+ 33படங்கள்

சிட்ரோய்ன் ஏர்கிராஸ் இசட்-ஷேப்டு 3டி ரேப்-அரவுண்ட் எல்இடி டெயில் லேம்ப்கள் மற்றும் யூனிஃபார்ம் எட்ஜ் லைட்
155 மதிப்பீடுகள்rate & win ₹1000
Rs.8.32 லட்சம்*
*எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை in புது டெல்லி
This Variant has expired. Check available variants here.
ஏர்கிராஸ் இசட்-ஷேப்டு 3டி ரேப்-அரவுண்ட் எல்இடி டெயில் லேம்ப்கள் மற்றும் யூனிஃபார்ம் எட்ஜ் லைட் மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 1199 சிசி |
| பவர் | 81 பிஹச்பி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Manual |
| டிரைவ் டைப் | FWD |
| மைலேஜ் | 17.5 கேஎம்பிஎல் |
| எரிபொருள் | Petrol |
- பார்க்கிங் சென்ஸர்கள்
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
சிட்ரோய்ன் ஏர்கிராஸ் இசட்-ஷேப்டு 3டி ரேப்-அரவுண்ட் எல்இ டி டெயில் லேம்ப்கள் மற்றும் யூனிஃபார்ம் எட்ஜ் லைட் விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.8,32,000 |
| ஆர்டிஓ | Rs.58,240 |
| காப்பீடு | Rs.43,374 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.9,33,614 |
இஎம்ஐ : Rs.17,778/ மாதம்
பெட்ரோல்
*estimated விலை via verified sources. the விலை quote does not include any additional discount offered by the dealer.
ஏர்கிராஸ் இசட்-ஷேப்டு 3டி ரேப்-அரவுண்ட் எல்இடி டெயில் லேம்ப்கள் மற்றும் யூனிஃபார்ம் எட்ஜ் லைட் விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | puretech 82 |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1199 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 81bhp@5750rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 115nm@3750rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | no |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | மேனுவல் |
| gearbox | 6-ஸ்பீடு |
| டிரைவ் டைப் | ஃபிரன்ட் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் மைலேஜ் அராய் | 17.5 கேஎம்பிஎல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 45 லிட்டர்ஸ் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| டாப் வேகம் | 160 கிமீ/மணி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | மேக்பெர்சன் ஸ்ட்ரட் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | பின்புறம் twist beam |
| ஸ்டீயரிங் type | எலக்ட்ரிக் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் |
| turnin g radius | 5.4 எம் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | வென்டிலேட்டட் டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிரம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 4323 (மிமீ) |
| அகலம் | 1796 (மிமீ) |
| உயரம் | 1665 (மிமீ) |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 444 லிட்டர்ஸ் |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2671 (மிமீ) |
| பிராண்ட் டிரேட் | 1534 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 1195-1230 kg |
| மொத்த எடை | 1605-1640 kg |
| no. of doors | 5 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | not available |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| ட்ரங் லைட் | not available |
| வெனிட்டி மிரர் | not available |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | ஆம் |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | not available |
| ரியர் சீட் சென்டர் ஆர்ம் ரெஸ்ட் | not available |
| பின்புற ஏசி செல்வழிகள் | not available |
| பார்க்கி ங் சென்ஸர்கள் | பின்புறம் |
| ஃபோல்டபிள் பின்புற இருக்கை | பெஞ்ச் ஃபோல்டபிள் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| யூஎஸ்பி சார்ஜர் | not available |
| கியர் ஸ்விப்ட் இன்டிகேட்டர் | ஆம் |
| லக்கேஜ் ஹூக் & நெட் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| leather wrapped ஸ்டீயரிங் சக்கர | not available |
| glove box | ஆம் |
| டிஜிட்டர் ஓடோமீட்டர் | ஆம் |
| டூயல் டோன் டாஷ்போர்டு | not available |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் | full |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் size | 7 இன்ச் |
| அப்பர் க்ளோவ் பாக்ஸ் | பாப்பிரிக் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
வெளி அமைப்பு
| ரியர் விண்டோ வைப்பர் | not available |
| ரியர் விண்டோ வாஷர் | not available |
| ரியர் விண்டோ டிஃபோகர் | not available |
| வீல்கள் | ஆம் |
| அலாய் வீல்கள் | not available |
| பின்புற ஸ்பாய்லர் | ஆம் |
| அவுட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்டிகேட்டர்ஸ் | ஆம் |
| integrated ஆண்டெனா | not available |
| ஆலசன் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| roof rails | not available |
| ஃபாக் லைட்ஸ் | not available |
| பூட் ஓபனிங் | மேனுவல் |
| டயர் அளவு | 215/60 r17 |
| டயர் வகை | ரேடியல் டியூப்லெஸ் |
| சக்கர அளவு | 17 இன்ச் |
| எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல் | not available |
| எல்.ஈ.டி டெயில்லைட்ஸ் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |

