+ 40చిత్రాలు

Range Rover 3.0 l Diesel 7 Seat LWB HSE
180 సమీక్షలురేట్ & విన్ ₹1000
Rs.2.98 సి ఆర్*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
This Variant has expired. Check available variants here.
రేంజ్ రోవర్ 3.0 లీ డీజిల్ 7 సీట్ ఎల్డబ్ల్యూబి హెచ్ఎస్ఈ అవలోక నం
| ఇంజిన్ | 2997 సిసి |
| పవర్ | 346 బి హెచ్ పి |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5, 7 |
| డ్రైవ్ టైప్ | AWD |
| మైలేజీ | 12.82 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Diesel |
రేంజ్ రోవర్ 3.0 లీ డీజిల్ 7 సీట్ ఎల్డబ్ల్యూబి హెచ్ఎస్ఈ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.2,98,50,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.37,31,250 |
| భీమా | Rs.11,80,310 |
| ఇతరులు | Rs.2,98,500 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.3,50,60,060 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.6,67,330/నెల
డీజిల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
రేంజ్ రోవర్ 3.0 లీ డీజిల్ 7 సీట్ ఎల్డబ్ల్యూబి హెచ్ఎస్ఈ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 3.0 ఎల్ 6-cylinder |
| స్థానభ్రంశం | 2997 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 346bhp@4000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 700nm@1500rpm |
| no. of cylinders | 6 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | డ్యూయల్ |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 8-speed |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| డీజిల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 12.82 kmpl |
| డీజిల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 90 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi |
| టాప్ స్పీడ్ | 242 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| త్వరణం | 5.8 ఎస్ |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 5.8 ఎస్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ ్యం
| పొడవు | 5052 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 2209 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1870 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 541 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 7 |
| వీల్ బేస్ | 2950 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1530 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 246 3 kg |
| స్థూల బరువు | 3350 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
రేంజ్ రోవర్ యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- డీజిల్
- పెట్రోల్
రేంజ్ రోవర్ 3.0 లీ డీజిల్ ఎల్డబ్ల్యుబి హెచ్ఎస్ఈప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారు
Rs.2,31,00,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.5,16,548
ఆటోమేటిక్
- రేంజ్ రోవర్ 3.0 లీ డీజిల్ ఎల్డబ్ల్యుబి ఎస్విప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.3,83,04,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.8,56,173ఆటోమేటిక్
- రేంజ్ రోవర్ 3.0 లీ ఎల్డబ్ల్యూబి ఆటోబయోగ్రఫీప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.2,56,66,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.5,61,653ఆటోమేటిక్
- రేంజ్ రోవర్ 4.4 లీ పెట్రోల్ ఎల్డబ్ల్యుబి ఎస్విప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.4,25,13,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.9,29,955ఆటోమేటిక్
రేంజ్ రోవర్ ఇలాంటి కార్లుతో సరిపోల్చండి
Rs.1.03 - 2.62 సి ఆర్*
Rs.2.18 - 2.25 సి ఆర్*
Rs.4.18 - 4.57 సి ఆర్*
Rs.2 - 3.80 సి ఆర్*
Rs.2.05 సి ఆర్*

