போர்டு இக்கோஸ்போர்ட் 2015-2021 1.5 Ti VCT MT Titanium BE BSIV
1.4K மதிப்பீடுகள்rate & win ₹1000
Rs.8.74 லட்சம்*
*எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை in புது டெல்லி
போர்டு இக்கோஸ்போர்ட் 2015-2021 1.5 டிஐ விசிடி எம்டி டைட்டானியம் பிஇ bsiv has been discontinued.
இக்கோஸ்போர்ட் 2015-2021 1.5 டிஐ விசிடி எம்டி டைட்டானியம் பிஇ bsiv மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 1499 சிசி |
| ground clearance | 200mm |
| பவர் | 110.4 பிஹச்பி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Manual |
| டிரைவ் டைப் | FWD |
| மைலேஜ் | 18.88 கேஎம்பிஎல் |
- ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன் ட்ரோல்
- ஏர் ஃபியூரிபையர்
- பார்க்கிங் சென்ஸர்கள்
- cooled glovebox
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
போர்டு இக்கோஸ்போர்ட் 2015-2021 1.5 டிஐ விசிடி எம்டி டைட்டானியம் பிஇ bsiv விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.8,74,000 |
| ஆர்டிஓ | Rs.61,180 |
| காப்பீடு | Rs.44,920 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.9,80,100 |
இஎம்ஐ : Rs.18,655/ மாதம்
பெட்ரோல்
*estimated விலை via verified sources. the விலை quote does not include any additional discount offered by the dealer.
இக்கோஸ்போர்ட் 2015-2021 1.5 டிஐ விசிடி எம்டி டைட்டானியம் பிஇ bsiv விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | ti-vct பெட்ரோல் இன்ஜின் |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1499 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 110.4bhp@6300rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 140nm@4400rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| வா ல்வு அமைப்பு | டிஓஹெச்சி |
| ஃபியூல் சப்ளை சிஸ்டம் | டேரக்ட் இன்ஜெக்ஷன் |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | no |
| சுப்பீரியர் | no |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | மேனுவல் |
| gearbox | 5 வேகம் |
| டிரைவ் டைப் | ஃபிரன்ட் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் ம ற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் மைலேஜ் அராய் | 18.88 கேஎம்பிஎல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 52 லிட்டர்ஸ் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | bs iv |
| டாப் வேகம் | 182 கிமீ/மணி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | இன்டிபென்ட ெட் மெக்பெர்சன் ஸ்ட்ரட் வித் காயில் ஸ்பிரிங் மற்றும் anti-roll bar |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | semi-independent twist beam |
| ஷாக் அப்ஸார்பர்ஸ் வகை | ட்வின் பார்சல் ஷெஃல்ப் gas & oil filled |
| ஸ்டீயரிங் type | பவர் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் & டெலஸ்கோபிக் |
| ஸ்டீயரிங் கியர் டைப் | ரேக் & பினியன் |
| turnin g radius | 5. 3 meters |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | வென்டிலேட்டட் டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிரம் |
| ஆக்ஸிலரேஷன் | 16 விநாடிகள் |
| 0-100 கிமீ/மணி | 16 விநாடிகள் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 3999 (மிமீ) |
| அகலம் | 1765 (மிமீ) |
| உயரம் | 1708 (மிமீ) |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| தரையில் அனுமதி வழங்கப்படாதது | 200 (மிமீ) |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2520 (மிமீ) |
| பிராண்ட் டிரேட் | 1519 (மிமீ) |
| பின்புறம் tread | 1524 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 1270 kg |
| no. of doors | 5 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | ஆம் |
| எலக்ட்ரிக்கலி அட்ஜஸ்ட்டபிள் சீட்ஸ் | not available |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| காற்று தர கட்டுப்பாட்டு | ஆம் |
| ரிமோட் ட்ரங் ஓப்பனர் | ஆம் |
| ரிமோட் ப்யூயல் லிட் ஓப்பனர் | not available |
| குறைந்த எரிபொருளுக்கான வார்னிங் லைட் | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| ட்ரங் லைட் | ஆம் |
| வெனிட்டி மிரர் | ஆம் |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | ஆம் |
| பின்புற இருக்கை ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ரியர் சீட் சென்டர் ஆர்ம் ரெஸ்ட் | not available |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் ஃபிரன்ட் சீட் பெல்ட்ஸ் | not available |
| பின்புற ஏசி செல்வழிகள் | not available |
| lumbar support | ஆம் |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | not available |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | பின்புறம் |
| நேவிகேஷன் system | not available |
| ஃபோல்டபிள் பின்புற இருக்கை | 60:40 ஸ்பிளிட் |
| ஸ்மார்ட் ஆக்சஸ் கார்டு என்ட்ரி | ஆம் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | ஆம் |
| cooled glovebox | ஆம் |
| voice commands | ஆம் |
| paddle shifters | not available |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | not available |
| ஃபாலோ மீ ஹோம் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் மல்டி-ட்ரிப்மீட்டர் | ஆம் |
| லெதர் சீட்ஸ் | not available |
| பாப்பிரிக் அப்பர் க்ளோவ் பாக்ஸ் | ஆம் |
| leather wrapped ஸ்டீயரிங் சக்கர | ஆம் |
| glove box | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கடிகாரம் | ஆம் |
| வெளிப்புற வெப்பநிலை காட்டும் திரை | ஆ ம் |
| சிகரெட் லைட்டர் | ஆம் |
| டிஜிட்டர் ஓடோமீட்டர் | ஆம் |
| டிரைவிங் எக்ஸ்பீரியன்ஸ் கன்ட்ரோல் இகோ | not available |
| ஃபோல்டபிள் டேபிள் இன் தி ரியர் | not available |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
வெளி அமைப்பு
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் headlamps | ஆம் |
| ஃபாக் லைட்ஸ் - ஃபிரன்ட் | ஆம் |
| ஃபாக் லைட்ஸ் - ரியர் | not available |
| மழை உணரும் வைப்பர் | not available |
| ரியர் விண்டோ வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வாஷர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ டிஃபோகர் | ஆம் |
| வீல்கள் | not available |
| அலாய் வீல்கள் | ஆம் |
| பவர் ஆன்ட்டெனா | ஆம் |
| டின்டேடு கிளாஸ் | not available |
| பின்புற ஸ்பாய்லர் | not available |
| ரூப் கேரியர் | not available |
| பக்கவாட்டு ஸ்டேப்பர் | not available |
| அவுட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்டிகேட்டர்ஸ் | ஆம் |
| integrated ஆண்டெனா | not available |
| குரோம் கிரில் | ஆம் |
| குரோம் கார்னிஷ | not available |
| புகை ஹெட்லெம்ப்கள் | ஆம் |
| roof rails | ஆம் |
| சன் ரூப் | not available |
| அலாய் வீல் அளவு | 16 இன்ச் |
| டயர் அளவு | 205/60 r16 |
| டயர் வகை | tubeless,radial |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| பிரேக் அசிஸ்ட் | not available |
| central locking | ஆம் |
| பவர் டோர் லாக்ஸ் | ஆம் |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக்ஸ் | ஆம் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் அலாரம் | not available |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| side airbag | not available |
| சைடு ஏர்பேக்-பின்புறம் | not available |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | ஆம் |
| பயணிகள் பக்க பின்புற பார்வை கண்ணாடி | ஆம் |
| ஸினான் ஹெட்லெம்ப்கள் | not available |
| ரியர் சீட் பெல்ட்ஸ் | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| டோர் அஜார் வார்னிங் | not available |
| சைடு இம்பாக்ட் பீம்கள் | ஆம் |
| ஃபிரன்ட் இம்பேக்ட் பீம்ஸ் | ஆம் |
| டிராக்ஷன் கன்ட்ரோல் | not available |
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் சீட்ஸ் | ஆம் |
| டயர் பிரஷர் மானிட்டர் monitoring system (tpms) | not available |
| வாகன நிலைப்புத் தன்மையை கட்டுப்படுத்தும் அமைப்பு | not available |
| இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர் | ஆம் |
| க்ராஷ் சென்ஸர் | ஆம் |
| சென்ட்ரலி மவுன்ட்டட் ஃபியூல் டேங்க் | ஆம் |
| இன்ஜின் செக் வார்னிங் | not available |
| கிளெச் லாக் | not available |
| இபிடி | ஆம் |
| பின்பக்க கேமரா | not available |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் டிவைஸ் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| வானொலி | ஆம் |
| ஆடியோ சிஸ்டம் ரிமோட் கண்ட்ரோல் | not available |
| இன்டெகிரேட்டட் 2DIN ஆடியோ | ஆம் |
| யுஎஸ்பி & துணை உள்ளீடு | ஆம் |
| ப்ளூடூத் இணைப்பு | ஆம் |
| touchscreen | not available |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
