాటులో లేదు |
| నావిగేషన్ with లైవ్ traffic | అందుబాటులో లేదు |
| యాప్ నుండి వాహనానికి పిఓఐ ని పంపండి | అందుబాటులో లేదు |
| ఇ-కాల్ & ఐ-కాల్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఓవర్ ది ఎయిర్ (ఓటిఏ) అప్డేట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| గూగుల్ / అలెక్సా కనెక్టివిటీ | అందుబాటులో లేదు |
| over speedin g alert | అందుబాటులో లేదు |
| tow away alert | అందుబాటులో లేదు |
| in కారు రిమోట్ control app | అందుబాటులో లేదు |
| smartwatch app | అందుబాటులో లేదు |
| వాలెట్ మోడ్ | అందుబాటులో లేదు |
| రిమోట్ ఏసి ఆన్/ఆఫ్ | అందుబాటులో లేదు |
| రిమోట్ డోర్ లాక్/అన్లాక్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఎస్ ఓ ఎస్ / ఎమర్జెన్సీ అసిస్టెన్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| జియో-ఫెన్స్ అలెర్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
మారుతి సుజుకి బ్రెజ్జా యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- సిఎన్జి
- పెట్రోల్
- బై-హాలోజన్ ప్రొజెక్టర్ హెడ్లైట్లు
- విద్యుత్తుపరంగా సర్దుబాటు చేయగల ఓఆర్విఎం
- మాన్యువల్ డే/నైట్ ఐఆర్విఎం
- డ్యూయల్-ఫ్రం ట్ ఎయిర్బ్యాగ్లు
- బ్రెజ్జా విఎక్స్ఐ సిఎన్జిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.10,16,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.22,548మాన్యువల్₹1,00,000 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- 7-అంగుళాల టచ్స్క్రీన్
- ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు
- ఆటోమేటిక్ ఏసి
- బ్రెజ్జా జెడ్ఎక్స్ఐ సిఎన్జిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.11,30,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.25,029మాన్యువల్₹2,14,000 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- ఎల్ఈడి ప్రొజెక్టర్ హెడ్లైట్లు
- ఎలక్ట్రిక్ సన్రూఫ్
- ప్రీమియం ఆర్కమిస్ సౌండ్ సిస్టమ్
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- బ్రెజ్జా జెడ్ఎక్స్ఐ సిఎన్జి డిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.11,46,300*ఈ ఏం ఐ: Rs.25,356మాన్యువల్₹2,29,400 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- ఎల్ఈడి ప్రొజెక్టర్ హెడ్లైట్లు
- ప్రీమియం ఆర్కమిస్ సౌండ్ సిస్టమ్
- ఎలక్ట్రిక్ సన్రూఫ్
- బ్రెజ్జా ఎల్ఎక్స్ఐప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.8,25,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.17,80517.38 kmplమాన్యువల్₹91,000 తక్కువ చెల్లించి పొందండి
- బై-హాలోజన్ ప్రొజెక్టర్ హెడ్లైట్లు
- విద్యుత్తుపరంగా సర్దుబాటు చేయగల ఓఆర్విఎం
- మాన్యువల్ డే/నైట్ ఐఆర్విఎం
- డ్యూయల్-ఫ్రంట్ ఎయిర్బ్యాగ్లు
- బ్రెజ ్జా విఎక్స్ఐప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.9,25,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.19,87517.38 kmplమాన్యువల్₹9,000 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- 7-అంగుళాల టచ్స్క్రీన్
- ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు
- ఆటోమేటిక్ ఏసి
- బ్రెజ్జా జెడ్ఎక్స్ఐప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.10,39,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.23,04019.89 kmplమాన్యువల్₹1,23,000 ఎక్కువ చెల్ లించి పొందండి
- ప్రీమియం ఆర్కమిస్ సౌండ్ సిస్టమ్
- ఎలక్ట్రిక్ సన్రూఫ్
- ఎల్ఈడి ప్రొజెక్టర్ హెడ్లైట్లు
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- బ్రెజ్జా జెడ్ఎక్స్ఐ డిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.10,55,300*ఈ ఏం ఐ: Rs.23,36619.89 kmplమాన్యువల్₹1,38,400 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- ఎల్ఈడి ప్రొజెక్టర్ హెడ్లైట్లు
- ప్రీమియం ఆర్కమిస్ సౌండ్ సిస్టమ్
- ఎలక్ట్రిక్ సన్రూఫ్
- క్రూ యిజ్ కంట్రోల్
- బ్రెజ్జా విఎక్స్ఐ ఎటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.10,59,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.23,45819.8 kmplఆటోమేటిక్₹1,43,000 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- 7-అంగుళాల టచ్స్క్రీన్
- ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు
- ఆటోమేటిక్ ఏసి
- బ్రెజ్జా జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.11,50,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.25,42419.89 kmplమాన్యువల్₹2,34,000 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- హెడ్స్-అప్ డిస్ప్లే
- 360-డిగ్రీ కెమెరా
- 6 ఎయిర్బ్యాగ్లు
- బ్రెజ్జా జెడ్ ఎక్స్ఐ ప్లస్ డిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.11,66,300*ఈ ఏం ఐ: Rs.25,77219.89 kmplమాన్యువల్₹2,49,400 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- హెడ్స్-అప్ డిస్ప్లే
- 360-డిగ్రీ కెమెరా
- 6 ఎయిర్బ్యాగ్లు
- బ్రెజ్జా జెడ్ఎక్స్ఐ ఎటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.11,74,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.25,93919.8 kmplఆటోమేటిక్₹2,58,000 ఎక్కు వ చెల్లించి పొందండి
- ఎల్ఈడి ప్రొజెక్టర్ హెడ్లైట్లు
- ప్రీమియం ఆర్కమిస్ సౌండ్ సిస్టమ్
- ఎలక్ట్రిక్ సన్రూఫ్
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- బ్రెజ్జా జెడ్ఎక్స్ఐ ఏటి డిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.11,90,300*ఈ ఏం ఐ: Rs.26,26519.8 kmplఆటోమేటిక్₹2,73,400 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- ఎల్ఈడి ప్రొజెక్టర్ హెడ్లైట్లు
- ప్రీమియం ఆర్కమిస్ సౌండ్ సిస్టమ్
- ఎలక్ట్రిక ్ సన్రూఫ్
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- బ్రెజ్జా జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.12,85,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.28,32419.8 kmplఆటోమేటిక్₹3,69,000 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- హెడ్స్-అప్ డిస్ప్లే
- 360-డిగ్రీ కెమెరా
- 6 ఎయిర్బ్యాగ్లు
- బ్రెజ్జా జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏటి డిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.13,01,300*ఈ ఏం ఐ: Rs.28,65019.8 kmplఆటోమేటిక్₹3,84,400 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- హెడ్స్-అప్ డిస్ప్లే
- 360-డిగ్రీ కెమెరా
- 6 ఎయిర్బ్యాగ్లు
Maruti Suzuki Brezza ఇలాంటి కార్లుతో సరిపోల్చండి
Rs.7.37 - 14.22 లక్షలు*

