
బిఎండబ్ల్యూ 7 సిరీస్ యొక్క లక్షణాలు
బిఎండబ్ల్యూ 7 సిరీస్ లో 1 డీజిల్ ఇంజిన్ మరియు 1 పెట్రోల్ ఇంజిన్ ఆఫర్ ఉంది. డీజిల్ ఇంజిన్ 2993 సిసి while పెట్రోల్ ఇంజిన్ 2998 సిసి ఇది ఆటోమేటిక్ ట్రాన్స్మిషన్తో అందుబాటులో ఉంది. 7 సిరీస్ అనేది 5 సీటర్ 6 సిలిండర్ కారు మరియు పొడవు 5391 mm, వెడల్పు 2192 (ఎంఎం) మరియు వీల్ బేస్ 2651 (ఎంఎం).
Shortlist
Rs.1.83 సి ఆర్*
ఈఎంఐ @ ₹4.80Lakh ప్రారంభమవుతుంది
బిఎండబ్ల్యూ 7 సిరీస్ యొక్క ముఖ్య లక్షణాలు
| సిటీ మైలేజీ | 8 kmpl |
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| ఇంజిన్ స్థానభ్రంశం | 2998 సిసి |
| no. of cylinders | 6 |
| గరిష్ట శక్తి | 375.48bhp@5200-6250rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 520nm@1850-5000rpm |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| బూట్ స్పేస్ | 540 లీటర్లు |
| ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 74 లీటర్లు |
| శరీర తత్వం | సెడాన్ |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 136 (ఎంఎం) |
బిఎండబ్ల్యూ 7 సిరీస్ లక్షణాలు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | బి58 టర్బో i6 |
| స్థానభ్రంశం | 2998 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 375.48bhp@5200-6250rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 520nm@1850-5000rpm |
| no. of cylinders | 6 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 8-speed |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 74 లీటర్లు |
| పెట్రోల్ హైవే మైలేజ్ | 12.61 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 250 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | air సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | air సస్పెన్షన్ |
| స్టీరింగ్ type | పవర్ |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | rack మరియు pinion |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| త్వరణం | 4.7 ఎస్ |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 4.7 ఎస్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి