+ 24படங்கள்
+ 20நிறங்கள்
ஆஸ்டன் மார்டின் வேன்டேஜ் வி8
வேன்டேஜ் வி8 மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 3998 சிசி |
| பவர் | 656 பிஹச்பி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Automatic |
| மைலேஜ் | 7 கேஎம்பிஎல் |
| எரிபொருள் | Petrol |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 2 |
ஆஸ்டன் மார்ட்டின் வான்டேஜ் வி8 லேட்டஸ்ட் அப்டேட்கள்
ஆஸ்டன் மார்ட்டின் வான்டேஜ் வி8 விலை விவரங்கள்: புது டெல்லி யில் ஆஸ்டன் மார்ட்டின் வான்டேஜ் வி8 -யின் விலை ரூ 3.77 சிஆர் (எக்ஸ்-ஷோரூம்) ஆகும்.
ஆஸ்டன் மார்ட்டின் வான்டேஜ் வி8 நிறங்கள்: இந்த வேரியன்ட் 20 நிறங்களில் கிடைக்கிறது: பிளாஸ்மா ப்ளூ, சாடின் ஓனிக்ஸ் பிளாக், ஓனிக்ஸ் பிளாக், காந்த வெள்ளி, சீஷெல்ஸ் ப்ளூ, கான்கோர்ஸ் ப்ளூ, நியூட்ரான் வொயிட், கம்பர்லேண்ட் கிரே, சில்வர் பிர்ச் புராவினனென்ஸ், ஒபேரான் பிளாக், அல்ட்ராமரைன் கருப்பு, சாடின் ஜெனான் கிரே, சீனா கிரே, ஜெனான் கிரே, அயன் ப்ளூ, ஜெனித் வொயிட், சாடின் டைட்டானியம் கிரே, ஜெட் பிளாக், டைட்டானியம் கிரே and அபெக்ஸ் கிரே.
ஆஸ்டன் மார்ட்டின் வான்டேஜ் வி8 இன்ஜின் மற்றும் டிரான்ஸ்மிஷன்: இது 3998 cc இன்ஜின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது Automatic டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது. 3998 cc இன்ஜின் ஆனது 656bhp@6000rpm பவரையும் 800nm@2750-6000rpm டார்க்கையும் கொடுக்கிறது.
ஆஸ்டன் மார்ட்டின் வான்டேஜ் வி8 மற்றும் இதே விலையில் கிடைக்கும் போட்டியாளர்களின் வேரியன்ட்கள்: இந்த விலை வரம்பில், நீங்கள் இவற்றையும் கருத்தில் கொள்ளலாம் ரோல்ஸ் ராய்ஸ் குல்லினேன் சீரிஸ் ii, இதன் விலை ரூ.10.50 சிஆர். ரோல்ஸ் ராய்ஸ் கொஸ்ட் சீரிஸ் ii தரநிலை, இதன் விலை ரூ.8.95 சிஆர் மற்றும் ரோல்ஸ் ராய்ஸ் பேண்டம் சீரிஸ் ii, இதன் விலை ரூ.8.99 சிஆர்.
வேன்டேஜ் வி8 விவரங்கள் & வசதிகள்:ஆஸ்டன் மார்ட்டின் வான்டேஜ் வி8 என்பது 2 இருக்கை பெட்ரோல் கார்.
வேன்டேஜ் வி8 ஆனது மல்டி-ஃபங்ஷன் ஸ்டீயரிங் வீல், touchscreen, ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல், இன்ஜின் ஸ்டார்ட் ஸ்டாப் பட்டன், ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs), அலாய் வீல்கள், பயணிகளுக்கான ஏர்பேக், டிரைவர் ஏர்பேக், பவர் ஸ்டீயரிங், ஏர் கன்டிஷனர் கொண்டுள்ளது.ஆஸ்டன் மார்ட்டின் வான்டேஜ் வி8 விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.3,77,40,000 |
| ஆர்டிஓ | Rs.37,74,000 |
| காப்பீடு | Rs.14,84,568 |
| மற்றவைகள் | Rs.3,77,400 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.4,33,75,968 |
வேன்டேஜ் வி8 விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | m17 7 amg |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 3998 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 656bhp@6000rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 800nm@2750-6000rpm |
| no. of cylinders | 8 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | ட்வின் பார்சல் ஷெஃல்ப் |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| gearbox | 8-speed ஏடி |
| டிரைவ் டைப் | ரியர் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 73 லிட்டர்ஸ் |
| பெட்ரோல் ஹைவே மைலேஜ் | 7 கேஎம்பிஎல் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| டாப் வேகம் | 325 கிமீ/மணி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| turnin g radius | 6 எம் |
| ஆக்ஸிலரேஷன் | 3.5 எஸ் |
| 0-100 கிமீ/மணி | 3.5 எஸ் |
| முன்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 21 இன்ச் |
| பின்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 21 இன்ச் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 4495 (மிமீ) |
| அகலம் | 2045 (மிமீ) |
| உயரம் | 1275 (மிமீ) |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 2 |
| தரையில் அனுமதி வழங்கப்படாதது | 94 (மிமீ) |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2705 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 1745 kg |
| reported பூட் ஸ்பேஸ் | 346 லிட்டர்ஸ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | ஆம் |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| காற்று தர கட்டுப்பாட்டு | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| பின்புற இருக்கை ஹெட்ரெஸ்ட் | அட்ஜெஸ்ட்டபிள் |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| lumbar support | ஆம் |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | ஆம் |
| யூஎஸ்பி சார்ஜர் | முன்புறம் |
| ஹேண்ட்ஸ் ஃப்ரீ டெயில்கேட் | not available |
| பேட்டரி சேவர் | ஆம் |
| idle start-stop system | ஆம் |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெ ட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| பவர் விண்டோஸ் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| c அப் holders | முன்புறம் only |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| leather wrapped ஸ்டீயரிங் ச க்கர | ஆம் |
| glove box | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
வெளி அமைப்பு
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் headlamps | ஆம் |
| அலாய் வீல்கள் | ஆம் |
| outside பின்புற கண்ணாடி (orvm) | powered |
| டயர் அளவு | f:275/35/zr21,r:325/30/zr21 |
| டயர் வகை | tubeless,radial |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| பிரேக் அசிஸ்ட் | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 4 |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | ஆம் |
| கர்ட்டெய்ன் ஏர்பேக் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் பிரேக்ஃபோர்ஸ் டிஸ்ட்ரிபியூசன் (ebd) | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| டோர் அஜார் வார்னிங் | ஆம் |
| டிராக்ஷன் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| டயர் பிரஷர் மானிட்டர் monitoring system (tpms) | ஆம் |
| இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிலிட்டி கன்ட்ரோல் (esc) | ஆம் |
| பின்பக்க கேமரா | ஸ்டோரேஜ் உடன் |
| ஆன்டி-பின்ச் பவர் விண்டோஸ் | அனைத்தும் விண்டோஸ் |
| வேக எச்சரிக்கை | ஆம் |
| ஸ்பீடு சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் லாக் | ஆம் |
| ஃப்ரீடென்ஸனர்ஸ் & ஃபோர்ஸ் லிமிட்டர் சீட் பெல்ட்ஸ் | டிரைவர் அண்ட் பாசஞ்சர் |
| மலை இறக்க உதவி | ஆம் |
| இம்பேக்ட் சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் அன்லாக் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| வானொலி | ஆம் |
| ப்ளூடூத் இணைப்பு | ஆம் |
| touchscreen | ஆம் |
| touchscreen size | இன்ச் |
| இணைப்பு | android auto, apple carplay |
| ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ | ஆம் |
| ஆப்பிள் கார்ப்ளே | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஏடிஏஸ் வசதிகள்
| ஃபார்வர்ட் கொலிஷன் வார்னிங் | ஆம் |
| ஆட்டோமெட்டிக் எமர்ஜென்ஸி பிரேக்கிங் | ஆம் |
| oncomin g lane mitigation | ஆம் |
| வேகம் assist system | ஆம் |
| blind spot collision avoidance assist | ஆம் |
| லேன் டிபார்ச்சர் வார்னிங் | ஆம் |
| lane keep assist | ஆம் |
| lane departure prevention assist | ஆம் |
| adaptive உயர் beam assist | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஒத்த கார்களுடன் ஆஸ்டன் மார்டின் வேன்டேஜ் ஒப்பீடு
Rs.10.50 - 12.25 சிஆர்*
Rs.8.95 - 10.52 சிஆர்*
Rs.8.99 - 10.48 சிஆர்*
Rs.10.37 சிஆர்*
Rs.8.89 சிஆர்*

-90.jpg?imwidth=420&impolicy=resize)