
ಟಾಟಾ ಟಿಯಾಗೋ ನ ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಟಾಟಾ ಟಿಯಾಗೋ ನಲ್ಲಿ 1 ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ ಮತ್ತು 1 ಸಿಎನ್ಜಿ ಇಂಜಿನ್ ಆಫರ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ 1199 ಸಿಸಿ while ಸಿಎನ್ಜಿ ಇಂಜಿನ್ 1199 ಸಿಸಿ ಇದು ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ & ಮ್ಯಾನುಯಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಟಿಯಾಗೋ ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ 3 ಸಿಲಿಂಡರ್ ಕಾರ್ ಮತ್ತು ಉದ್ದ 3767 mm, ಅಗಲ 1677 (ಎಂಎಂ) ಮತ್ತು ವೀಲ್ ಬೇಸ್ 2400 (ಎಂಎಂ) ಆಗಿದೆ.
Shortlist
Rs.4.60 - 7.82 ಲಕ್ಷ*
ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು starts @ ₹12,034
ಟಾಟಾ ಟಿಯಾಗೋ ನ ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
| ಎಆರ್ಎಐ ಮೈಲೇಜ್ | 28.06 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ |
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಸಿಎನ್ಜಿ |
| ಎಂಜಿನ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 1199 ಸಿಸಿ |
| no. of cylinders | 3 |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 74.46bhp@6000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 96.5nm@3500rpm |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 60 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಬಾಡಿ ಟೈಪ್ | ಹ್ಯಾಚ್ಬ್ಯಾಕ್ |
| ನೆಲದ ತೆರವುಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ | 168 (ಎಂಎಂ) |
ಟಾಟಾ ಟಿಯಾಗೋ ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | 1.2ಲೀ ರೆವೊಟ್ರೋನ್ |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 1199 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 74.46bhp@6000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 96.5nm@3500rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 5-ವೇಗ ಎಎಂಟಿ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಫ್ರಂಟ್ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಸಿಎನ್ಜಿ |
| ಸಿಎನ್ಜಿ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 28.06 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ |
| ಸಿಎನ್ಜಿ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 60 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಮ್ಯಾಕ್ಫರ್ಸನ್ ಸ್ಟ್ರಟ್ suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಹಿಂಭಾಗ twist beam |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡ್ರಮ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 3767 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1677 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1535 (ಎಂಎಂ) |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ನೆಲದ ತೆರವುಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ | 168 (ಎಂಎಂ) |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2400 (ಎಂಎಂ) |
| no. of doors | 5 |
| reported ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 242 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ