+ 40படங்கள்

Range Rover 4.4 l Petrol 7 Seat LWB Autobiography
180 மதிப்பீடுகள்rate & win ₹1000
Rs.2.64 சிஆர்*
*எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை in புது டெல்லி
This Variant has expired. Check available variants here.
ரேன்ஞ் ரோவர் 4.4 எல் பெட்ரோல் 7 seat எல்டபிள்யூடி ஆடோபயோகிராபி மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 4395 சிசி |
| பவர் | 523 பிஹச்பி |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5, 7 |
| டிரைவ் டைப் | AWD |
| மைலேஜ் | 8.62 கே எம்பிஎல் |
| எரிபொருள் | Petrol |
ரேன்ஞ் ரோவர் 4.4 எல் பெட்ரோல் 7 seat எல்டபிள்யூடி ஆடோபயோகிராபி விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.2,64,00,000 |
| ஆர்டிஓ | Rs.26,40,000 |
| காப்பீடு | Rs.10,47,270 |
| மற்றவைகள் | Rs.2,64,000 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.3,03,51,270 |
இஎம்ஐ : Rs.5,77,706/ மாதம்
பெட்ரோல்
*estimated விலை via verified sources. the விலை quote does not include any additional discount offered by the dealer.
ரேன்ஞ் ரோவர் 4.4 எல் பெட்ரோல் 7 seat எல்டபிள்யூடி ஆடோபயோகிராபி விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | 4.4 எல் 6-cylinder |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 4395 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 523bhp@5500rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 750nm@1800rpm |
| no. of cylinders | 6 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | ட்வின் பார்சல் ஷெ ஃல்ப் |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| gearbox | 8-speed |
| டிரைவ் டைப் | ஏடபிள்யூடி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் மைலேஜ் அராய் | 8.62 கேஎம்பிஎல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 90 லிட்டர்ஸ் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi |
| டாப் வேகம் | 250 கிமீ/மணி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| பூட் ஸ்பேஸ் | 541 லிட்டர்ஸ் |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 7 |
| கிரீப் எடை | 2585 kg |
| no. of doors | 5 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பாதுகாப்பு
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 6 |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| side airbag | ஆம் |
| சைடு ஏர்பேக்-பின்புறம் | not available |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| touchscreen size | இன்ச் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |

