+ 24ಚಿತ್ರಗಳು

Mahindra Scorpio 2014-2022 Intelli Hybrid ಎಸ್4 ಪ್ಲಸ್
5 ವಿರ್ಮಶೆಗಳುrate & win ₹1000
Rs.10.17 ಲಕ್ಷ*
*ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ in ನವ ದೆಹಲಿ
ಮಹೀಂದ್ರ ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ 2014-2022 ಇಂಟೆಲಿ ಹೈಬ್ರಿಡ್ ಎಸ್4 ಪ್ಲಸ್ has been discontinued.
ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ 2014-2022 ಇಂಟೆಲಿ ಹೈಬ್ರಿಡ್ ಎಸ್4 ಪ್ಲಸ್ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 2179 ಸಿಸಿ |
| ground clearance | 180mm |
| ಪವರ್ | 120 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Manual |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | RWD |
| ಮೈಲೇಜ್ | 15.4 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
- ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಮಹೀಂದ್ರ ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ 2014-2022 ಇಂಟೆಲಿ ಹೈಬ್ರಿಡ್ ಎಸ್4 ಪ್ಲಸ್ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.10,17,126 |
| rto | Rs.1,27,140 |
| ವಿಮೆ | Rs.68,446 |
| ಇತರೆ | Rs.10,171 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.12,22,883 |
ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು : Rs.23,282/ತಿಂಗಳು
ಡೀಸಲ್
*estimated ಬೆಲೆ/ದಾರ via verified sources. the ಬೆಲೆ/ದಾರ quote does not include any additional discount offered by the dealer.
ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ 2014-2022 ಇಂಟೆಲಿ ಹೈಬ್ರಿಡ್ ಎಸ್4 ಪ್ಲಸ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | mhawk ಡೀಸೆಲ್ ಎಂಜಿನ್ |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 2179 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 120bhp@4000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 280nm@1800-2800rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ವಾಲ್ವ್ ಸಂರಚನೆ | ಡಿಒಹೆಚ್ಸಿ |
| ಇಂಧನ ಸಪ್ಲೈ ಸಿಸ್ಟಮ್ | ಸಿಆರ್ಡಿಐ |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | ಹೌದು |
| ಸೂಪರ್ ಚಾರ್ಜ್ | no |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| gearbox | 5 ಸ್ಪೀಡ್ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಹಿಂಬದಿ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಡೀಸಲ್ |
| ಡೀಸಲ್ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 15.4 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಡೀಸಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 60 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | bs iv |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 150 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಡಬಲ್ ವಿಶ್ಬೋನ್ |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಬಹು ಲಿಂಕ್ |
| ಶಾಕ್ ಅಬ್ಸಾರ್ಬ್ಸ್ ಟೈಪ್ | ಹೈಡ್ರಾಲಿಕ್ double acting, telescopic |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಪವರ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ & collapsible |
| ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಗೇರ್ ಪ್ರಕಾರ | ರ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು ಪಿನಿಯನ್ |
| turnin g radius | 5.4 meters |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡ್ರಮ್ |
| ವೇಗವರ್ಧನೆ | 19 ಸೆಕೆಂಡ್ ಗಳು |
| 0-100ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ | 19 ಸೆಕೆಂಡ್ ಗಳು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 4456 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1820 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1995 (ಎಂಎಂ) |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 7 |
| ನೆಲದ ತೆರವುಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ | 180 (ಎಂಎಂ) |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2680 (ಎಂಎಂ) |
| ಫ್ರಂಟ್ ಟ್ರೇಆಡ್ | 1450 (ಎಂಎಂ) |
| ಹಿಂಭಾಗ tread | 1450 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1645 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 2510 kg |
| no. of doors | 5 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟೀಯರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | not available |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಸೀಟ್ಗಳು | not available |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | not available |
| ಗಾಳಿ ಗುಣಮಟ್ಟ ನಿಯಂತ್ರಣ | not available |
| ರಿಮೋಟ್ ಟ್ರಂಕ್ ಓಪನರ್ | not available |
| ರಿಮೋಲ್ ಇಂಧನ ಲಿಡ್ ಓಪನರ್ | ಹೌದು |
| ಇಂಧನ ಕಡಿಮೆಯಾದಾಗ ವಾರ್ನಿಂಗ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಲೈಟ್ | not available |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | not available |
| ಹಿಂಭಾಗದ ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ನ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ಸೀಟಿನ ಮಧ್ಯದ ಆರ್ಮ್ ರೆಸ್ಟ್ | not available |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮುಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | not available |
| ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| lumbar support | not available |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | not available |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | not available |
| ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ system | not available |
| ಮಡಚಬಹುದಾದ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ | not available |
| ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಆಕ್ಸೆಸ್ ಕಾರ್ಡ್ ಎಂಟ್ರಿ | not available |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | not available |
| cooled glovebox | not available |
| voice commands | not available |
| paddle shifters | not available |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ಫಾಲೋ ಮಿ ಹೋಂ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಮಲ್ಟಿ-ಟ್ರಿಪ್ಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಲೆದರ್ ಸ ೀಟ್ಗಳು | not available |
| ಫ್ಯಾಬ್ರಿಕ್ ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟೆರಿ | ಹೌದು |
| leather wrapped ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ | not available |
| glove box | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಗಡಿಯಾರ | ಹೌದು |
| ಹೊರಗಿನ ತಾಪಮಾನ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ | not available |
| ಸಿಗರೇಟ್ ಲೈಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಓಡೋಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡ್ರೈವಿಂಗ್ ಎಕ್ಸ್ಪಿರೀಯೆನ್ಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಇಕೋ | not available |
| ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮಡಚಬಹುದಾದ ಟೇಬಲ್ | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ headlamps | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಗಳು - ಮುಂಭಾಗ | not available |
| ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಗಳು-ಹಿಂಭಾಗ | not available |
| ರಿಯರ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ವೈಪರ್ | not available |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವೈಪರ್ | not available |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವಾಷರ್ | not available |
| ಹಿಂದಿನ ವಿಂಡೋ ಡಿಫಾಗರ್ | not available |
| ಚಕ್ರ ಕವರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | not available |
| ಪವರ್ ಆಂಟೆನಾ | not available |
| ಟಿಂಡೆಂಡ್ ಗ್ಲಾಸ್ | not available |
| ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಪೋಯ್ಲರ್ | not available |
| ರೂಫ್ ಕ್ಯಾರಿಯರ್ | not available |
| ಸೈಡ್ ಸ್ಟೆಪ್ಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹೊರಗಿನ ಹಿಂಬದಿಯ ನೋಟದ ಮಿರರ್ನ ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ಗಳು | not available |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | not available |
| ಕ್ರೋಮ್ ಗ್ರಿಲ್ | not available |
| ಕ್ರೋಮ್ ಗಾರ್ನಿಶ್ | not available |
| ಸ್ಮೋಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಸ್ | ಹೌದು |
| roof rails | not available |
| ಸನ್ ರೂಫ್ | not available |
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | 235/65 r17 |
| ಟೈಯರ್ ಟೈಪ್ | tubeless,radial |
| ವೀಲ್ ಸೈಜ್ | 17 ಇಂಚ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| ಬ್ರೇಕ್ ಅಸಿಸ್ಟ್ | not available |
| central locking | ಹೌದು |
| ಪವರ್ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತಾ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ ವಿರೋಧಿ ಅಲಾರಂ | not available |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | not available |
| ಸೈಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | not available |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಸೈಡ್ ರಿಯರ್ ವ್ಯೂ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ಸೆನಾನ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ಹಿಂದಿನ ಸಾಲಿನ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಡ ಪರಿಣಾಮ ಕಿರಣಗಳು | ಹೌದು |
| ಮುಂಭಾಗದ ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಭೀಮ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಎಳೆತ ನಿಯಂತ್ರಣ | not available |
| ಆಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಟೈರ್ ಒತ್ತಡ monitoring system (tpms) | not available |
| ವಾಹನ ಸ್ಥಿರತೆ ನಿಯಂತ್ರಣ ವ್ಯವಸ್ಥೆ | not available |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ರ್ಯಾಶ್ ಸಂವೇದಕ | ಹೌದು |
| ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಳವಡಿಸಲಾದ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಚೆಕ್ ವಾರ್ನಿಂಗ್ | not available |
| ಕ್ಲಚ್ ಲಾಕ್ | not available |
| ebd | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | not available |
| ಕಳ್ಳತನ-ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಸಾಧನ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |

