+ 16చిత్రాలు
+ 11రంగులు
ఆస్టన్ మార్టిన్ డిబిఎక్స్ వి8
డిబిఎక్స్ వి8 అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 3982 సిసి |
| పవర్ | 542 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| టాప్ స్పీడ్ | 291 కెఎంపిహెచ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| ఫ్యూయ ల్ | Petrol |
- 360 డిగ్రీ కెమెరా
- memory function for సీట్లు
- అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
ఆస్టన్ మార్టిన్ డిబిఎక్స్ వి8 తాజా నవీకరణలు
ఆస్టన్ మార్టిన్ డిబిఎక్స్ వి8ధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో ఆస్టన్ మార్టిన్ డిబిఎక్స్ వి8 ధర రూ 3.82 సి ఆర్ (ఎక్స్-షోరూమ్).
ఆస్టన్ మార్టిన్ డిబిఎక్స్ వి8రంగులు: ఈ వేరియంట్ 30 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: ప్లాస్మా బ్లూ, రాయల్ ఇండిగో, లైమ్ ఎసెన్స్, శాటిన్ గోల్డెన్ సాఫ్రాన్, ఇరిడెసెంట్ ఎమరాల్డ్, ఒనిక్స్ బ్లాక్, మాగ్నెటిక్ సిల్వర్, హైపర్ రెడ్, ఎల్వుడ్ బ్లూ, అల్ట్రామరైన్ బ్లాక్, శాటిన్ జినాన్ గ్రే, జినాన్ గ్రే, అయాన్ బ్లూ, కాస్మోస్ ఆరెంజ్, కారు నలుపు, అల్ట్రా ఎల్లో, టైటానియం గ్రే, ఫ్రాస్ట్డ్ గ్లాస్ బ్లూ, సూపర్నోవా రెడ్, ప్లాటినం వైట్, కెర్మిట్ గ్రీన్, మెరుపు వెండి, శాటిన్ లైమ్ ఎసెన్స్, స్పిరిట్ సిల్వర్, లిక్విడ్ క్రిమ్సన్, లూనార్ వైట్, గోల్డెన్ సాఫ్రాన్, శాటిన్ టైటానియం గ్రే, అపెక్స్ గ్రే and సాటిన్ జెట్ బ్లాక్.
ఆస్టన్ మార్టిన్ డిబిఎక్స్ వి8ఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 3982 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 3982 cc ఇంజిన్ 542bhp@6500rpm పవర్ మరియు 700nm@2200-5000rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
ఆస్టన్ మార్టిన్ డిబిఎక్స్ వి8 పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు లంబోర్ఘిని ఊరుస్ ఎస్, దీని ధర రూ.4.18 సి ఆర్. మెర్సిడెస్ మేబ్యాక్ జిఎల్ఎస్ 600 night సిరీస్, దీని ధర రూ.3.71 సి ఆర్ మరియు మెర్సిడెస్ జి-క్లాస్ ఎలక్ట్రిక్ g 580, దీని ధర రూ.3.10 సి ఆర్.
డిబిఎక్స్ వి8 స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:ఆస్టన్ మార్టిన్ డిబిఎక్స్ వి8 అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
డిబిఎక్స్ వి8 మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, ఫాగ్ లైట్లు - ముందు భాగం, ఫాగ్ లైట్లు - వెనుక, వెనుక పవర్ విండోస్ కలిగి ఉంది.ఆస్టన్ మార్టిన్ డిబిఎక్స్ వి8 ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.3,82,00,001 |
| ఆర్టిఓ | Rs.38,20,000 |
| భీమా | Rs.15,02,306 |
| ఇతరులు | Rs.3,82,000 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.4,39,04,307 |
డిబిఎక్స్ వి8 స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 4.0-litre వి8 32 valve డ్యూయల్ టర్బో |
| స్థానభ్రంశం | 3982 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 542bhp@6500rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 700nm@2200-5000rpm |
| no. of cylinders | 8 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| వాల్వ్ కాన్ఫిగరేషన్ | quad overhead camshaft |
| ఇంధన సరఫరా వ్యవస్థ | gasoline డైరెక్ట్ ఇంజెక్షన్ |
| టర్బో ఛార్జర్ | డ్యూయల్ |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 9-speed ఎటి |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 85 లీటర్లు |
| పెట్రోల్ హైవే మైలేజ్ | 10.1 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 291 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | air సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | air సస్పెన్షన్ |
| షాక్ అబ్జార్బర్స్ టైప్ | adaptive triple chamber air సస్పెన్షన్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | ర్యాక్ & పినియన్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 6.2 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | ventilated స్టీల్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | ventilated స్టీల్ డిస్క్ |
| త్వరణం | 4.5 ఎస్ |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 4.5 ఎస్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 5039 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 2220 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1680 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 632 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 235 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 3060 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1630 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 2245 kg |
| స్థూల బరువు | 3020 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| రిమోట్ ఫ్యూయల్ లిడ్ ఓపెనర్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| lumbar support | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| స్మార్ట్ యాక్సెస్ కార్డ్ ఎంట్రీ | అవును |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | అవును |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అవును |
| హ్యాండ్స్-ఫ్రీ టైల్ గేట్ | అవును |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| లేన్ మార్పు సూచిక | అవును |
| డ్రైవ్ మోడ్లు | 6 |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | యుఎస్బి పోర్ట్లు (x4), 12v ఛార్జింగ్ sockets (x3) |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

