+ 16படங்கள்
+ 9நிறங்கள்
பிஎன்டபில்யூ எம்8 கூப் போட்டி 50 ஜாஹ்ர் எம் எடிஷன்
எம்8 கூப் போட்டி 50 ஜாஹ்ர் எம் எடிஷன் மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 4395 சிசி |
| பவர் | 616.87 பிஹச்பி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Automatic |
| மைலேஜ் | 8.7 கேஎம்பிஎல் |
| எரிபொருள் | Petrol |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
பிஎன்டபில்யூ எம்8 கூப் போட்டி 50 ஜாஹ்ர் எம் எடிஷன் லேட்டஸ்ட் அப்டேட்கள்
பிஎன்டபில்யூ எம்8 கூப் போட்டி 50 ஜாஹ்ர் எம் எடிஷன் விலை விவரங்கள்: புது டெல்லி யில் பிஎன்டபில்யூ எம்8 கூப் போட்டி 50 ஜாஹ்ர் எம் எடிஷன் -யின் விலை ரூ 2.38 சிஆர் (எக்ஸ்-ஷோரூம்) ஆகும்.
பிஎன்டபில்யூ எம்8 கூப் போட்டி 50 ஜாஹ்ர் எம் எடிஷன் மைலேஜ் : இது 8.7 kmpl சான்றளிக்கப்பட்ட மைலேஜை கொடுக்கிறது.
பிஎன்டபில்யூ எம்8 கூப் போட்டி 50 ஜாஹ்ர் எம் எடிஷன் நிறங்கள்: இந்த வேரியன்ட் 9 நிறங்களில் கிடைக்கிறது: புரூக்லின் கிரே மெட்டாலிக், ஸ்கைஸ்கிராப்பர் கிரே மெட்டாலிக், டான்சனைட் ப்ளூ மெட்டாலிக், டிராவிட் கிரே மெட்டாலிக், டேடோனா பீச் ப்ளூ யூனி, அவென்டுரின் ரெட் மெட்டாலிக், மரினா பே ப்ளூ மெட்டாலிக், கருப்பு சபையர் மெட்டாலிக் and மேன் கிரீன் மெட்டாலிக்.
பிஎன்டபில்யூ எம்8 கூப் போட்டி 50 ஜாஹ்ர் எம் எடிஷன் இன்ஜின் மற்றும் டிரான்ஸ்மிஷன்: இது 4395 cc இன்ஜின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது Automatic டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது. 4395 cc இன்ஜின் ஆனது 616.87bhp@6000rpm பவரையும் 750nm@1800-5600rpm டார்க்கையும் கொடுக்கிறது.
பிஎன்டபில்யூ எம்8 கூப் போட்டி 50 ஜாஹ்ர் எம் எடிஷன் மற்றும் இதே விலையில் கிடைக்கும் போட்டியாளர்களின் வேரியன்ட்கள்: இந்த விலை வரம்பில், நீங்கள் இவற்றையும் கருத்தில் கொள்ளலாம் ரோல்ஸ் ராய்ஸ் குல்லினேன் சீரிஸ் ii, இதன் விலை ரூ.10.50 சிஆர். ரோல்ஸ் ராய்ஸ் கொஸ்ட் சீரிஸ் ii தரநிலை, இதன் விலை ரூ.8.95 சிஆர் மற்றும் ரோல்ஸ் ராய்ஸ் பேண்டம் சீரிஸ் ii, இதன் விலை ரூ.8.99 சிஆர்.
எம்8 கூப் போட்டி 50 ஜாஹ்ர் எம் எடிஷன் விவரங்கள் & வசதிகள்:பிஎன்டபில்யூ எம்8 கூப் போட்டி 50 ஜாஹ்ர் எம் எடிஷன் என்பது 5 இருக்கை பெட்ரோல் கார்.
எம்8 கூப் போட்டி 50 ஜாஹ்ர் எம் எடிஷன் ஆனது மல்டி-ஃபங்ஷன் ஸ்டீயரிங் வீல், touchscreen, ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல், இன்ஜின் ஸ்டார்ட் ஸ்டாப் பட்டன், ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs), அலாய் வீல்கள், பயணிகளுக்கான ஏர்பேக், டிரைவர் ஏர்பேக், பவர் ஸ்டீயரிங், ஏர் கன்டிஷனர் கொண்டுள்ளது.பிஎன்டபில்யூ எம்8 கூப் போட்டி 50 ஜாஹ்ர் எம் எடிஷன் விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.2,38,40,000 |
| ஆர்டிஓ | Rs.23,84,000 |
| காப்பீடு | Rs.9,48,550 |
| மற்றவைகள் | Rs.2,38,400 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.2,74,10,950 |
எம்8 கூப் போட்டி 50 ஜாஹ்ர் எம் எடிஷன் விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | பெட்ரோல் இன்ஜின் |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 4395 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 616.87bhp@6000rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 750nm@1800-5600rpm |
| no. of cylinders | 8 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | ட்வின் பார்சல் ஷெஃல்ப் |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| gearbox | 8-speed steptronic ஸ்போர்ட் |
| டிரைவ் டைப் | ஏடபிள்யூடி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் மைலேஜ் அராய் | 8.7 கேஎம்பிஎல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 68 லிட்டர்ஸ் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| டாப் வேகம் | 250 கிமீ/மணி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | மல்டி லிங்க் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | மல்டி லிங்க் suspension |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 4867 (மிமீ) |
| அகலம் | 2137 (மிமீ) |
| உயரம் | 1362 (மிமீ) |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 420 லிட்டர்ஸ் |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 3003 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 1945 kg |
| no. of doors | 5 |
| reported ground clearance (unladen) | 130 (மிமீ) |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | ஆம் |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| காற்று தர கட்டுப்பாட்டு | ஆம் |
| ரிமோட் ட்ரங் ஓப்பனர் | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| வெனிட்டி மிரர் | ஆம் |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | ஆம் |
| பின்புற இருக்கை ஹெட்ரெஸ்ட் | அட்ஜெஸ்ட்டபிள் |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ரியர் சீட் சென்டர் ஆர்ம் ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் ஃபிரன்ட் சீட் பெல்ட்ஸ் | ஆம் |
| பின்புற ஏசி செல்வழிகள் | ஆம் |
| lumbar support | ஆம் |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| ஃபோல்டபிள் பின்புற இருக்கை | 60:40 ஸ்பிளிட் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | ஆம் |
| voice commands | ஆம் |
| paddle shifters | ஆம் |
| யூஎஸ்பி சார்ஜர் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| ஹேண்ட்ஸ் ஃப்ரீ டெயில்கேட் | not available |
| பேட்டரி சேவர் | ஆம் |
| idle start-stop system | ஆம் |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஃபாலோ மீ ஹோம் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| பவர் விண்டோஸ் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| c அப் holders | முன்புறம் only |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| glove box | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் | ஆம் |
| அப்பர் க்ளோவ் பாக்ஸ் | லெதரைட் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
வெளி அமைப்பு
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் headlamps | ஆம் |
| அலாய் வீல்கள் | ஆம் |
| அவுட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்டிகேட்டர்ஸ் | ஆம் |
| integrated ஆண்டெனா | ஆம் |
| ப்ரொஜெக்டர் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| பூட் ஓபனிங் | powered |
| outside பின்புற கண்ணாடி (orvm) | powered & folding |
| டயர் அளவு | f:275/35 r20,r:285/35r20 |
| டயர் வகை | tubeless,radial |
| எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல் | ஆம் |
| led headlamps | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி டெயில்லைட்ஸ் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| பிரேக் அசிஸ்ட் | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக்ஸ் | ஆம் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் அலாரம் | ஆம் |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 6 |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| side airbag | ஆம் |
| சைடு ஏர்பேக்-பின்புறம் | not available |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| டோர் அஜார் வார்னிங் | ஆம் |
| டிராக்ஷன் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| டயர் பிரஷர் மானிட்டர் monitoring system (tpms) | ஆம் |
| இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிலிட்டி கன்ட்ரோல் (esc) | ஆம் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் டிவைஸ் | ஆம் |
| வேக எச்சரிக்கை | ஆம் |
| ஸ்பீடு சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் லாக் | ஆம் |
| ஈசோபிக்ஸ் சைல்டு சீட் மவுண்ட்ஸ் | ஆம் |
| 360 டிகிரி வியூ கேமரா | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| வானொலி | ஆம் |
| இன்டெகிரேட்டட் 2DIN ஆடியோ | ஆம் |
| ப்ளூடூத் இணைப்பு | ஆம் |
| touchscreen | ஆம் |
| touchscreen size | 12.3 இன்ச் |
| இணைப்பு | ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ |
| ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ | ஆம் |
| ஆப்பிள் கார்ப்ளே | ஆம் |
| உள்ளக சேமிப்பு | not available |
| no. of speakers | 16 |
| யுஎஸ்பி ports | ஆம் |
| கூடுதல் வசதிகள் | பிஎம்டபிள்யூ லைவ் காக்பிட் புரொபஷனல், ஃபுல்லி டிஜிட்டல் 12.3 ”இன்ஸ்ட்ரூமென்ட் டிஸ்பிளே, high-resolution (1920x720 pixels) 12.3” control display, பிஎன்டபில்யூ operating system 7 with variable, configurable widgets, நேவிகேஷன் function with 3d maps, touch functionality, idrive controller, voice control, full colour பிஎன்டபில்யூ head-up display, harman kardon surround sound system (464 w, 16 speakers), parking assistant plus, camera மற்றும் ultrasound-based park distance control (pdc), system in முன்புறம் மற்றும் பின்புறம் with reversing assistant, rear-view camera, surround காண்க cameras with 360 டிகிரி பார்வை including டாப் view, panorama காண்க மற்றும் 3d view, telephony with wireless சார்ஜிங் with extended functionality, bluetooth with audio streaming, hands-free மற்றும் யுஎஸ்பி connectivity, பிஎன்டபில்யூ gesture control, smartphone integration, பிஎன்டபில்யூ display key, with lcd colour display மற்றும் touch control panel |
| speakers | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஒத்த கார்களுடன் பிஎன்டபில்யூ எம்8 கூப் போட்டி ஒப்பீடு
Rs.10.50 - 12.25 சிஆர்*
Rs.8.95 - 10.52 சிஆர்*
Rs.8.99 - 10.48 சிஆர்*
Rs.10.37 சிஆர்*
Rs.8.89 சிஆர்*

