+ 29படங்கள்
+ 11நிறங்கள்
லேக்சஸ் ஆர்எக்ஸ் 500h F SPORT Mark Levinson System
12 மதிப்பீடுகள்rate & win ₹1000
Rs.1.18 சிஆர்*
*எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை in புது டெல்லி
This Variant has expired. Check available variants here.
ஆர்எக்ஸ் 500ஹெச் எஃப் ஸ்போர்ட் மார்க் லெவின்சன் சிஸ்டம் மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 2487 சிசி |
| பவர் | 190.42 பிஹச்பி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Automatic |
| டாப் வேகம் | 200 கிமீ/மணி |
| டிரைவ் டைப் | ஏடபிள்யூடி |
| எரிபொருள் | Petrol |
- heads அப் display
- memory function for இருக்கைகள்
- சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட்
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
லேக்சஸ் ஆர்எக்ஸ் 500ஹெச் எஃப் ஸ்போர்ட் மார்க் லெவின்சன் சிஸ்டம் விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.1,18,46,000 |
| ஆர்டிஓ | Rs.11,84,600 |
| காப்பீடு | Rs.4,86,033 |
| மற்றவைகள் | Rs.1,18,460 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.1,36,35,093 |
இஎம்ஐ : Rs.2,59,519/ மாதம்
பெட்ரோல்
*estimated விலை via verified sources. the விலை quote does not include any additional discount offered by the dealer.
ஆர்எக்ஸ் 500ஹெச் எஃப் ஸ்போர்ட் மார்க் லெவின்சன் சிஸ்டம் விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | 2.5எல் in-line ட்வின் பார்சல் ஷெஃல்ப் cam (a25a-fxs/a25b-fxs |
| பேட்டரி திறன் | 259.2v kWh |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 2487 சிசி |
| மோட்டார் வகை | permanent magnet |
| அதிகபட்ச பவர் | 190.42bhp@6000 |
| மேக்ஸ் டார்க் | 242nm@4300-4500rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| ஃபியூல் சப்ளை சிஸ்டம் | d-4s |
| பேட்டரி type | nickel-metal hydride |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| gearbox | e-cvt |
| டிரைவ் டைப் | ஏடபிள்யூடி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 65 லிட்டர்ஸ் |
| secondary ஃபியூல் வகை | எலக்ட்ரிக் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| டாப் வேகம் | 200 கிமீ/மணி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | மேக்பெர்சன் ஸ்ட்ரட் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | multi-link suspension |
| ஷாக் அப்ஸார்பர்ஸ் வகை | gas-filled shock absorbers,stabilizer bar |
| ஸ்டீயரிங் type | எலக்ட்ரிக் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் & டெலஸ்கோபிக் |
| ஸ்டீயரிங் கியர் டைப் | ரேக் & பினியன் |
| turnin g radius | 5.9 எம் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | ventilated discs |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 4890 (மிமீ) |
| அகலம் | 1920 (மிமீ) |
| உயரம் | 1695 (மிமீ) |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 505 லிட்டர்ஸ் |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2585 (மிமீ) |
| பின்புறம் tread | 1695 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 1965-2025 kg |
| மொத்த எடை | 2660 kg |
| no. of doors | 5 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| பவர் பூட் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | ஆம் |
| வென்டிலேட்டட் சீட்ஸ் | ஆம் |
| எலக்ட்ரிக்கலி அட்ஜஸ்ட்டபிள் சீட்ஸ் | முன்புறம் |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| காற்று தர கட்டுப்பாட்டு | ஆம் |
| குறைந்த எரி பொருளுக்கான வார்னிங் லைட் | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| வெனிட்டி மிரர் | ஆம் |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | ஆம் |
| பின்புற இருக்கை ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் ஃபிரன்ட் சீட் பெல்ட்ஸ் | ஆம் |
| lumbar support | ஆம் |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | பின்புறம் |
| நேவிகேஷன் system | ஆம் |
| ஸ்மார்ட் ஆக்சஸ் கார்டு என்ட்ரி | ஆம் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | ஆம் |
| voice commands | ஆம் |
| யூஎஸ்பி சார்ஜர் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| சென்ட்ரல் கன்சோல் ஆர்ம்ரெஸ்ட் | வொர்க்ஸ் |
| ஹேண்ட்ஸ் ஃப்ரீ டெயில்கேட் | ஆம் |
| கியர் ஸ்விப்ட் இன்டிகேட்டர் | not available |
| பின்புற கர்ட்டெயின் | not available |
| லக்கேஜ் ஹூக் & நெட் | not available |
| லைன் மாறுவதை குறிப்புணர்த்தி | ஆம் |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஃபாலோ மீ ஹோம் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் மல்டி-ட்ரிப்மீட்டர் | ஆம் |
| லெதர் சீட்ஸ் | ஆம் |
| leather wrapped ஸ்டீயரிங் சக்கர | not available |
| தோல் மடக்கு கியர்-ஷிப்ட் தேர்வாளர் | not available |
| glove box | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கடிகாரம் | ஆம் |
| டிஜிட்டர் ஓடோமீட்டர் | ஆம் |
| கூடுதல் வசதிகள் | ஆட்டோமெட்டிக் anti-glare mirror ( electro chromatic ), optitron meters, color tft multi-information display, color head-up display; touch tracing operation, vanity mirrors மற்றும் lamps, multi-color ambient illumination, லேக்சஸ் climate concierge, semi aniline seat material |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
வெளி அமைப்பு
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் headlamps | ஆம் |
| ஃபாக் லைட்ஸ் - ஃபிரன்ட் | ஆம் |
| ஃபாக் லைட்ஸ் - ரியர் | ஆம் |
| ஹெட்லேம்ப் துவைப்பிகள் | ஆம் |
| அலாய் வீல்கள் | ஆம் |
| அவுட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்டிகேட்டர்ஸ் | ஆம் |
| integrated ஆண்டெனா | ஆம் |
| ப்ரொஜெக்டர் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| சன் ரூப் | ஆம் |
| டயர் அளவு | 235/50 r21 |
| டயர் வகை | tubeless,radial |
| எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல் | ஆம் |
| led headlamps | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி டெயில்லைட்ஸ் | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி மூடுபனி விளக்குகள் | ஆம் |
| கூடுதல் வசதிகள் | led turn signal lamps, வய்ர்லெஸ் ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ மற்றும் ஆப்பிள் கார்பிளே பசுமை glass; uv-cut function, acoustic glass, முன்புறம் door window glass; பசுமை glass, uv-cut function, acoustic glass, water-repellent glass, பின்புறம் door, பின்புறம் quarter window மற்றும் பின் கதவு glass; பசுமை glass, uv-cut function, panoramic roof; பவர் sunshade, one-touch மோடு with jam protection system, door mirrors:- heater, infrared, door handles: e-latch system, foot பகுதி illumination, door handle illumination |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| பிரேக் அசிஸ்ட் | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக்ஸ் | ஆம் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் அலாரம் | ஆம் |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 8 |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| side airbag | ஆம் |
| சைடு ஏர்பேக்-பின்புறம் | ஆம் |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | ஆம் |
| கர்ட்டெய்ன் ஏர்பேக் | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| டோர் அஜார் வார்னிங் | ஆம் |
| டிராக்ஷன் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| டயர் பிரஷர் மானிட்டர் monitoring system (tpms) | ஆம் |
| இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிலிட்டி கன்ட்ரோல் (esc) | ஆம் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் டிவைஸ் | ஆம் |
| வேக எச்சரிக்கை | ஆம் |
| ஸ்பீடு சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் லாக் | ஆம் |
| ஈசோபிக்ஸ் சைல்டு சீட் மவுண்ட்ஸ் | ஆம் |
| heads- அப் display (hud) | ஆம் |
| blind spot camera | ஆம் |
| மலை இறக்க உதவி | ஆம் |
| இம்பேக்ட் சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் அன்லாக் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறான து பிரிவுகள் | |
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| வானொலி | ஆம் |
| இன்டெகிரேட்டட் 2DIN ஆடியோ | ஆம் |
| வயர்லெஸ் தொலைபேசி சார்ஜிங் | ஆம் |
| யுஎஸ்பி & துணை உள்ளீடு | ஆம் |
| ப்ளூடூத் இணைப்பு | ஆம் |
| touchscreen | ஆம் |
| touchscreen size | 14 இன்ச் |
| இணைப்பு | android auto, ஆப்பிள் கார்ப்ளே |
| ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ | ஆம் |
| ஆப்பிள் கார்ப்ளே | ஆம் |
| no. of speakers | 21 |
| யுஎஸ்பி ports | ஆம் |
| கூடுதல் வசதிகள் | 14-inch emv (electro multi-vision) touch display; ஆப்பிள் கார்ப்ளே மற்றும் wired ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ compatible, mark levinson பிரீமியம் surround sound system; 21 speakers, clari-fi, qls |
| speakers | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஏடிஏஸ் வசதிகள்
| பிளைண்ட் ஸ்பாட் மானிட்டர் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
லேக்சஸ் ஆர்எக்ஸ் -ன் வேரியன்ட்களை ஒப்பிடவும்
ஆர்எக்ஸ் 350ஹெச் லக்ஸரி பிரீமியம் சிஸ்டம்currently viewing
Rs.89,99,000*இஎம்ஐ: Rs.1,97,279
ஆட்டோமெட்டிக்
- ஆர்எக்ஸ் 500ஹெச் எஃப் ஸ்போர்ட் பிரீமியம் சிஸ்டம்currently viewingRs.1,09,46,000*இஎம்ஐ: Rs.2,39,856ஆட்டோமெட்டிக ்
ஒத்த கார்களுடன் லேக்சஸ் ஆர்எக்ஸ் ஒப்பீடு
Rs.1.03 - 2.60 சிஆர்*
Rs.1.02 - 1.66 சிஆர்*
Rs.99.85 லட்சம்*
Rs.1.13 சிஆர்*
Rs.1.15 - 1.27 சிஆர்*

