+ 40చిత్రాలు

రేంజ్ రోవర్ 3.0 l PHEV LWB Autobiography
180 సమీక్షలురేట్ & విన్ ₹1000
Rs.3.50 సి ఆర్*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
This Variant has expired. Check available variants here.
రేంజ్ రోవర్ 3.0 లీ పిహెచ్ఈవి ఎల్డబ్ల్యూబి ఆటోబయోగ ్రఫీ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 2997 సిసి |
| పవర్ | 345.98 బి హెచ్ పి |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5, 7 |
| డ్రైవ్ టైప్ | AWD |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
- పవర్డ్ ఫ్రంట్ సీట్లు
- వెంటిలేటెడ్ సీట్లు
- ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు
- ఎయిర్ ప్యూరిఫైర్
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
రేంజ్ రోవర్ 3.0 లీ పిహెచ్ఈవి ఎల్డబ్ల్యూబి ఆటోబయోగ్రఫీ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.3,50,30,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.35,03,000 |
| భీమా | Rs.13,80,064 |
| ఇతరులు | Rs.3,50,300 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.4,02,63,364 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.7,66,376/నెల
పెట్రోల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
రేంజ్ రోవర్ 3.0 లీ పిహెచ్ఈవి ఎల్డబ్ల్యూబి ఆటోబయోగ్రఫీ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | p510 ingenium turbocharged i6 phev |
| స్థానభ్రంశం | 2997 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 345.98bhp@4000-4000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 700nm@1500-3000rpm |
| no. of cylinders | 8 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | డ్యూయల్ |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 8-speed |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 90 లీటర్లు |
| టాప్ స్పీడ్ | 242 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీ రింగ్ & brakes
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 11.0 ఎం |
| త్వరణం | 6.1 ఎస్ |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 6.1 ఎస్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 5052 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 2209 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1870 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 541 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 7 |
| వీల్ బేస్ | 2997 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 260 3 kg |
| స్థూల బరువు | 3350 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| lumbar support | అవును |
| ఆక్టివ్ నాయిస్ కాన్సలాటిన్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | అవును |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అవును |
| హ్యాండ్స్-ఫ్రీ టైల్ గేట్ | అవును |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అవును |
| వెనుక కర్టెన్ | అవును |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | perforated windsor లెదర్ సీట్లు with duo tone headlining, 20-way heated ఎలక్ట్రిక్ ఫ్రంట్ సీట్లు with పవర్ recline heated వెనుక సీట్లు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| లెదర్ ర్యాప్ గేర్-షిఫ్ట్ సెలెక్టర్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ ఓడోమీటర్ | అవును |
| డ్యూయల్ టోన్ డాష్బోర్డ్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | క్యాబిన్ lighting |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| కార్నేరింగ్ హెడ్డులాంప్స్ | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| సన్ రూఫ్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | animated directional indicators, పిక్సెల్ ఎల్ ఇ డి హీడ్లిఘ్త్స్ with సిగ్నేచర్ డిఆర్ఎల్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ భద్రతా రేటింగ్ | 5 స్టార్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జింగ్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 13.1 ఇంచ్ |
| కనెక్టివిటీ | ఆండ్రాయిడ్ ఆటో, ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | meridiantm sound system, wireless device ఛార్జింగ్ with phone signal booster3, wireless apple carplay1 మరియు wireless android auto2 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
రేంజ్ రోవర్ యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- పెట్రోల్
- డీజిల్
రేంజ్ రోవర్ 3.0 లీ ఎల్డబ్ల్యూబి ఆటోబయోగ్రఫీప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారు
Rs.2,56,66,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.5,61,653
ఆటోమేటిక్
- రేంజ్ రోవర్ 4.4 లీ పెట్రోల్ ఎల్డబ్ల్యుబి ఎస్విప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.3,50,00,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.7,65,710ఆటోమేటిక్
- రేంజ్ రోవర్ 3.0 లీ డీజిల్ ఎల్డబ్ల్యుబి హెచ్ఎస్ఈప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.2,31,00,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.5,16,548ఆటోమేటిక్
- రేంజ్ రోవర్ 3.0 లీ డీజిల్ ఎల్డబ్ల్యుబి ఎస్విప్రస్తుతం వీక్షిస ్తున్నారుRs.3,83,04,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.8,56,173ఆటోమేటిక్
రేంజ్ రోవర్ ఇలాంటి కార్లుతో సరిపోల్చండి
Rs.1.03 - 2.62 సి ఆర్*
Rs.2.18 - 2.25 సి ఆర్*
Rs.4.18 - 4.57 సి ఆర్*
Rs.2 - 3.80 సి ఆర్*
Rs.2.05 సి ఆర్*

