+ 82ಚಿತ್ರಗಳು
+ 10ಬಣ್ಣಗಳು
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಬ್ರೆಝಾ ಎಲ್ಎಕ್ಸೈ
ಬ್ರೆಝಾ ಎಲ್ಎಕ್ಸೈ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 1462 ಸಿಸಿ |
| ground clearance | 198 mm |
| ಪವರ್ | 101.64 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Manual |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | FWD |
| ಮೈಲೇಜ್ | 17.38 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
- ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್
- ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು
- advanced internet ಫೆಅತುರ್ಸ್
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಬ್ರೆಝಾ ಎಲ್ಎಕ್ಸೈ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಬ್ರೆಝಾ ಎಲ್ಎಕ್ಸೈ ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಬ್ರೆಝಾ ಎಲ್ಎಕ್ಸೈ ಬೆಲೆ 8.26 ಲಕ್ಷ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಬ್ರೆಝಾ ಎಲ್ಎಕ್ಸೈ ಮೈಲೇಜ್ : ಇದು 17.38 kmpl ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಮೈಲೇಜ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಬ್ರೆಝಾ ಎಲ್ಎಕ್ಸೈಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 10 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಪರ್ಲ್ ಆರ್ಕ್ಟಿಕ್ ವೈಟ್, ಮೆಟಾಲಿಕ್ ಸಿಜ್ಲಿಂಗ್ ರೆಡ್ with ಬ್ಲ್ಯೂಯಿಶ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್, ಬ್ಲೂಯಿಶ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ರೂಫ್ನೊಂದಿಗೆ ಸ್ಪ್ಲೆಂಡಿಡ್ ಸಿಲ್ವರ್, ಎಕ್ಸೂಬರಂಟ್ ಬ್ಲೂ, ಬ್ರೇವ್ ಕಾಕಿ, ಪರ್ಲ್ ಆರ್ಕ್ಟಿಕ್ ವೈಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಬ್ರೇವ್ ಖಾಕಿ, ಮಾಗ್ಮಾ ಗ್ರೇ, ಬ್ಲ್ಯೂಯಿಶ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್, ಸಿಜ್ಲಿಂಗ್ ರೆಡ್ and ಸ್ಪ್ಲೆಂಡಿಡ್ ಸಿಲ್ವರ್.
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಬ್ರೆಝಾ ಎಲ್ಎಕ್ಸೈ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 1462 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Manual ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 1462 cc ಎಂಜಿನ್ 101.64bhp@6000rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 136.8nm@4400rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಬ್ರೆಝಾ ಎಲ್ಎಕ್ಸೈ Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಹುಂಡೈ ವೆನ್ಯೂ hx 2, ಇದರ ಬೆಲೆ 8 ಲಕ್ಷ ರೂ.. ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಗ್ರಾಂಡ್ ವಿಟರಾ ಸಿಗ್ಮಾ, ಇದರ ಬೆಲೆ 10.77 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮತ್ತು ಟಾಟಾ ನೆಕ್ಸಾನ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಪ್ಲಸ್ ಎಸ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 8.30 ಲಕ್ಷ ರೂ..
ಬ್ರೆಝಾ ಎಲ್ಎಕ್ಸೈ ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಬ್ರೆಝಾ ಎಲ್ಎಕ್ಸೈ ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಕಾರು.
ಬ್ರೆಝಾ ಎಲ್ಎಕ್ಸೈ, ಪವರ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟಬಲ್ ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ ರಿಯರ್ ವ್ಯೂ ಮಿರರ್, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಹಿಂಬದಿಯ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು, ಮುಂಭಾಗದ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು, ಚಕ್ರ ಕವರ್ಗಳು ಹೊಂದಿದೆ.ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಬ್ರೆಝಾ ಎಲ್ಎಕ್ಸೈ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.8,25,900 |
| rto | Rs.59,613 |
| ವಿಮೆ | Rs.33,491 |
| ಇತರೆ | Rs.6,985 |
| optional | Rs.8,900 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.9,34,889 |
ಬ್ರೆಝಾ ಎಲ್ಎಕ್ಸೈ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | k15c |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 1462 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 101.64bhp@6000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 136.8nm@4400rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ವಾಲ್ವ್ ಸಂರಚನೆ | ಡಿಒಹೆಚ್ಸಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| gearbox | 5-ವೇಗ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಫ್ರಂಟ್ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 17.38 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 48 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಹೈವೇ ಮೈಲೇಜ್ | 21.97 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 159 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಮ್ಯಾಕ್ಫರ್ಸನ್ ಸ್ಟ್ರಟ್ suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಹಿಂಭಾಗ twist beam |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡ್ರಮ್ |
| ಬ್ರೆಕಿಂಗ್ (100-0ಕಿ.ಮೀ ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ) | 40.58 ಎಸ್ |
| 0-100ಕಿ.ಮೀ ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ (ಪರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ) | 11.55 ಎಸ್ |
| ನಗರದಲ್ಲಿನ ಚಾಲನಾ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ (20-80ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) | 8.55 ಎಸ್ |
| ಬ್ರೆಕಿಂಗ್ (80-0 ಕಿ.ಮೀ ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ) | 25.82 ಎಸ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 3995 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1790 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1685 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 328 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ನೆಲದ ತೆರವುಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ | 198 (ಎಂಎಂ) |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2500 (ಎಂಎಂ) |
| no. of doors | 5 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | not available |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | not available |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಲೈಟ್ | not available |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | not available |
| ಹಿಂಭಾಗದ ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ | ಹೌದು |
| ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | not available |
| ಹಿಂದಿನ ಸೀಟಿನ ಮಧ್ಯದ ಆರ್ಮ್ ರೆಸ್ಟ್ | not available |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮುಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | not available |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಹಿಂಭಾಗ |
| ಮಡಚಬಹುದಾದ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ | ಬೆಂಚ್ ಫೋಲ್ಡಿಂಗ್ |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | not available |
| cooled glovebox | not available |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | not available |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | not available |
| ಗೇರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | ಹೌದು |
| ಲಗೇಜ್ ಹುಕ್ & ನೆಟ್ | ಹೌದು |
| glove box light | not available |
| idle start-stop system | no |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ಫಾಲೋ ಮಿ ಹೋಂ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ಪವರ್ ವಿಂಡೋಸ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| c ಅಪ್ holders | ಮುಂಭಾಗ only |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| leather wrapped ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ | not available |
| glove box | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಓಡೋಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ | semi |
| ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟೆರಿ | ಫ್ಯಾಬ್ರಿಕ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವೈಪರ್ | not available |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವಾಷರ್ | not available |
| ಹಿಂದಿನ ವಿಂಡೋ ಡಿಫಾಗರ್ | not available |
| ಚಕ್ರ ಕವರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | not available |
| ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಪೋಯ್ಲರ್ | ಹೌದು |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| ಕ್ರೋಮ್ ಗ್ರಿಲ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಹ್ಯಾಲೊಜೆನ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| roof rails | not available |
| ಫಾಗ್ಲೈಟ್ಗಳು | not available |
| ಆಂಟೆನಾ | ಶಾರ್ಕ್ ಫಿನ್ |
| ಸನ್ರೂಫ್ | not available |
| ಬೂಟ್ ಓಪನಿಂಗ್ | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| outside ಹಿಂದಿನ ನೋಟ ಕನ ್ನಡಿ (orvm) | powered |
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | 215/60 r16 |
| ಟೈಯರ್ ಟೈಪ್ | tubeless, ರೇಡಿಯಲ್ |
| ವೀಲ್ ಸೈಜ್ | 16 ಇಂಚ್ |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು | not available |
| led headlamps | not available |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲೈಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಮಂಜು ದೀಪಗಳು | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ ವಿರೋಧಿ ಅಲಾರಂ | ಹೌದು |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 6 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | ಹೌದು |
| ಸೈಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | not available |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಕರ್ಟನ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಬ್ರೇಕ್ಫೋರ್ಸ್ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (ebd) | ಹೌದು |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸ್ಟೆಬಿಲಿಟಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್ (esc) | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | not available |
| ಕಳ್ಳತನ-ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಸಾಧನ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಅಲರ್ಟ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಐಸೋಫಿಕ್ಸ್ ಮಕ್ಕಳ ಸೀಟ್ ಆರೋಹಣಗಳು | ಹೌದು |
| heads- ಅಪ್ display (hud) | not available |
| ಪ್ರಿಟೆನ್ಷನರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಸ್ ಲಿಮಿಟರ್ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಚಾಲಕ ಮತ್ತು ಪ್ರಯಾಣಿಕ |
| ಬೆಟ್ಟದ ಸಹಾಯ | ಹೌದು |
| ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಅನ್ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| 360 ವ್ಯೂ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | not available |
| global ncap ಸುರಕ್ಷತೆ rating | 4 ಸ್ಟಾರ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಂಟರ್ ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | not available |
| ಸಂಯೋಜಿತ 2ಡಿನ್ ಆಡಿಯೋ | not available |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ಫೋನ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ | not available |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | not available |
| touchscreen | not available |
| ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ | not available |
| ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ | not available |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ports | not available |
| speakers | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಅಡ್ವಾನ್ಸ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ರಿಮೋಟ್ immobiliser | not available |
| inbuilt assistant | not available |
| ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ with ಲೈವ್ traffic | not available |
| ಅಪ್ಲಿಕೇಶ ನ್ನಿಂದ ವಾಹನಕ್ಕೆ ಪಿಒಐ ಕಳುಹಿಸಿ | not available |
| ಇ-ಕಾಲ್ ಮತ್ತು ಐ-ಕಾಲ್ | not available |
| ಪ್ರಸಾರದ ಮೂಲಕ (ಒಟಿಎ) ನವೀಕರಣಗಳು | not available |
| goo ಗ್ಲೆ / alexa connectivity | not available |
| over speedin g alert | not available |
| tow away alert | not available |
| in ಕಾರ್ ರಿಮೋಟ್ control app | not available |
| smartwatch app | not available |
| ವಾಲೆಟ್ ಮೋಡ್ | not available |
| ರ ಿಮೋಟ್ ಎಸಿ ಆನ್/ಆಫ್ | not available |
| ರಿಮೋಟ್ ಡೋರ್ ಲಾಕ್/ಅನ್ಲಾಕ್ | not available |
| ಎಸ್ಒಎಸ್ / ತುರ್ತು ಸಹಾಯ | not available |
| ಜಿಯೋ-ಬೇಲಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಬ್ರೆಝಾ ನ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ
- ಪೆಟ್ರೋಲ್
- ಸಿಎನ್ಜಿ
- bi-halogen ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ಲೈಟ್ಗಳು
- electrically ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ orvm
- ಮ್ಯಾನುಯಲ್ day/night irvm
- dual-front ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು
- ಬ್ರೆಝಾ ವಿಎಕ್ಸೈcurrently viewingRs.9,25,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.19,87517.38 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹1,00,000 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- 7-inch touchscreen
- ಎತ್ತರ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ driver's seat
- ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಎಸಿ
- ಬ್ರೆಝಾ ಝಡ್ಎಕ್ಸ್ಐcurrently viewingRs.10,39,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.23,04019.89 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹2,14,000 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- ಪ್ರೀಮಿಯಂ arkamys sound system
- ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಸನ್ರೂಫ್
- led ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ಲೈಟ್ಗಳು
- ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್
- ಬ್ರೆಝಾ ಜೆಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಡಿಟಿcurrently viewingRs.10,55,300*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.23,36619.89 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹2,29,400 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- led ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ಲೈಟ್ಗಳು
- ಪ್ರೀಮಿಯಂ arkamys sound system
- ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಸನ್ರೂಫ್
- ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್
- ಬ್ರೆಝಾ ವಿಎಕ್ಸೈ ಎಟಿcurrently viewingRs.10,59,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.23,45819.8 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್pay ₹2,34,000 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- 7-inch touchscreen
- ಎತ್ತರ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ driver's seat
- ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಎಸಿ
- ಬ್ರೆಝಾ ಝಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಪ್ಲಸ್currently viewingRs.11,50,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.25,42419.89 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹3,25,000 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- heads-up display
- 360-degree camera
- 6 ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು
- ಬ್ರೆಝಾ ಜೆಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಪ್ಲಸ್ ಡುಯಲ್ ಟೋನ್currently viewingRs.11,66,300*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.25,77219.89 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹3,40,400 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- heads-up display
- 360-degree camera
- 6 ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು
- ಬ್ರೆಝಾ ಝಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಎಟಿcurrently viewingRs.11,74,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.25,93919.8 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್pay ₹3,49,000 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- led ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ಲೈಟ್ಗಳು
- ಪ್ರೀಮಿಯಂ arkamys sound system
- ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಸನ್ರೂಫ್
- ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್
- ಬ್ರೆಝಾ ಜೆಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಎಟಿ ಡಿಟಿcurrently viewingRs.11,90,300*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.26,26519.8 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್pay ₹3,64,400 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- led ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ಲೈಟ್ಗಳು
- ಪ್ರೀಮಿಯಂ arkamys sound system
- ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಸನ್ರೂಫ್
- ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್
- ಬ್ರೆಝಾ ಝಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಪ್ಲಸ್ ಎಟಿcurrently viewingRs.12,85,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.28,32419.8 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್pay ₹4,60,000 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- heads-up display
- 360-degree camera
- 6 ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು
- ಬ್ರೆಝಾ ಜೆಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಪ್ಲಸ್ ಎಟಿ ಡಿಟಿcurrently viewingRs.13,01,300*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.28,65019.8 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್pay ₹4,75,400 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- heads-up display
- 360-degree camera
- 6 ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು
- ಬ್ರೆಝಾ ಎಲ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಸಿಎನ್ಜಿcurrently viewingRs.9,16,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.19,690ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹91,000 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- bi-halogen ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ಲೈಟ್ಗಳು
- electrically ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ orvm
- ಮ್ಯಾನುಯಲ್ day/night irvm
- dual-front ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು

