+ 105చిత్రాలు
+ 6రంగులు
హోండా ఎలివేట్ VX CVT Apex Edition
1 సమీక్షరేట్ & విన్ ₹1000
Rs.15.25 లక్షలు*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
This Variant has expired. Check available variants here.
ఎలివేట్ విఎక్స్ సివిటి అపెక్స్ ఎడిషన్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1498 సిసి |
| పవర్ | 119 బి హెచ్ పి |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| డ్రైవ్ టైప్ | FWD |
| మైలేజీ | 16.92 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
- ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు
- ఎయిర్ ప్యూ రిఫైర్
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- సన్రూఫ్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
హోండా ఎలివేట్ విఎక్స్ సివిటి అపెక్స్ ఎడిషన్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.15,25,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,52,500 |
| భీమా | Rs.68,878 |
| ఇతరులు | Rs.15,250 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.17,61,628 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.33,534/నెల
పెట్రోల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
ఎలివేట్ విఎక్స్ సివిటి అపెక్స్ ఎడిషన్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | i-vtec |
| స్థానభ్రంశం | 1498 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 119bhp@6600rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 145nm@4300rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | సివిటి |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 16.92 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 40 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| షాక్ అబ్జార్బర్స్ టైప్ | telescopic హైడ్రాలిక్ nitrogen gas-filled |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.2 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 17 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 17 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4312 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1790 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1650 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 458 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2650 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1540 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1540 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 121 3 kg |
| స్థూల బరువు | 1700 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | ఎత్తు & reach |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | సర్దుబాటు |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 60:40 స్ప్లిట్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | స్టోరేజ్ తో |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| లేన్ మార్పు సూచిక | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | one-touch ఎలక్ట్రిక్ సన్రూఫ్ with slide/ టిల్ట్ function మరియు pinch guard, డ్రైవర్ మాస్టర్ స్విచ్తో పవర్ సెంట్రల్ డోర్ లాక్, LED shift lever position indicator, easy shift lock release slot, స్మార్ట్ఫోన్ల కోసం ఫ్రంట్ కన్సోల్ దిగువ పాకెట్, డ్రైవర్ & assistant సీటు back pockets, యాంబియంట్ లైట్ (సెంటర్ కన్సోల్ పాకెట్), యాంబియంట్ లైట్ (front footwell), ఫోల్డబుల్ grab handles (soft closing type) |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| c అప్ holders | ఫ్రంట్ only |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| లెదర్ ర్యాప్ గేర్-షిఫ్ట్ సెలెక్టర్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | ప్రీమియం shadow లేత గోధుమరంగు & బ్లాక్ two-tone రంగు coordinated interiors, ఇన్స్ట్రుమెంట్ ప్యానెల్ assistant సైడ్ garnish finish-piano gloss black, డిస్ప్లే ఆడియో పియానో బ్లాక్ సరౌండ్ గార్నిష్, soft touch door lining armrest pad, గన్ మెటాలిక్ garnish on door lining, గన్ మెటాలిక్ surround finish on ఏసి vents, గన్ మెటాలిక్ garnish on స్టీరింగ్ wheel, inside డోర్ హ్యాండిల్ గన్ మెటాలిక్ paint, ఫ్రంట్ ఏసి vents knob & fan/ temperature control knob సిల్వర్ paint, టెయిల్ గేట్ inside lining cover, ఫ్రంట్ మ్యాప్ లైట్ |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 7 |
| అప్హోల్స్టరీ | ఫాబ్రిక్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు | ఫ్రంట్ |
| యాంటెన్నా | షార్క్ ఫిన్ |
| సన్రూఫ్ | సింగిల్ పేన్ |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered & folding |
| టైర్ పరిమాణం | 215/55 r17 |
| టైర్ రకం | రేడియల్ ట్యూబ్లెస్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | alpha-bold సిగ్నేచర్ గ్రిల్ with క్రోం upper గ్రిల్ moulding, ఫ్రంట్ & రేర్ బంపర్ సిల్వర్ skid garnish, door విండో beltline క్రోం moulding, door lower garnish black, బాడీ కలర్ డోర్ మిర్రర్స్, బి-పిల్లర్పై బ్లాక్ సాష్ టేప్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 2 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| యాంటీ-పించ్ పవర్ విండోస్ | డ్రైవర్ విండో |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| 360 వ్యూ కెమెరా | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జింగ్ | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 8 ఇంచ్ |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 4 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| ట్వీటర్లు | 2 |
| అదనపు లక్షణాలు | వైర్లెస్ ఆండ్రాయిడ్ ఆటో & ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఏడిఏఎస్ ఫీచర్
| లేన్ కీప్ అసిస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| road departure mitigation system | అందుబాటులో లేదు |
| అడాప్టివ్ క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| లీడింగ్ వెహికల్ డిపార్చర్ అలర్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| అడాప్టివ్ హై బీమ్ అసిస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అడ్వాన్స్ ఇంటర్నెట్ ఫీచర్
| గూగుల్ / అలెక్సా కనెక్టివిటీ | అవును |
| smartwatch app | అవును |
| రిమోట్ వెహికల్ ఇగ్నిషన్ స్టార్ట్/స్టాప్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
హోండా ఎలివేట్ యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
ఎలివేట్ ఎస్విప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారు
Rs.11,59,890*ఈ ఏం ఐ: Rs.26,504
15.31 kmplమాన్యువల్
₹3,65,110 తక్కువ చెల్లించి పొందండి
- ఎల్ఈడి ప్రొజెక్టర్ హెడ్లైట్లు
- పుష్-బటన్ స్టార్ట్/స్టాప్
- ఆటో ఏసి
- డ్యూయల్ ఫ్రంట్ ఎయిర్బ్యాగ్లు
- ఎలివేట్ విప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.12,06,190*ఈ ఏం ఐ: Rs.27,49415.31 kmplమాన్యువల్₹3,18,810 తక్కువ చెల్లించి పొందండి
- 8-అంగుళాల టచ్స్క్రీన్
- వైర్లెస్ స్మార్ట్ఫోన్ కనెక్టివిటీ
- రివర్సింగ్ కెమెరా
- డ్యూయల్ ఫ్రంట్ ఎయిర్బ్యాగ్లు
- ఎలివేట్ వి సివిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.13,22,090*ఈ ఏం ఐ: Rs.30,03016.92 kmplఆటోమేటిక్₹2,02,910 తక్కువ చెల్లించి పొందండి
- రిమోట్ ఇంజిన్ స్టార్ట్
- ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు
- 8-అంగుళాల టచ్స్క్రీన్
- డ్యూయల్ ఫ్రంట్ ఎయిర్బ్యాగ్లు
- ఎలివేట్ విఎక్స్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.13,74,890*ఈ ఏం ఐ: Rs.31,20515.31 kmplమాన్యువల్₹1,50,110 తక్కువ చెల్లించి పొందండి
- సింగిల్-పేన్ సన్రూఫ్
- వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జర్
- 7-అంగుళాల డిజిటల్ డ్రైవర్
- లేన్వాచ్ కెమెరా
- ఎలివేట్ విఎక్స్ సివిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.14,90,790*ఈ ఏం ఐ: Rs.33,74116.92 kmplఆటోమేటిక్₹34,210 తక్కువ చెల్లించి పొందండి
- ఆటోమేటిక్ ఆప్షన్
- వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జర్
- 7-అంగుళాల డిజిటల్ డ్రైవర్
- లేన్వాచ్ కెమెరా

