+ 149చిత్రాలు

డిఫెండర్ 5.0 l X-Dynamic HSE 90
337 సమీక్షలురేట్ & విన్ ₹1000
Rs.1.39 సి ఆర్*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
This Variant has expired. Check available variants here.
డిఫెండర్ 5.0 లీ ఎక్స్-డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ 90 అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 5000 సిసి |
| పవర్ | 518 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| టాప్ స్పీడ్ | 240 కెఎంపిహెచ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
- 360 డిగ్రీ కెమెరా
- memory function for సీట్లు
- అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్
- పనోరమిక్ సన్రూఫ్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
డిఫెండర్ 5.0 లీ ఎక్స్-డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ 90 ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.1,39,00,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.13,90,000 |
| భీమా | Rs.5,65,240 |
| ఇతరులు | Rs.1,39,000 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.1,59,94,240 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.3,04,442/నెల
పెట్రోల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
డిఫెండర్ 5.0 లీ ఎక్స్-డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ 90 స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 5.0ఎల్ supercharged వి8 |
| స్థానభ్రంశం | 5000 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 518bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 625nm@2500rpm |
| no. of cylinders | 8 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | కాదు |
| సూపర్ ఛార్జ్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 6.8 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 90 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 240 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.65 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| త్వరణం | 5.2 ఎస్ |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 5.2 ఎస్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 20 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 20 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4583 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 2105 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1974 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 225 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2587 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 2471 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 3 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వ ెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| lumbar support | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| రియల్ టైమ్ వెహికల్ ట్రాకింగ్ | అవును |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 40:20:40 స్ప్లిట్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | స్టోరేజ్ తో |
| గ్లవ్ బాక్స్ light | అవును |
| ఐడిల్ స్టార్ట్-స్టాప్ సిస్టమ్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| లెదర్ ర్యాప్ గేర్-షిఫ్ట్ సెలెక్టర్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| అప్హోల్స్టరీ | leather |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు | ఫ్రంట్ |
| సన్రూఫ్ | పనోరమిక్ |
| పుడిల్ లాంప్స్ | అవును |
| టైర్ పరిమాణం | 255/60 r20 |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్ర ర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎల క్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| యాంటీ-పించ్ పవర్ విండోస్ | అన్నీ విండోస్ |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| మోకాలి ఎయిర్బ్యాగ్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అవును |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| 360 వ్యూ కెమెరా | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | ఇంచ్ |
| కనెక్టివిటీ | ఆండ్రాయిడ్ ఆటో, ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అడ్వాన్స్ ఇంటర్నెట్ ఫీచర్
| లైవ్ లొకేషన్ | అవును |
| రిమోట్ వాహన స్థితి తనిఖీ | అవును |
| నావిగేషన్ with లైవ్ traffic | అవును |
| లైవ్ వెదర్ | అవును |
| ఎస్ఓఎస్ బటన్ | అవును |
| ఆర్ఎస్ఏ | అవును |
| over speedin g alert | అవును |
| రిమోట్ ఏసి ఆన్/ ఆఫ్ | అవును |
| రిమోట్ డోర్ లాక్/అన్లాక్ | అవును |
| ఎస్ ఓ ఎస్ / ఎమర్జెన్సీ అసిస్టెన్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
డిఫెండర్ యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- పెట్రోల్
- డీజిల్
డిఫెండర్ 2.0 ఎల్ పెట్రోల్ 110 ఎక్స్-డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారు
Rs.1,02,90,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.2,42,602
ఆటోమేటిక్

