+ 26చిత్రాలు
+ 4రంగులు
బిఎండబ్ల్యూ 3 సిరీస్ Long Wheelbase 320Ld M Sport
3 సిరీస్ long వీల్ బేస్ 320ఎల్డి ఎం స్పోర్ట్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1998 సిసి |
| పవర్ | 187.74 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| మైలేజీ | 19.61 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Diesel |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
బిఎండబ్ల్యూ 3 సిరీస్ long వీల్ బేస్ 320ఎల్డి ఎం స్పోర్ట్ తాజా నవీకరణలు
బిఎండబ్ల్యూ 3 సిరీస్ long వీల్ బేస్ 320ఎల్డి ఎం స్పోర్ట్ధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో బిఎండబ్ల్యూ 3 సిరీస్ long వీల్ బేస్ 320ఎల్డి ఎం స్పోర్ట్ ధర రూ 62.90 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
బిఎండబ్ల్యూ 3 సిరీస్ long వీల్ బేస్ 320ఎల్డి ఎం స్పోర్ట్ మైలేజ్ : ఇది 19.61 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
బిఎండబ్ల్యూ 3 సిరీస్ long వీల్ బేస్ 320ఎల్డి ఎం స్పోర్ట్రంగులు: ఈ వేరియంట్ 4 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: కార్బన్ బ్లాక్, మినరల్ వైట్, పోర్టిమావో బ్లూ and స్కైస్క్రాపర్ మెటాలిక్.
బిఎండబ్ల్యూ 3 సిరీస్ long వీల్ బేస్ 320ఎల్డి ఎం స్పోర్ట్ఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1998 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1998 cc ఇంజిన్ 187.74bhp@4000rpm పవర్ మరియు 400nm@1750-2500rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
బిఎండబ్ల్యూ 3 సిరీస్ long వీల్ బేస్ 320ఎల్డి ఎం స్పోర్ట్ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు స్కోడా ఆక్టావియా ఆర్ఎస్ ఎస్టిడి, దీని ధర రూ.49.99 లక్షలు. మినీ మినీ కూపర్ ఎస్ victory ఎడిషన్, దీని ధర రూ.57.50 లక్షలు మరియు బివైడి సీలియన్ 7 ప్రదర్శన యానివర్సరీ ఎడిషన్, దీని ధర రూ.54.90 లక్షలు.
3 సిరీస్ long వీల్ బేస్ 320ఎల్డి ఎం స్పోర్ట్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:బిఎండబ్ల్యూ 3 సిరీస్ long వీల్ బేస్ 320ఎల్డి ఎం స్పోర్ట్ అనేది 5 సీటర్ డీజిల్ కారు.
3 సిరీస్ long వీల్ బేస్ 320ఎల్డి ఎం స్పోర్ట్ మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, ఫాగ్ లైట్లు - ముందు భాగం, ఫాగ్ లైట్లు - వెనుక, వెనుక పవర్ విండోస్ కలిగి ఉంది.బిఎండబ్ల్యూ 3 సిరీస్ long వీల్ బేస్ 320ఎల్డి ఎం స్పోర్ట్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.62,90,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.7,86,250 |
| భీమా | Rs.2,71,780 |
| ఇతరులు | Rs.62,900 |
| ఆప్షనల్ | Rs.1,18,900 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.75,29,830 |
3 సిరీస్ long వీల్ బేస్ 320ఎల్డి ఎం స్పోర్ట్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | twinpower టర్బో |
| స్థానభ్రంశం | 1998 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 187.74bhp@4000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 400nm@1750-2500rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలి ండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 8 స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఆర్ డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| డీజిల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 19.61 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | అందుబాటులో లేదు |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | అందుబాటులో లేదు |
| త్వరణం | 7.6 |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 7.6 |
| నివేదన తప్పు నిర్ ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4823 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1827 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1441 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వాహన బరువు | 1640 kg |
| reported గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ (unladen) | 136 (ఎంఎం) |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| పవర్ బూట్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నావిగేషన్ సిస్టమ్ | అవును |
| స్మార్ట్ యాక్సెస్ కార్డ్ ఎంట్రీ | అవును |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అవును |
| central కన్సోల్ armrest | స్టోరేజ్ తో |
| హ్యాండ్స్-ఫ్రీ టైల్ గేట్ | అవును |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక కర్టెన్ | అందుబాటులో లేదు |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అందుబాటులో లేదు |
| డ్రైవ్ మోడ్లు | 3 |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| లెదర్ సీట్లు | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | ఫ్లోర్ మాట్స్ in velour, యాంబియంట్ లైటింగ్ with వెల్కమ్ light carpet, galvanic embellisher for controls, నిల్వ compartment package, ఇన్స్ట్రుమెంట్ ప్యానెల్ in sensatec, widescreen curved display, fully digital 12.3” (31.2 cm) instrument display, బ్ల ాక్ హై gloss మరియు aluminium combination |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| ఫాగ్ లైట్లు - ముందు భాగం | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు - వెనుక | అవును |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| సన్ రూఫ్ | అవును |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజ్ | 18 ఇంచ్ |
| టైర్ పరిమాణం | f:225/45 r18,r:255/40 ఆర్18 |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | బాహ్య mirrors electrically సర్దుబాటు మరియు heated electrically ఫోల్డబుల్ with ఆటోమేటిక్ anti-dazzle function (driver's side) మరియు పార్కింగ్ function for passenger సైడ్ బాహ్య mirror, heat protection glazing, acoustic glazing on ఫ్రంట్ windscreen, ఎల్ ఇ డి హీడ్లిఘ్త్స్ with extended contents, రెయిన్ సెన్సార్ మరియు ఆటోమేటిక్ driving lights, panorama గ్లాస్ రూఫ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 8 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | ఆటో |
| ప్యాసింజర్ సైడ్ రేర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| వెనుక సీటు బెల్టులు | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| సైడ్ impact beams | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల సీట్లు | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| వాహన స్థిరత్వ నియంత్రణ system | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| క్రాష్ సెన్సార్ | అవును |
| ఈబిడి | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | అవును |
| యాంటీ-పించ్ పవర్ విండోస్ | డ్రైవర్ విండో |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవ ును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | అవును |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అవును |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| 360 వ్యూ కెమెరా | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జింగ్ | అవును |
| యుఎస్బి & సహాయక ఇన్పుట్ | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 14.9 |
| కనెక్టివిటీ | ఆండ్రాయిడ్ ఆటో, ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 16 |
| అదనపు లక్షణాలు | high-resolution (1920x720 pixels) 14.9” (37.8 cm) control display, బిఎండబ్ల్యూ operating system 8.0 with variable configurable widgets, నావిగేషన్ function with rtti మరియు 3d maps, touch functionality, idrive touch with handwriting recognition మరియు direct access buttons, teleservices, intelligent e-call, రిమోట్ software upgrade, mybmw app with రిమోట్ services, intelligent personal assistant |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బిఎండబ్ల్యూ 3 సిరీస్ long వీల్ బేస్ యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- డీజిల్
- పెట్రోల్
- 3 సిరీస్ long వీల్ బేస్ 320ఎల్డి ఎం స్పోర్ట్ ప్రోప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.61,50,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.1,40,16219.61 kmplఆటోమేటిక్
- 3 సిరీస్ long వీల్ బేస్ 330ఎల్ఐ ఎం స్పోర్ట్ 50 jahre ఎడిషన్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.60,60,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.1,35,25715.39 kmplఆటోమేటిక్
- 3 సిరీస్ long వీల్ బేస్ 330ఎల్ఐ ఎం స్పోర్ట్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.61,50,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.1,35,69415.39 kmplఆటోమేటిక్
బిఎండబ్ల్యూ 3 సిరీస్ long వీల్ బేస్ ఇలాంటి కార్లుతో సరిపోల్చండి
Rs.49.99 లక్షలు*
Rs.44.45 - 57.50 లక్షలు*
Rs.49.40 - 54.90 లక్షలు*
Rs.53.71 లక్షలు*
Rs.43.67 - 53 లక్షలు*
న్యూ ఢిల్లీ లో సిఫార్సు చేయబడిన వాడిన బిఎండబ్ల్యూ 3 సిరీస్ long వీల్ బేస్ ప్రత్యామ్నాయ కార్లు
3 సిరీస్ long వీల్ బేస్ 320ఎల్డి ఎం స్పోర్ట్ పరిగణించవలసిన ప్రత్యామ్నాయాలు
Rs.49.99 లక్షలు*
Rs.57.50 లక్షలు*
Rs.54.90 లక్షలు*
Rs.53.71 లక్షలు*
Rs.49 లక్షలు*
Rs.48.29 లక్షలు*
Rs.48.20 లక్షలు*
3 సిరీస్ long వీల్ బేస్ 320ఎల్డి ఎం స్పోర్ట్ చిత్రాలు
3 సిరీస్ long వీల్ బేస్ 320ఎల్డి ఎం స్పోర్ట్ వినియోగదారుని సమీక్షలు
- అన్నీ (70)
- స్థలం (18)
- అంతర్గత (25)
- ప్రదర్శన (26)
- లుక్స్ (21)
- కంఫర్ట్ (42)
- మైలేజీ (9)
- ఇంజిన్ (36)
- మరిన్ని...
- తాజా
- ఉపయోగం
- BMW 330Li Is InsaneBMW 330Li is insane for those who love to take a road as a track. The frameless doors and the looks are totally matches the speed of this machine. The turbo petrol engine pulls hard and makes every highway drive feel effortless. At the same time, the cabin stays premium and comfortable enough for long journeys.ఇంకా చదవండి
- Butter Smooth EngineThe engine is powerful when needed it to be. It has good amount of grunt and some really nice mid range and low and low end torque which make over taking super easy in speed its butter smooth. But this bmw is not perfect over rear seat experience. I think the boot of 330 li should be bigger. But overall it doesn't get better than the BMW 330.ఇంకా చదవండి
- Osm, Just Feel It.Smooth like butter, all over experience is great all the sttaf is nice well behaved they told you about everything, lovely experience😉, the car performace you just feel it, mileage something around 15 to 18kmpl. The car is for rear passenger comfort and also for driver fun to drive, your all experiences while driving.ఇంకా చదవండి
- Bmw 3 Series MasterThe BMW 3 Series Long Wheelbase stands out as a sports-sedan with executive-sedan comfort. It keeps the fun-to-drive DNA of the 3 Series intact while giving rear passengers room and luxury that rivals larger sedans. For buyers who want a blend of premium space, modern tech, and dynamic performance ? without jumping to a larger 5 Series ? the 3 Series LWB is arguably the best choice.ఇంకా చదవండి
- A Beast Car With Best Powerful Performance EngineA beast car with best and powerful performance engine which is best under 75 lakhs of budget and has great interior with connected screen and what to say about its alloys they are literally top level looks nice and feels like a monster running in the road and the comfort is also so great woth soft memory seats wnd the bonut to looks great and the new grill im fan of itఇంకా చదవండి
- అన్ని 3 సిరీస్ long వీల్ బేస్ సమీక్షలు చూడండి

